• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
bác nào hướng dẫn em dùng magic key để máp nút chụp ảnh của N82 thành nút khác với ( có thể là nút # và nút *)
nút chụp ảnh của em bị hỏng, sửa ko dc, mỗi lần chụp lại phải hẹn giờ.:-??

Không biết lý do gì mà tự nhiên UCWeb lại giở chứng thế này. Mọi người giúp mình với:

Posted via Mobile Device

Gió lớn thì phải đứt dây neo thôi em :D Nói thiệt là anh ko biết có Pm nào ko vì trước giờ thấy toàn PM hỗ trợ kết nối chứ ko thấy giữ kết nối :) Theo a nghĩ thì ko có PM đó đâu. Dám kêu bằng kổi nha :)

Vậy anh cho em xin mấy pm đó nha. Anh thử đánh tên anh ra có phải là Kổi ko? :))
Posted via Mobile Device

các bạn có phần mềm xem tivi online wa gprs trên e 63 thì cho mình xin với. có thể xem dc hbo và các kênh việt nam càng tốt

Mình cài smartmovie trong máy nhưng mà nhiều video qúa nên nó lấy mất khoảng 2mb bộ nhớ máy. Có bạn nào biết để chuyển cho mấy file đó qua bộ nhớ thẻ ko?. Trong private\a000b868\smartmovie\thumbnails\file.... .bin. Mấy file.bin đó chiếm bộ nhớ máy. Hic. Thanks

Mình cài smartmovie trong máy nhưng mà nhiều video qúa nên nó lấy mất khoảng 2mb bộ nhớ máy. Có bạn nào biết để chuyển cho mấy file đó qua bộ nhớ thẻ ko?. Trong private\a000b868\smartmovie\thumbnails\file.... .bin. Mấy file.bin đó chiếm bộ nhớ máy. Hic. Thanks

Bạn trên máy còn video sao bạn ko chép trên thẻ, file bin này theo mình biết là file để đăng ký của PM này đó, xóa nó thử đi là biết liền mà :)

Bạn trên máy còn video sao bạn ko chép trên thẻ, file bin này theo mình biết là file để đăng ký của PM này đó, xóa nó thử đi là biết liền mà :)

Thanks. Mấy file đó là lúc mình vào smartmovie là nó duyệt danh sách video có trong máy đó bạn. Nếu xóa thư mục đó đi thì khi vào lại smartmovie nó lại duyệt lại danh sách nữa nên cũng vậy, cứ 1 video là có 1 file.bin khỏang 10-30kb. Mình cài smartmovie trong thẻ thì nó chuyễn thư mục đó qua thẻ. Nhưng mà mình muốn cài smartmovie trong máy. Các bạn nào biết giúp mình với nha. Thanks

Thanks. Mấy file đó là lúc mình vào smartmovie là nó duyệt danh sách video có trong máy đó bạn. Nếu xóa thư mục đó đi thì khi vào lại smartmovie nó lại duyệt lại danh sách nữa nên cũng vậy, cứ 1 video là có 1 file.bin khỏang 10-30kb. Mình cài smartmovie trong thẻ thì nó chuyễn thư mục đó qua thẻ. Nhưng mà mình muốn cài smartmovie trong máy. Các bạn nào biết giúp mình với nha. Thanks

Không có cách nào đâu bạn, trừ khi phải cài lên thẻ.

NT-e71 có phần mềm flashplayer

cho mình hởi có phần mềm flashplay nghe nhac trực tuyến trên mạng chưa vậy.
mình xầi cái e71 mà len nge nhạc trực tuyến thì không được.ai giúp mình với rất chân thành cảm ơn

Bạn dùng trình duyệt skyfire (miễn phí) để nghe nhạc trực tuyến trên điện thoại nhé. Bạn search trên google hoặc diễn đàn có đấy

Bạn dùng trình duyệt skyfire (miễn phí) để nghe nhạc trực tuyến trên điện thoại nhé. Bạn search trên google hoặc diễn đàn có đấy

dùng cái này là đc bác nhé. download về rename bỏ đuôi .7z là cài dc bác nhé

Cho mình hỏi dùng mobireader để đọc ebook .prc thì chép file .prc vào thư mục nào. Sao mình vào chương trình k thấy quét file mình chép vào đt mà cũng k thấy chổ để mở đg dẫn đến file mình chép nữa. Chỉ dùm mình cách mở file.

cho mình hởi có phần mềm flashplay nghe nhac trực tuyến trên mạng chưa vậy.
mình xầi cái e71 mà len nge nhạc trực tuyến thì không được.ai giúp mình với rất chân thành cảm ơn
Bạn thử dùng trình duyệt web Skyfire. Chơi được nhạc Flash player.
Hoặc dùng Socbay nghe nhạc cũng được.
Cho mình hỏi dùng mobireader để đọc ebook .prc thì chép file .prc vào thư mục nào. Sao mình vào chương trình k thấy quét file mình chép vào đt mà cũng k thấy chổ để mở đg dẫn đến file mình chép nữa. Chỉ dùm mình cách mở file.
Một là bạn có thể dùng File Manager mở trực tiếp.
Hai là copy file .prc vào E:\ebooks để Mobipoket Reader cho vào thư viện.

Posted via Mobile Device

bác tạo thư mục Ebooks trên thẻ, chép hết vào đó, nó tự tìm thấy, bác yên tâm

Em cần phần mềm cài đặt để biến phím nghe nhạc trên bàn phím của n73 , cho nó hoạt động chương trình nghe nhạc TTpod chứ ko phải mặc định, anh nào giúp với, cảm ơn, thanks cho 10 phát liền:-?

có bác nào biết trong 2 trình duyệt web Skyfire và UCWEB cho symbian S60v3 (NOKIA 6120 Classic) thì cái nào chạy tốt hơn , cái nào đỡ tốn pin hơn ạ ?
À quên các bác có thể cho em biết bản nào của skyfire và ucweb nhẹ nhẹ mà chạy tốt ko ạ ? ,.Em xin cám ơn rât nhiều

có bác nào biết trong 2 trình duyệt web Skyfire và UCWEB cho symbian S60v3 (NOKIA 6120 Classic) thì cái nào chạy tốt hơn , cái nào đỡ tốn pin hơn ạ ?
À quên các bác có thể cho em biết bản nào của skyfire và ucweb nhẹ nhẹ mà chạy tốt ko ạ ? ,.Em xin cám ơn rât nhiều
Nhẹ hơn thì mình chọn Skyfire.
Còn tốt hơn thì mình nghĩ là tùy người và tùy hoàn cảnh. Vd chỉ lướt pdaviet thì mình chọn UC, còn có điều kiện 3G, Wifi mà muốn xem video thì mình chọn Skyfire.
Mình chỉ lấy vd vậy để bạn hiểu thôi.
Cứ tùy nhu cầu và thiện cảm dành cho phần mềm mà chọn.
Mình xài 2 thàng này không nhiều nên cũng không rõ bản nào tốt nhất. Hiện tại Uc mình xài bản 7 EN down tại trang chủ (khỏi lăn tan về pin vì nó còn nhẹn hơn Opera Mini 4.2). Skyfire thì cũng down trên trang chủ luôn, dùng cũng dc vì không biết các bản khác ra sao.
Bạn tham khảo lựa chọn,

Cuối tuần vui vẻ.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back