• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
cảm ơn bạn, tớ hiểu rồi nhưng chạy hello0x2 thi máy cứ Unpacking files... mãi, bn giúp tớ với

Bạn dùng hello nào? Bạn thử hết các phiên bản hello nhé, có bản này dùng được bản kia lại ko đó, chúc bạn may mắn!

làm sao để làm đc cái đồng hồ luôn chạy ở cuối màn hình giống opera vậy mấy bạn. Giống cũa mod MinhThang ấy. Thanks

Cái đấy là giờ của pm chụp ảnh màn hình đấy bạn.:D
Hay bạn dùng thử cái Này.

Hi. Thanks Mod Minh Thang nhé. Mà mình muốn thay chữ pdaviet trong pm chụp ảnh màn hình thì thay thế nào bạn nhỉ. Mình xóa nó lun rùi nên h chả có chữ kí nửa. :)

Sao bây h link mediafire k còn down bằng Uc đc nữa. Mình copy link liên kết bằng #7 thì ra một link gì đó kg down đc.

Các bạn cho mình hỏi có phần nào mà khi minh có cuộc gọi đi, hay truy cập mạng từ máy mình, hay gửi tin nhắn (nghĩa là làm cho mình mất tiền đó) thì nó sẽ hỏi mật khẩu không?mình có thằng e nó hay táy máy quá

Các bác cho em xin mấy cái giao diện của TTPOD 3.51 với
Posted via Mobile Device

Cho mình hỏi: "thời gian xả" trong pm iON BatteryTimer có nghĩa là j vậy? Mình nghĩ đấy là thời điểm đt hết pin phải không?

Các bạn cho mình hỏi có phần nào mà khi minh có cuộc gọi đi, hay truy cập mạng từ máy mình, hay gửi tin nhắn (nghĩa là làm cho mình mất tiền đó) thì nó sẽ hỏi mật khẩu không?mình có thằng e nó hay táy máy quá

Theo cá nhân mình biết thì ko có, nhưng bạn có thể tìm PM bảo mật nào đó, khóa các chức năng trên lại, khi nào bạn cần dùng thì chỉ bạn biết mã để dùng thôi.

Cho mình hỏi: "thời gian xả" trong pm iON BatteryTimer có nghĩa là j vậy? Mình nghĩ đấy là thời điểm đt hết pin phải không?

Bạn qua đây hỏi tác giả là chắc nhất: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=78187

tớ dùng hết các bản rồi, FW của tớ là 201.12.01

Mình bó tay :|

xin hướng dẩn cách hack phone n81

Em mói mua con n81,em không biết hack phone làm sao cả,nhờ mấy pro giúp em.
Posted via Mobile Device

Em mói mua con n81,em không biết hack phone làm sao cả,nhờ mấy pro giúp em.
Posted via Mobile Device

Bạn tham khảo bài này nhé.
Bạn qua topic lấy dùm cer và đăng kí tại đó để lấy cer!
N81 thì chỉ cần Sign HelloOx1.03 sau đó cài và chạy HelloOx là nó tự làm hết!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back