• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác nào biết soft để chặn cuộc gọi đi từ máy mìh k nhỉ? Giúp em nhá các bác. Thank all.
Posted via Mobile Device

bạn dùng adv lock khóa đt lại. i
Bạn nào cho mình cái pm mp3tag nhé. Mình tìm mãi ko thấy đâu. Thanks

Trước em dùng N85 dùng Slick 0.50 thì chat = WIFI vô tư.. h đổi sang Ê63 dùng Slick toàn bị báo Unknown Error 1 j đó ?? có ai biết cách khắc phục ko?

TIện hỏi lun có soft nào chat trên Ê63 mà dùng tốt tốt ae chia sẻ với? dùng cái Chat trong FW mới nhất cảu Ê63 vừa chậm mà lại hay bị lỗi Authority Failed quá :(

Trước em dùng N85 dùng Slick 0.50 thì chat = WIFI vô tư.. h đổi sang Ê63 dùng Slick toàn bị báo Unknown Error 1 j đó ?? có ai biết cách khắc phục ko?

TIện hỏi lun có soft nào chat trên Ê63 mà dùng tốt tốt ae chia sẻ với? dùng cái Chat trong FW mới nhất cảu Ê63 vừa chậm mà lại hay bị lỗi Authority Failed quá :(

Xài yahooGo 2.0 thử xem bạn,Click hay đòi update,mà up thì báo lỗi,mình không thích nó tí nào :|

Xài yahooGo 2.0 thử xem bạn,Click hay đòi update,mà up thì báo lỗi,mình không thích nó tí nào :|

mình thấy nimbuzz có vẻ dc mấy bồ thik.. nhưng nó bắt pải lập account của nimbuzz rồi mới dc dùng yahoo. ko khoái lắm,,

Mình itmf YahooGo nhưng ko thấy bản nào cho S60 v3 như Ê63 cả? bồ share mình với

Bác nào biết soft để chặn cuộc gọi đi từ máy mìh k nhỉ? Giúp em nhá các bác. Thank all.
Posted via Mobile Device

bạn dùng adv lock khóa đt lại. i
Bạn nào cho mình cái pm mp3tag nhé. Mình tìm mãi ko thấy đâu. Thanks

Ý, bác hiểu hơi nhầm ý em rồi, chả là thế này:
Thằng bạn em nó hay mượn dt của em chơi game, nhưng chán là nó lại lấy máy em gọi đến trêu kon bạn của em làm em với kon bạn em cũng bực cơ, kon bạn em thấy số e mà k nge thì k đc, mà cứ để nó nháy thì fiền,nó kêu em mấy lần là k cho thằng bạn em mượn, như thế cũng k xog.
Em định dùng phần mềm nào đó để thằng bạn em cứ gọi đến số kon bạn em la bi ngắt,k dc phép gọi, (giống kiểu gọi số cố định fixed dial của sim ý.)
Thế nên bác nào biết chia sẻ nhá. Thank fát nữa! ^^
Posted via Mobile Device

Ý, bác hiểu hơi nhầm ý em rồi, chả là thế này:
Thằng bạn em nó hay mượn dt của em chơi game, nhưng chán là nó lại lấy máy em gọi đến trêu kon bạn của em làm em với kon bạn em cũng bực cơ, kon bạn em thấy số e mà k nge thì k đc, mà cứ để nó nháy thì fiền,nó kêu em mấy lần là k cho thằng bạn em mượn, như thế cũng k xog.
Em định dùng phần mềm nào đó để thằng bạn em cứ gọi đến số kon bạn em la bi ngắt,k dc phép gọi, (giống kiểu gọi số cố định fixed dial của sim ý.)
Thế nên bác nào biết chia sẻ nhá. Thank fát nữa! ^^
Posted via Mobile Device

Chỉ có chặn cuộc gọi đến chứ chưa có chặn cuộc gọi đi bạn à, vì máy mình mình gọi sao lại chặn được, hơi thừa nên họ không viết ra cái pm này, bạn có thể pm cho SM KJR cho cái Link pm ích kỷ là bạn của bạn hết mượn thôi à.:D

Tìm cho bạn rồi đây:
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=699202&postcount=292

Chỉ có chặn cuộc gọi đến chứ chưa có chặn cuộc gọi đi bạn à, vì máy mình mình gọi sao lại chặn được, hơi thừa nên họ không viết ra cái pm này, bạn có thể pm cho SM KJR cho cái Link pm ích kỷ là bạn của bạn hết mượn thôi à.:D

Tìm cho bạn rồi đây:
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=699202&postcount=292

Mình vừa tìm 1 hồi lâu mà toàn thấy của bên ppc thôi. Vd kái Magicall, wmapps call sms blockẻ..., kái này dành cho sym vẫn chưa có ngoài thằng kaspersky, nhưng mà kài thằng này vào nặng chết đi hà. Hic. Thank bác Minh Thang đã tìm hộ em kai end_app icsh kỷ kia nhá,chắc k dùng tới .hì hì

