• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu Cầu & Thảo Luận chung về các Games dành cho iPhone - iPod Touch

TOPIC xin giúp đỡ game INOTIA

Chào mọi người, em thấy game INOTIA rất hay nhưng mà hơi khó , nếu ai có kinh nghiệm đã chơi qua rồi hay là có phần hướng dẫn thì xin share cho em với :D

Em down game từ pdaviet mà sync thì no báo error, lên web search thì thấy kêu fai cài Mobileinstall tương thích với firmware, vậy ai bít fw 3.1.2 của iphone 3gs thì fai cài mobileinstall nào vậy???

Em down game từ pdaviet mà sync thì no báo error, lên web search thì thấy kêu fai cài Mobileinstall tương thích với firmware, vậy ai bít fw 3.1.2 của iphone 3gs thì fai cài mobileinstall nào vậy???
Nếu là FW 3.1.2 thì tải MobileInstallation 3.1 là được bạn ah!

CHo mình hỏi các bác có game Trucxanh tren iphone ko share cho em với!
Ví sorry bác Zenki vì post nhầm nơi ^^!

game ai là triệu phú em cài trên cydia rồi nhưng không thấu icon có phải cài thêm gì không ạnh maý 3gs

game ai là triệu phú em cài trên cydia rồi nhưng không thấu icon có phải cài thêm gì không ạnh maý 3gs
Thử vào Reinstall lại 1 PM nào khác bất kỳ xem sao bạn!

anh ơi em reintall mấy lần vẫn không được còn source nào khác không anh
Vậy chịu rồi, còn source khác thì mình không rõ, thử mấy source của Việt Nam như GSM, HHVN hoặc VNMagic xem sao!

cho mình hỏi đã có ai chơi qua game twin blades chưa, sao chơi đến bài 2 toàn bi game over vậy?
thanks!!!!

Cho mình hỏi trò WORM mình down về toàn báo sai OS >.<
Cho mình xin cái WORM trên OS 3.0
Xin cảm ơn.

mình vẫn ko cài được game ai là triệu phú có ai giúp được mình ko máy mính là 3GS lock 3.1.2 hay là mua ở tuần 44 nên ko cài được nhưng mình JB và unlock được rồi nhưng chưa cài openSSh, cài .deb được ko bạn ?

mình vẫn ko cài được game ai là triệu phú có ai giúp được mình ko máy mính là 3GS lock 3.1.2 hay là mua ở tuần 44 nên ko cài được nhưng mình JB và unlock được rồi nhưng chưa cài openSSh, cài .deb được ko bạn ?
JB rồi thì cài OpenSSH và MobileInstallation luôn đi bạn! Sau đó cài Game là Ok. Cài Game không liên quan đến máy ở tuần nào cả :D

Back