• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Sao lưu danh ba

Nhờ các bạn chỉ giúp cách chuyển danh bạ từ máy PPC sang Symbian S60 thì dùng phần mềm gì đề khi backup vẫn giữ nguyên nội dung gốc. Cám ơn các bạn

Mình tìm hiểu trên mạng có 2 cách là sử dụng Ms Outlook hoặc Google Sync.
Chưa có thời gian nghiên cứu kĩ nên chỉ đưa cho bạn 2 cái tên thôi. Bạn tìm hiểu thử xem nhé.

Các pro cho em hỏi,em cài cái ghi âm vox track Việt hóa nhưng nó bắt nhập code mới sử dụng đc thì nhập số nào ạ??

Bác cho e xyn kái pm magickey,hay pm nào,tươg tự.giúp đổ nút cho n95 1. Khi chơi game vbag,hay dùng phím âm lượng,để làm phím điều hướng đc ko?

Cần tìm pm đóng băng s60v3 giống PC

cho em hỏi có pm nào đóng băng phone dòng s60v3 giống như trên pc ko ah. Hoặc pm nào khác có chức năng ko cho người khác xóa dữ liệu của máy mình cũng được...hoặc là cho xem dữ liệu nhưg ko xóa được. mấy ae trong room giúp e dzoi. e search khắp diễn đàn màh hem cóa :|

Bạn có thể dùng Best Crypto chứ có như đóng băng cho điện thoại thì Ram nào chịu nổi.

Dùng xplore chọn file cần "đóng băng" pấm fím số 6 . chọn Only read ! làm mất thời gian 1 chút hoặc dùng ADL khóa các ứng dụng có thể xóa đc file là xong !

Đã có trên DD kể cả bản Vh, thành viên cấp 4 mà không tìm ra à, chịu khó lật từng trang đi em. Chức năng Search không dùng được.:(

Em cũng biết là thế, em cũng đã thử tìm trên 4rum rồi, biết là d đ có, nhưng em ko sao, tìm ra đc. Đã lục tung 65 trang trong tổng hợp pm việt hóa mà ko ra. Cũng lục lọi linh tinh, mà ko thấy, hix. Search thì nhấn vào đường lick, bgio` ko có đc, bác nào có, thì up lên hot giùm mình đi, khó kiếm quá . thank all !

Mod ơi cho mình hỏi sao mình dùng ucb web ko vào liên kết của pda viêt được.Nhấn vào thì nó bắt đăng nhập khi đăng nhập xong rồi nó bắt đăng nhập tiếp.ví dụ:mình vào liên kết của ”Tupe nhanh chữ gấp 2 lần của topic các thủ thuật ứng dụng dành cho fone đã hack”thì bị tình trạng trên.Có phải do diễn đàn nâng cấp chưa xong ko?

Mod ơi cho mình hỏi sao mình dùng ucb web ko vào liên kết của pda viêt được.Nhấn vào thì nó bắt đăng nhập khi đăng nhập xong rồi nó bắt đăng nhập tiếp.ví dụ:mình vào liên kết của ”Tupe nhanh chữ gấp 2 lần của topic các thủ thuật ứng dụng dành cho fone đã hack”thì bị tình trạng trên.Có phải do diễn đàn nâng cấp chưa xong ko?

Một số link tại chủ đề đó đã bị thay đổi khi diễn đàn cập nhật, vì chưa có thời gian nên mình chưa fix link lại nên bị vậy, bạn thông cảm.

ai post hộ em cái SymClean pm dọn rác với! em tìm mãi ko thấy! pm super hack bluetooth sao ko thể sử dụng đc hết chức năng nhỉ? ai bít ko? cho em hỏi các pm như lắc tay đổi nhạc sao ko sử dụng đc trên python cài vào thẻ? và cả 1 số pm chạy trên nền python nữa!

Chỉnh sửa cuối:
thanks a nhìu! cho em hỏi về việc pm lắc tay đổi nhạc có thể chạy đc trên nền python cài thẻ ko? có 1 số pm nữa cũng ko chạy đc :( có phải cài thêm cái j ko vậy? cho em hỏi 1 câu nữa là những file xxx.7z thì cài như thế nào vậy? em down pm Un7z về nhưng ko sử dụng đc.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back