Posted via Mobile Device

Có pạn nào pít icon của mấy ưd java nằm ở đâu kg, Tự nhiên game city bloxx x.hiện thêm mấy cái icon, xóa thì chỉ đc một cái, pạn nào pít chỉ dùm mình nha. Thanks!

mình thấy nimbuzz có vẻ dc mấy bồ thik.. nhưng nó bắt pải lập account của nimbuzz rồi mới dc dùng yahoo. ko khoái lắm,,

Mình itmf YahooGo nhưng ko thấy bản nào cho S60 v3 như Ê63 cả? bồ share mình với

Mình cũng chịu khó tìm hiểu về phần mềm chat. Nhưng thực sự mình thấy Nimbuzz là xài ổn nhất trong đó. Nếu muốn thử xài phần mềm khác bạn có thể thử Palringo, Talkonaut, Slick... rất nhiều. Những phần mềm mình kể trên đều là pm sis. Không phải java.

Posted via Mobile Device

Các bro cho hỏi chút , E xài N85
Cài phần mềm nokmote và landscapd có icon mà sao mở ko đc.
còn cái thứ 2 sao game n-gage của em sao hay bị lỗi quá chơi được 1 ,2 vòng là out ra vô lại hiện lổi gì EXEX gì đó (thông cảm tại e xóa rồi nên ko nhớ nó báo lỗi gì )

Các bro cho hỏi chút , E xài N85
Cài phần mềm nokmote và landscapd có icon mà sao mở ko đc.
còn cái thứ 2 sao game n-gage của em sao hay bị lỗi quá chơi được 1 ,2 vòng là out ra vô lại hiện lổi gì EXEX gì đó (thông cảm tại e xóa rồi nên ko nhớ nó báo lỗi gì )

Cái lanspace Pro ko mở dc là vì bản mà bạn cài ko hỗ trợ N85 thôi.. hiện tại bản free ko hỗ trợ đâu..

Còn lỗi ngage như trên bạn tắt rompatcher đi nhá? or ko down bản khác từ trang chủ ngage về cài lại đi. (nhớ là pải tắt các patch trong ROmpatcher đi nhá)

Posted via Mobile Device
Cả nhà cho hỏi em dùng pm pyUninstaller v.0.25 xóa 1 số themes nhưng ko đc em dùng e63 ko hiểu là lỗi j.vào chương trình bt khi xoá thì báo đã xóa bt nnhưng quay ra còn nguyên

Posted via Mobile Device
Cả nhà cho hỏi em dùng pm pyUninstaller v.0.25 xóa 1 số themes nhưng ko đc em dùng e63 ko hiểu là lỗi j.vào chương trình bt khi xoá thì báo đã xóa bt nnhưng quay ra còn nguyên

Quay ra vẫn còn nguyên là sao hả bạn, bạn phải đổi sang cái Theme khác rồi mới xóa cái theme đó được. Theme đang dùng không thể xóa.

Posted via Mobile Devicecái này em biết chứ tất nhiên em đã đổi rồi.ngoài ra em có thể khảng định vơí anh bản 0.21 hay 0.22 xoá đc theme khi theme đó dang caì tuy nhiên tren máy em thôi.em nang cấp len 0.25 vi nó chia rieng các ưng dụng ra từng loại dễ quản lí.nhưng xoá 1 số ứng dụng và theme thi ko dc

bạn cho mình hỏi ? mình cài Hello2 gì đó vào máy,mình cài đặt được rồi,nó có hiện ra biểu tượng con Trâu gì đó á,như vậy có phải là hack rồi không ? mình cài xong rồi mình kiểm cái phần mềm Sky gì đó á,cài vô nó nói Chứng Chỉ Bị lỗi là sao vậy bạn ? mình có Cer với KKK rồi mà. bạn giúp mình thử nha ! Thanks trước hé à mình sài máy N78

Posted via Mobile Device oé cậu này ko đọc kĩ hướng dẫn à.cài con trâu rồi thì chạy nó đi.chạy xuon sẻ thì xong còn ko thì đọc lại hướng dẫn đi.hướng dẫn ở đây ko hết

Posted via Mobile Device oé cậu này ko đọc kĩ hướng dẫn à.cài con trâu rồi thì chạy nó đi.chạy xuon sẻ thì xong còn ko thì đọc lại hướng dẫn đi.hướng dẫn ở đây ko hết

ũa vậy hả bạn,tại lúc mình cài thấy nó chạy cái gì rồi mà bạn ? hihi để mình thử lại ! hehe dù sao cũng Thanks bạn nhìu nha

Status
Không mở trả lời sau này.
Back