• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

Cho minh hoi ve cach choi game Need For Speed Cover.
Minh choi xong career, va minh chuyen sang che do Drifst event thi choi nhu the nao? Tim hoai khong xong.
Post via Htc device
Phá đảo hết phần Career thì nó sẽ tự động cho thêm 1 phần nữa là Drift Event, lúc vào chơi thì chọn ở các mục tìm sẽ thấy Drift Event, rất dễ tìm không khó đâu. Quan trọng là phải phá đảo ở cái Career đã.

Phá đảo hết phần Career thì nó sẽ tự động cho thêm 1 phần nữa là Drift Event, lúc vào chơi thì chọn ở các mục tìm sẽ thấy Drift Event, rất dễ tìm không khó đâu. Quan trọng là phải phá đảo ở cái Career đã.
hihi...
Ý mình là mình đã phá đảo phần career hết rồi. Giwof chuyển sang Drift Event, vào chơi chỉ có mình mình phóng xe, chẳng có chuyện rượt đuổi, hay đua với nhau, hay vượt cảnh sát... mà chỉ có mình mình phóng xe, hì hục phóng quá chời phóng, khi về đích là nóa báo You Loses hoài à. :D

hihi...
Ý mình là mình đã phá đảo phần career hết rồi. Giwof chuyển sang Drift Event, vào chơi chỉ có mình mình phóng xe, chẳng có chuyện rượt đuổi, hay đua với nhau, hay vượt cảnh sát... mà chỉ có mình mình phóng xe, hì hục phóng quá chời phóng, khi về đích là nóa báo You Loses hoài à. :D
Ặc, đã là Drift Event thì bạn phải chạy và drift để kiếm điểm chứ làm gì có rượt đuổi hay vượt cảnh sát nữa? Mỗi màn drift nó sẽ cho 1 thang điểm nhất định, và bạn phải drift cho đủ số điểm đó trước khi về đích thì mới cho là thắng. Chứ vào drift event mà phóng 1 mạch từ đầu đến cuối vậy thôi LOSE là đúng rồi :))

Ặc, đã là Drift Event thì bạn phải chạy và drift để kiếm điểm chứ làm gì có rượt đuổi hay vượt cảnh sát nữa? Mỗi màn drift nó sẽ cho 1 thang điểm nhất định, và bạn phải drift cho đủ số điểm đó trước khi về đích thì mới cho là thắng. Chứ vào drift event mà phóng 1 mạch từ đầu đến cuối vậy thôi LOSE là đúng rồi :))
:)):)):))
Làm biếng dịt cái từ drift nên mù tịt :))
Tức là phải bẻ lái gấp, sao cho bánh xe trượt đi trên đường theo phương ngang của xe là được đỉm drift. :))

Cầm iPhone chơi game NFS quả là hết chổ chê. Hơn gấp ngàn lần khi chơi trên PPC.

:)):)):))
Làm biếng dịt cái từ drift nên mù tịt :))
Tức là phải bẻ lái gấp, sao cho bánh xe trượt đi trên đường theo phương ngang của xe là được đỉm drift. :))

Cầm iPhone chơi game NFS quả là hết chổ chê. Hơn gấp ngàn lần khi chơi trên PPC.
iPhone lợi hại chỗ đó đó =))

cho mình hỏi mình muốn cài game dể dòng tiền hoài sao iphone nó nổi trên man hình hoài truóc bạn nào biết chỉ mình voi mình cảm on nha

Mình tính làm 1 con iPhone nhưng thấy 3GS mắc quá không chịu nổi, không biết với cấu hình của con 3G có thể chơi mượt các game RPG, nhất làm các game 3D của iphone hiện nay không?

Mình tính làm 1 con iPhone nhưng thấy 3GS mắc quá không chịu nổi, không biết với cấu hình của con 3G có thể chơi mượt các game RPG, nhất làm các game 3D của iphone hiện nay không?

Nếu máy cài Games và Soft ở mức độ vừa phải thì tất cả các Games hiện nay 3G đều chơi TUỐT HẾT!:D

Nếu mình tắt hết theme + các ứng dụng + free mem cho em nó thì có thể chơi mấy game 3D như NFS, Gangstar, Zenonia ... Mình hỏi thế để cân nhắc thật kĩ trước khi chọn mua vì giá của 3gs so với 3g thì còn quá chênh lệch.

Nếu mình tắt hết theme + các ứng dụng + free mem cho em nó thì có thể chơi mấy game 3D như NFS, Gangstar, Zenonia ... Mình hỏi thế để cân nhắc thật kĩ trước khi chọn mua vì giá của 3gs so với 3g thì còn quá chênh lệch.

ồh,nếu vậy thì dư sức rồi bạn ơi. Mình cũng 3G,khi chơi ko bị gì hết :D

Có thể dịp giáng sinh này Apple sẽ cho ra mắt thêm phiên bản 3GS - 8G, có thể giá cả sẽ nhẹ nhàng hơn với giá 3GS hiện tại. Mình nghĩ nếu bạn cần tốc độ và không cài quá nhiều Games, Videos và Apps thì phiên bản 3GS - 8G này là hợp lý đấy ;;)

Mình muốn xin game đánh bài như trong phim HK ^^ , đánh kiểu mà có 1 con bài up đến cuối ván mới mở ra ấy

bác nào có game hero of hunter ko vậy?em đang chơi nhưng vào đến cửa 3 thì out hoài chán quá..train đến lv20 rồi mà ko đi tiếp đc...ai có bản full thì cho em với..thank

hqua cai dc 4 gameloft..nhung ko hieu sao co cai game cu vao la bi vang ra..do la gangstar.xin hoi cach khac phuc nhu the nao..(toi dang dung dt nen ko viet dc tieng viet mong moi ng thong cam)

hqua cai dc 4 gameloft..nhung ko hieu sao co cai game cu vao la bi vang ra..do la gangstar.xin hoi cach khac phuc nhu the nao..(toi dang dung dt nen ko viet dc tieng viet mong moi ng thong cam)
Game Gangstar khi cài xong bạn phải Reboot lại máy để lấy RAM cao mới vào chơi được, Game này nặng nên RAM yếu vào chơi là bị Crash và văng ra ngoài ngay.

3Gs của mình cũng bị văng giống bạn vậy. Sẵn đây cho mình hỏi mình có down 1 số game trên máy vi tính khác nếu mình setup itune trên máy đó rồi cài các game đó vào IP thì những game có sẵn trong IP có bị mất ko vậy. Nếu setup game .ipa = itune bị mất thì có cách nào khác để cài ko vậy.

3Gs của mình cũng bị văng giống bạn vậy. Sẵn đây cho mình hỏi mình có down 1 số game trên máy vi tính khác nếu mình setup itune trên máy đó rồi cài các game đó vào IP thì những game có sẵn trong IP có bị mất ko vậy. Nếu setup game .ipa = itune bị mất thì có cách nào khác để cài ko vậy.
Tham khảo cách Sync iPhone với nhiều máy tính khác nhau ;;)

http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=76522

cho em hỏi không biết IP có game nào 2 người cùng chơi trên 2 máy ko? hihi để rủ GF cùng chơi bác nào biết chỉ em với:D

ko biết có bác nào có biết IP có cách nào, hoặc có phần mềm nào giúp tự động trả lời đc ko, rất mong các bác chỉ giúp

Back