• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Mọi người giúp mình với, mình đang dùng 6120c đã hack và dùng Lcg jukebox 2.50 việt hóa của anh dangduc thì tự nhiên nó không được nữa, cài lại phiên bản lcg khác cũng không đựơc.

Mọi người giúp mình với, mình đang dùng 6120c đã hack và dùng Lcg jukebox 2.50 việt hóa của anh dangduc thì tự nhiên nó không được nữa, cài lại phiên bản lcg khác cũng không đựơc.

Do bản cr nên ko ổn định, bạn dùng TTPod đi, còn nếu vẫn chung thủy với JB thì mua code mà dùng là ok.

XIn phần mềm quản lý buetooth . Muốn dùng phải pass

Chào cả nhà !!!
Máy của mình os là SYMBIAN S60 3rd OS9.1 . Mình để nhiều file mà mình không muốn share cho người khác.
vd như 1 số file ring . mình tự làm ... hay ảnh tự sướng cuẩ min`. ko muốn cho người khác.share linh tinh ..

Vì thế nếu ai biết phần mềm về quản lý buetooth . Muốn dùng phải có pass gõ vào thì cho mình xin........với !!!

Chào cả nhà !!!
Máy của mình os là SYMBIAN S60 3rd OS9.1 . Mình để nhiều file mà mình không muốn share cho người khác.
vd như 1 số file ring . mình tự làm ... hay ảnh tự sướng cuẩ min`. ko muốn cho người khác.share linh tinh ..

Vì thế nếu ai biết phần mềm về quản lý buetooth . Muốn dùng phải có pass gõ vào thì cho mình xin........với !!!

Lần sau post bài chú ý đúng khu vực nhé bạn, lần sau mình xóa bài đó.
Bạn thử cái này xem sao, mình test ok trên N95 đó: http://www.pdaviet.net/showthread.p...DỤNG-DÀNH-CHO-MÁY-ĐÃ-HACK&p=896966#post896966

em dùng n86 fw 20.155 ,signer oplogo mà nó không cài được, mấy anh biết pm nào tương tự để che logo mạng không?cho em với

các anh ơi, em mới dung nokia 6220c, máy chưa hack, còn mới. không hiểu tại sao dạo này trình nghe nhạc mặc định của máy không cập nhật được thư viện âm nhạc.em kiểm tra lại thì thấy nó chỉ cập nhật bài hát đuôi .wma còn đuôi .mp3 thì không được. em đã rết máy mà không được.mong các anh giúp em.Thanks

Có ai dùng Nokia Messaging không nhỉ. Cho mình hỏi tại sao mình không Add Mailbox được nhỉ?
Testing network hoài. Mà chả hiểu sao nó lại chọn kết nối MMS.
Lần cài đầu thì add được. Lỡ tay remove giờ thì tiêu luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Khi bạn Add Mailbox trong Nokia Messing thì nó sẽ hiện ra thông báo Testing network và bạn phải đợi ít nhất là 5 phút

Có ai biết phần mềm đọc file .prc cho symbian ko, máy của mình là N82. Thanks cả nhà

Hừm. Mày mò cả tối mới add đc cái Mailbox. Mấy bạn giúp mình gửi nhận thư bằng Gmail với.
Add tài khoản gmail mà chả làm được gì.
Kiểm tra thông số trên trang email.nokia.com thấy đúng cả.
Nokia Messaging đúng là củ chuối. Lằng nhằng và rắc rối.

Bạn nào biết có phần mềm nào cho S60 3rd có thể thay đổi dọng nó khi gọi điện thoại thì cho mình xin với nha. Giống như là mix lại giọng nói ấy để người nghe đt không biết ai gọi ấy. Có thì up lên cho mình với nha. Thank nhiều.

Cho mình xin phần mềm bảo mật điện thoại với mấy bạn. Bảo mật tin nhắn, hình ảnh, video..v..v. ý. Thanks trước nhé.

Dùng mobireader nha bạn! Chép các file .prc vào E:\Ebooks

a Kojiro cho e hỏi tí.trước giờ e cũng chưa xài điện thoại trên mạng bao giờ,hôm nay thử thì thấy hay mà sao ko xem được clip video hay nghe nhạc trên mạng,vậy e cần phải cài pm gì vào máy mới xem được như CPU vậy a????

Status
Không mở trả lời sau này.
Back