• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
có bác nào biết trong 2 trình duyệt web Skyfire và UCWEB cho symbian S60v3 (NOKIA 6120 Classic) thì cái nào chạy tốt hơn , cái nào đỡ tốn pin hơn ạ ?
À quên các bác có thể cho em biết bản nào của skyfire và ucweb nhẹ nhẹ mà chạy tốt ko ạ ? ,.Em xin cám ơn rât nhiều
Mình thấy 6120c thì xài UC là tốt nhất, vì ram 6120c yếu nên kham thằng Skyfire ko nổi đâu, rất hay bị treo với lại máy rất nóng. Kinh nghiệm bản thân mình chia sẻ cùng bạn!

Cho em hoi ngoai le 1 chut,sao pdaviet lai bo giao dien danh cho dt vay?gio vo pdaviet voi giao dien pc,load trang lau hon,nhin roi mat hon.em post bang dt.may mod thong cam

Cho em hoi ngoai le 1 chut,sao pdaviet lai bo giao dien danh cho dt vay?gio vo pdaviet voi giao dien pc,load trang lau hon,nhin roi mat hon.em post bang dt.may mod thong cam

Tạm trả lời bạn tại đây nhé: phải 5-7 ngày diễn đàn mới nâng cấp hoàn chỉnh vì vậy các chức năng phải hoàn chỉnh từ từ bạn à :)

Kiếm đc pm hỗ trợ kết nối chưa Kổi anh :D . Pữa nay cóa chức năng thanks rùi hay wá anh Kổi ới :p

Mình sử dụng Fontrouter để đổi font chữ nhưng mà nó làm cho pm lacviec ko sài dc, test mấy lần rồi vẫn bị
CỨ sử dụng pm mtdEVA tra từ xong là ok mà khi tra Anh-Vier khi thoát ra là khởi động lại máy, còn tra viet- anh thì ko sao thoát ra vẫn bình thường. Ai giúp mình với
máy mình E72

Mình sử dụng Fontrouter để đổi font chữ nhưng mà nó làm cho pm lacviec ko sài dc, test mấy lần rồi vẫn bị
CỨ sử dụng pm mtdEVA tra từ xong là ok mà khi tra Anh-Vier khi thoát ra là khởi động lại máy, còn tra viet- anh thì ko sao thoát ra vẫn bình thường. Ai giúp mình với
máy mình E72

Ko biết sao chứ mình dùng N95 và 5320 thì ko gặp trường hợp như bạn, có thể nó ko tương thích cho máy bạn, bạn gỡ ra dùng fontrouter xem sao.

Ko biết sao chứ mình dùng N95 và 5320 thì ko gặp trường hợp như bạn, có thể nó ko tương thích cho máy bạn, bạn gỡ ra dùng fontrouter xem sao.

Gở ra dùng fontrouter xem sao là sao bạn, mình đang dùng nó mà

Gở ra dùng fontrouter xem sao là sao bạn, mình đang dùng nó mà

Mình nhầm :) Bạn dùng fontchanger xem sao, bên chủ đề python á :) Ko thì tuyệt chiêu cuối là chép thủ công ko dùng PM nào cả, vào resources/fonts

Mình nhầm :) Bạn dùng fontchanger xem sao, bên chủ đề python á :) Ko thì tuyệt chiêu cuối là chép thủ công ko dùng PM nào cả, vào resources/fonts

cho mình link cái đo đi bạn, mà remove cái cũ ra àh

các pác phần mềm từ điển lexisgoo của em khg xìa được nửa nó bắt em phải đăng ký,có pác nào biết cách đăng ký cái này khg chỉ em với,đang hoc anh văn mà thiếu cái này sao em học được

em muốn cài phần mềm điều hảnh FExplorer mà k được,e dùng máy E71.Đã thử nhiều phần mềm khác nhau nhưng vẫn k cài được,nó toàn báo lỗi cer thôi,đã thử chỉnh ngày tháng (lên hoặc xuống) mà vẫn k được.
các phần mềm khác cài ngon lành,riêng mỗi cái này bị thôi :(

em muốn cài phần mềm điều hảnh FExplorer mà k được,e dùng máy E71.Đã thử nhiều phần mềm khác nhau nhưng vẫn k cài được,nó toàn báo lỗi cer thôi,đã thử chỉnh ngày tháng (lên hoặc xuống) mà vẫn k được.
các phần mềm khác cài ngon lành,riêng mỗi cái này bị thôi :(

Không biết máy bạn như nào. Nhưng có lẽ bạn cần đọc cái này
Tín đồ mới của Symbian thế hệ mới cần đọc để hiểu

Dien dan thay doi giao dien cho dt,co them tinh nang search,nhung ma khong co tinh nang thank,tinh nang nay ace xai dt mong doi nhieu,Mat di chuc nang trich dan,co le bi loi do phan gui tra loi cua moi bai post hinh nhu thua,mat luon dong chu Posted by via mobile,lam khong biet post bang dt hay pc. Co le van dang thu nghiem giao dien moi,nen co nhung bat tien nay.em gop y nhung khong biet gop y o dau,e post bang dt,may mod thong cam

Anh Kojiro cho em hỏi lỗi Fatal Error là gì khi mình cài chương trình pyUninstaller (dù em đã cài cái python 3 in 1)!!lần đầu tiên em làm ko chạy đc, lần thứ 2 (sau khi format máy và thẻ) chạy đc đúng 1 lần (nhưng chỉ xem được 5 App) sau đó out ra vào lại thì vẫn bị lỗi Fatal Error!!
Anh có thể chỉ em cách khắc phục được ko? tại có những App ko hiện ra App.Manager (như theme) thì em ko cách nào remove nó ra được trừ khi phải format thẻ lại!!
Chào anh!!

Có ai biết cách backup database của Google Map không ? Mỗi lần cài lại mình lại phải ngồi nhà cho nó load map mệt quá =.=

Status
Không mở trả lời sau này.
Back