• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

Cho hỏi mình tìm trên mạng thấy muốn chơi Mario phải cài apps NES gì đó mình cho mình hỏi có bạn nào có file IPA cài thẳng từ itune ko? up cho mình với, mình cần super mario tất cả các loại đều tốt ^^. THanks a lot. Happy new year everyone. Mình xài 3gs newest firmware.

Cho hỏi mình tìm trên mạng thấy muốn chơi Mario phải cài apps NES gì đó mình cho mình hỏi có bạn nào có file IPA cài thẳng từ itune ko? up cho mình với, mình cần super mario tất cả các loại đều tốt ^^. THanks a lot. Happy new year everyone. Mình xài 3gs newest firmware.

bạn vào source http://iphone.gsm.vn sẽ có đủ bộ cho bạn cần với tên 600 ROMs NES

cho xin cái game twin blades đi ,mấy cái lin trong này dow 1 cái thì vào chơi bị văng ra ,còn 1 cái thì chơi hết map 1 thì game over ,chơi hoài có mỗi 1 map:(( mình thích trò này lém

cho xin cái game twin blades đi ,mấy cái lin trong này dow 1 cái thì vào chơi bị văng ra ,còn 1 cái thì chơi hết map 1 thì game over ,chơi hoài có mỗi 1 map:(( mình thích trò này lém
Game đó bị anti-cr@ck rồi, không cr@ck hoàn chỉnh được, muốn chơi thì chịu khó phải mua hoặc chờ đợi bản cr@ck hoàn chỉnh hơn thôi :D

Bác nào có bản hack tiền của Ninja TD cho em xin với, chơi cái này khoai quá, làm đủ kiểu mà vẫn chỉ qua đc bài 2

Trên cydia PV có bản hoàn chỉnh đấy bạn.

ko thấy !! cho em xin cái virtual Piano đi thèm quá mà ko thấy ở đâu dow hết . lâu rồi ko đc chơi piano :((

lâu quá ko cài game dạng .App, cho hỏi dùng WinSCP chép vào đâu thế các bạn? mới hốt cho thằng em con 3GS 16GB :D

các bạn cho hỏi, mình đi shooter đến màn mua đồ để chế tạo bom, có 4 món mà mình ráp hoài kg được, ai chơi qua chỉ giúp mình với, tks!

V/v game Gangstar của Gameloft, mình vừa tải game này trên diễn đàn. Háo hức cài vào cái iphone để thưởng thức, ai ngờ vừa cài xong, click vào thì nó lại văng ra ngoài. Có ai biết lỗi này mong mọi người giúp đỡ.
p.s: mình xài fw 3.0(7A341), cài bằng iphone pc suite 2.7, iphone 3G

V/v game Gangstar của Gameloft, mình vừa tải game này trên diễn đàn. Háo hức cài vào cái iphone để thưởng thức, ai ngờ vừa cài xong, click vào thì nó lại văng ra ngoài. Có ai biết lỗi này mong mọi người giúp đỡ.
p.s: mình xài fw 3.0(7A341), cài bằng iphone pc suite 2.7, iphone 3G

Chào em! Game cài xong thì phải reboot lại máy để tránh trường hợp crashing, ngoài ra nên kiểm tra lại xem đã cài đầy đủ đồ chơi cần thiết để các các game loại nầy chưa em nhé! Chúc vui!

Bác nào giúp em với về game The treasures of montezuma. Bỏ cả ngày chơi khi thóat ra nó không có save lại hix phải chơi lại từ đầu. Có cách nào để save lại map mà mình đang chơi không. Cả Montezuma2 em cũng bị trình trạng như thế.

Back