• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
To toni_jc87: Uhm. Mình xin lỗi. Vậy không giúp được cho bạn rồi. Mình không xài FE, hay dùng Xplore thôi.

To azkaban3000:
Bạn thử kiểm tra thư mục này xem
E:\Private\200CEA3\cache
Trong đó mình thấy có file dung lượng tương đương với cache ghi trong Google Map.
Dùng máy tính để copy ra vì Xplore ko copy đc.

Test edit

Chỉnh sửa cuối:
Anh Kojiro cho em hỏi lỗi Fatal Error là gì khi mình cài chương trình pyUninstaller (dù em đã cài cái python 3 in 1)!!lần đầu tiên em làm ko chạy đc, lần thứ 2 (sau khi format máy và thẻ) chạy đc đúng 1 lần (nhưng chỉ xem được 5 App) sau đó out ra vào lại thì vẫn bị lỗi Fatal Error!!
Anh có thể chỉ em cách khắc phục được ko? tại có những App ko hiện ra App.Manager (như theme) thì em ko cách nào remove nó ra được trừ khi phải format thẻ lại!!
Chào anh!!

Em phải bật chế độ truy cập vào hệ thống, apply cái open4all trong Rompatcher :)

Mấy huynh ơi sao Slick dạo này khó vào yahoo đc quá. Toàn bị lỗi: too many login attempts.

Mình thấy nó bị lỗi này từ 1,2 phiên bản trc cách đây mấy tháng rồi.
Thường bị vào buổi tối. Sau khoảng 11h đêm là lại vào được.

Các bác cho em hỏi một cái, làm sao để gõ tiếng việt có dấu trong Quickoffice 6.2.217. Em đã tìm mọi cách nhưng vẫn không được mặc dù bàn phím đang ở chế độ gõ tiếng việt, chỉ đánh được "a, ô,..." chứ không đánh được "á, ố,..."

Em phải bật chế độ truy cập vào hệ thống, apply cái open4all trong Rompatcher :)

a có phần mềm nào mà có thể hẹn giờ tự động tắt máy ko a???và cho e hỏi ngoài luồn 1 tí.a nói tắt cái apply là chơi được game ngage mà sao e làm theo hướng dẫn của a mà vẫn ko chơi được.cứ báo lỗi -100000.cám ơn anh đã giúp đỡ

help!!!!! giúp em cách back up soft từ thẻ nhớ này sang thẻ nhớ khác

tình hình là con 6120c của em ứng dụng đa phần là cài vào thẻ nhớ, bây giờ muốn thay thẻ nhớ khác thì làm sao mà chuyển hết đc các soft sang thẻ nhớ mới đây ạ, bác pro giúp em với

tình hình là con 6120c của em ứng dụng đa phần là cài vào thẻ nhớ, bây giờ muốn thay thẻ nhớ khác thì làm sao mà chuyển hết đc các soft sang thẻ nhớ mới đây ạ, bác pro giúp em với

bạn chỉ cần đưa thẻ vào PC, PC để chế độ hiện tất cả file ẩn và copy tạm tất cả những file trên thẻ ra một thư mục trên PC, sau đó đưa thể khác vào và copy lại vào thẻ đó là OK!

Mình muốn tìm từ điển Anh-Việt,Viêt-Anh ( có phát âm thì càng tốt), các bạn giúp mình nhé :)

Cho mình hỏi thẻ micro SD và micro SDHC khác nhau như thế nào, class 2, 4, 6... có tác dụng và sự khác biệt ntn?

HC trong SDHC là viết tắt của từ High Capicity có nghĩa là sức chứa cao. Hiểu nôm na là thẻ SDHC có dung lượng lớn hơn thẻ Micro SD thường, tuy nhiên bạn không cần bận tâm cái này lắm, một số thẻ đến tận 4GB, 8GB vẫn không đề là micro SDHC. Còn class 2, 4, 6 là chỉ tốc độ đọc và ghi của thẻ, class càng cao thì tốc độ đọc ghi càng lớn. Hiện này đối với thẻ Micro SD thì tốc độ cao nhât là class 6.

Có bác nào có phần mềm đánh guitar trên s60v3 (java) như trên iphone không? Nếu có thì cho em xin với

Có bác nào có phần mềm đánh guitar trên s60v3 (java) như trên iphone không? Nếu có thì cho em xin với

Bạn vào Topic cập nhật tổng hợp các pm tìm xem, mình nhớ như có mà không biết cps giống như bạn nói không.

Tôi đã tìm rồi nhưng không có nên mới hỏi các bác, dù sao vẫn thankx bác

Status
Không mở trả lời sau này.
Back