• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
thanks a nhìu! cho em hỏi về việc pm lắc tay đổi nhạc có thể chạy đc trên nền python cài thẻ ko? có 1 số pm nữa cũng ko chạy đc :( có phải cài thêm cái j ko vậy? cho em hỏi 1 câu nữa là những file xxx.7z thì cài như thế nào vậy? em down pm Un7z về nhưng ko sử dụng đc.

Python thì em dùng bộ này cài trên thẻ nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.p...n-1-45-trên-thẻ-Việt-Hóa_Chỉ-1-file-cài-đặt!!
Cái lắc tay thì anh ko dùng nên ko biết :( File .7z thì dùng winrar giải nén ra file sis để cài.

Mod ơi cho mình hỏi sao mình dùng ucb web ko vào liên kết của pda viêt được.Nhấn vào thì nó bắt đăng nhập khi đăng nhập xong rồi nó bắt đăng nhập tiếp.ví dụ:mình vào liên kết của ”Tupe nhanh chữ gấp 2 lần của topic các thủ thuật ứng dụng dành cho fone đã hack”thì bị tình trạng trên.Có phải do diễn đàn nâng cấp chưa xong ko?

Link đã được Mod CaoMinh sửa rồi đó bạn, bạn vào xem lại nhé!

Các bác ơi giúp e với: Máy em dùng ttpod toàn bị treo phần tin nhắn và khởi động lại khi có cuộc gọi đến thôi. (bản 3.70 không cài được, cài xong khôgn chạy)
Nếu không khởi động lại ngay thì ttpod báo là "Coppy buffer error. Error code-2" sau đó thoát ra cũng bị khởi động lại.
Máy đã hack, không có thằng nào chạy cùng nó cả.
Thế là sao hả các bạn ơi?

Các bác ơi giúp e với: Máy em dùng ttpod toàn bị treo phần tin nhắn và khởi động lại khi có cuộc gọi đến thôi. (bản 3.70 không cài được, cài xong khôgn chạy)
Nếu không khởi động lại ngay thì ttpod báo là "Coppy buffer error. Error code-2" sau đó thoát ra cũng bị khởi động lại.
Máy đã hack, không có thằng nào chạy cùng nó cả.
Thế là sao hả các bạn ơi?

Cho hỏi bạn dùng máy gì vậy?

Mọi người có bộ gõ tiếng Hàn dành cho E72 thì share cho em với ạh. thanks trước hen !!!!

Có PM ghi âm cuộc gọi video không các bạn? Ai co cho mình xin nhé. Tốt nhất là ghi am cả cuộc gọi thông thường và cuộc gọi video nhé. Thanhks

có bác nào biết phần mềm cập nhật tỉ giá tiền tệ ko giới thiệu cho mình ????

cần anh em giúp !

anh em nào có phần mềm từ điển mà có phát âm không giúp mình với ! thanks !

Mình có con 3250,gio mình muốn xóa cái flashtile mac dinh cua máy thì pải làm sao ha các bác.júp mình voi

Tìm giúp phần mềm tạo nhạc chuông ngẫn nhiên

Xin chào,các bạn cho mình hỏi e 63 có phần mềm tạo nhạc chuông ngẫu nhiêu không....
Mình tìm hoài trên mạng mà không thấy,hồi trước mình xài n72 thì có phần mềm best ramdom ringtone rất hay
nó cho mình add những bài nhạc chuông trong thư viện nhạc rồi tạo thành 1 file dạng text,có các bài nhạc chuông của mình đã add lúc trước
Rồi mình chỉ cần vào profile tìm đến file mình đã tạo ra lúc trước,và cứ mỗi lần có bất kì ai gọi tới thì nó sẽ phát ngẫu nhiên 1 bài trong danh sách các bài đã add
Mình thấy rất hay,bạn nào biết phần mềm nào tương tự như phần mềm đó sử dụng được cho e63 thì chỉ mình với nha
Cảm ơn nhiều nhiều........
Thanks đã đọc tin

Xin chào,các bạn cho mình hỏi e 63 có phần mềm tạo nhạc chuông ngẫu nhiêu không....
Mình tìm hoài trên mạng mà không thấy,hồi trước mình xài n72 thì có phần mềm best ramdom ringtone rất hay
nó cho mình add những bài nhạc chuông trong thư viện nhạc rồi tạo thành 1 file dạng text,có các bài nhạc chuông của mình đã add lúc trước
Rồi mình chỉ cần vào profile tìm đến file mình đã tạo ra lúc trước,và cứ mỗi lần có bất kì ai gọi tới thì nó sẽ phát ngẫu nhiên 1 bài trong danh sách các bài đã add
Mình thấy rất hay,bạn nào biết phần mềm nào tương tự như phần mềm đó sử dụng được cho e63 thì chỉ mình với nha
Cảm ơn nhiều nhiều........
Thanks đã đọc tin

Bnaj liên tục post bài sia vị trí, bạn phải vào Topic yêu cầu thảo luận về Soft tại BOX ứng dụng mới đúng, mình send cho bạn file này xem có cài trên máy của bạn không nhé, down nhanh mình di chuyển Topic.

Ai đã xài qua chương trình Xelnex Lite(Ghi âm cuộc gọi) chưa, sao mình không thấy nó ghi âm , mấy file ghi âm của nó bật nên chỉ có 0s nên không có gì hết

Ai đã xài qua chương trình Xelnex Lite(Ghi âm cuộc gọi) chưa, sao mình không thấy nó ghi âm , mấy file ghi âm của nó bật nên chỉ có 0s nên không có gì hết

Đây là pm ghi âm rất Pro bạn kiểm tra lại cài đặt và có thể restart máy lại xem sao, cũng đừng quên xem có pm nào chạy ẩn với nó mà có các chức năng về cuộc gọi không nhé, dễ bị xung đột lắm đấy.

Đây là pm ghi âm rất Pro bạn kiểm tra lại cài đặt và có thể restart máy lại xem sao, cũng đừng quên xem có pm nào chạy ẩn với nó mà có các chức năng về cuộc gọi không nhé, dễ bị xung đột lắm đấy.

Mình đã làm mọi cách kể cả totall record cũng vậy không có chương trình ghi âm cuộc gọi nào xài được hết mình cũng không hiểu sao nửa

Mình đã làm mọi cách kể cả totall record cũng vậy không có chương trình ghi âm cuộc gọi nào xài được hết mình cũng không hiểu sao nửa

Đã làm hết cách mà không dùng được bản nào thì khó thật, khi nào bạn format máy thì test nó đầu tiên xem sao nhé.

anh ơi cho em hỏi tý được không ạ.em dùng n95-2G FW 30.0.017 em đã cài hellox 1.03 để hack nhưng khi cài xong cái ROMPatcher vào phần Patch thì chỉ thấy disable,add to auto,patch info mà không thấy phần apply đâu là sao ạ.mong anh giúp em!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back