• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
trên trang web đó nó có chỗ dow file cp949 nhưng nó dòi pass nữa nên ko dow được. :(
còn cái ứng dụng s60bible này nó yêu cầu 2 file đó mới xài được e dow về rùi mà ko có 2 file đó là thua. Chưa xài ứng dụng của hq nên muốn thử xem sao có gì còn post lên cho mọi người xài nhưng giờ chắc phá sản rùi :(

trên trang web đó nó có chỗ dow file cp949 nhưng nó dòi pass nữa nên ko dow được. :(
còn cái ứng dụng s60bible này nó yêu cầu 2 file đó mới xài được e dow về rùi mà ko có 2 file đó là thua. Chưa xài ứng dụng của hq nên muốn thử xem sao có gì còn post lên cho mọi người xài nhưng giờ chắc phá sản rùi :(

Link đòi chỗ nào, gửi KJR xem sao.

hic. Sao smartmovie của mình ko xài đc nữa. Chọn clip là tự out lun. Hic. Ai giúp mình với. Thanks

Có ai chĩ dẫn em cách sao lưu dữ liệu máy hok? Kĩu như mai mốt lỡ format máy thì em ghost lại đó.Giúp em với.

hic. Sao smartmovie của mình ko xài đc nữa. Chọn clip là tự out lun. Hic. Ai giúp mình với. Thanks

Dùng SM bản quyền hay cr vậy bạn? Clip đó trước giờ xem ok ko? Cài lại Sm xem sao :(

Có ai chĩ dẫn em cách sao lưu dữ liệu máy hok? Kĩu như mai mốt lỡ format máy thì em ghost lại đó.Giúp em với.

Mình nhớ có trình tên GhostZip thì phải, tuy nhiên nên cài lại vì trình này cũng chưa hoàn chỉnh lắm :(

đây nè anh nhấp vô cái p949 là dow nhưng nó dòi acc và pass nữa

http://blog.naver.com/dexylitol/20040850626

KJR thua rồi :(

Hic. Hôm nay tự nhiên smartmovie của mình xài đc rồi. Nhưng xem flv nó báo là: ko có mã cho định dạng này avc1. Mình xem bằng core thì đc, nhưng giật, lag nên mất hứng. Bạn nào biết giúp mình nhé. Thanks

Bạn đem lên máy tính convert lại định dạng lại là được. Smart Movie cũng có phần mềm convert kèm theo đấy.

có phần mềm nào giúp cho S60 có thể vào net qua PC được không bác? như bọn PPC vào qua Active sync trên PC ý

mình có 1 con N73 V4.0839.42.4.1 RM-132 mình cài font tiếng Việt mãi mà không được,mình tạo file fonts trong E:\resource\fonts rồi copy font .ttf vào rồi mà khởi đọng đi khởi động lại đều không được,và mình đã thử copy thư mục font Z\resource\fonts vào thẻ và máy đổi tên và thay thế file .ttf giống với file .ttf mặc định của máy mà khi restart vẫn không được.Có ai rành về vấn đề này không giúp mình với.Thanks nhiều.Mình đang dùng V2 giờ chuyển xang V3 thấy khó khăn quá...

mình có 1 con N73 V4.0839.42.4.1 RM-132 mình cài font tiếng Việt mãi mà không được,mình tạo file fonts trong E:\resource\fonts rồi copy font .ttf vào rồi mà khởi đọng đi khởi động lại đều không được,và mình đã thử copy thư mục font Z\resource\fonts vào thẻ và máy đổi tên và thay thế file .ttf giống với file .ttf mặc định của máy mà khi restart vẫn không được.Có ai rành về vấn đề này không giúp mình với.Thanks nhiều.Mình đang dùng V2 giờ chuyển xang V3 thấy khó khăn quá...

Bạn xem bài này và nên dùng font Changer tha hồ mà đổi font mỗi ngày.

http://www.pdaviet.net/showthread.php?41423-B%E1%BB%99-s%C6%B0u-t%E1%BA%ADp-Fonts-cho-S60v3-%28c%E1%BA%ADp-nh%E1%BA%ADt-trang-12-13-14-16%29

Cho mình xin phần mềm bảo mật điện thoại cho e72 , phần mềm có tác dụng đặt pass cho những file hoặc chương trình mình ko muốn người khác mở í . thank mọi người

Cho mình xin phần mềm bảo mật điện thoại cho e72 , phần mềm có tác dụng đặt pass cho những file hoặc chương trình mình ko muốn người khác mở í . thank mọi người

Bảo mật thì có rất nhiều pm, nhưng chưa có E72 để test nên không biết có tuơng thích với Size màn hình không? bạn sang Topic Tổng hợp Việt hóa SymPviet, tải cái ADL về mà dùng rất OK đấy.
Advanced Pro nha bạn.

các bạn cho hỏi sao có những theme mình cài trên thẻ mà không remove được bằng py uninstall nhỉ, có cách nào để remove mấy theme ấy không

Gỡ theme k được thì khá lạ đó nha, bạn phải xem theme đó có đang sử dụng k?

khong phai 1 ma la kha nhieu theme ko co trong danh muc theme cua py uninstall de minh remove ban ah, mac du minh cai theme tren the vao da bat rom patcher, minh thu xoa file theme o trong e:/resource/skin roi ma van ko xoa duoc post via mobile device

khong phai 1 ma la kha nhieu theme ko co trong danh muc theme cua py uninstall de minh remove ban ah, mac du minh cai theme tren the vao da bat rom patcher, minh thu xoa file theme o trong e:/resource/skin roi ma van ko xoa duoc post via mobile device

Vào quản lý ứng dụng mà xóa bạn à, restart máy lại xong hãy xóa.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back