• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Pác nào có link dẫn đến pmềm winfile ko ạk???

Đây nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?80484-WinFile-1-4-2&highlight=winfile

anh ơi cho em hỏi tý được không ạ.em dùng n95-2G FW 30.0.017 em đã cài hellox 1.03 để hack nhưng khi cài xong cái ROMPatcher vào phần Patch thì chỉ thấy disable,add to auto,patch info mà không thấy phần apply đâu là sao ạ.mong anh giúp em!

Nút giữa của phím 5 chiều đó em :D

Các pro ơi.
Mình thấy có cái soft "VLINGO" trên NokiaOvi cài trên E51 được nhưng kg biết cách dùng, với lại nó đòi mua bản quyền (gần 400k vnđ) mới dùng được, hix...
Mình thấy mấy DĐ khác đang bàn táng về soft này. Mà DĐ mình kg thấy đề cập đến. Mong mấy pro sớm việt hoá nó và nếu có C*** thì càng vui hơn.

anh MinhThang ơi, em có mấy cái khung hình png rất đẹp, em muốn tạo thành khung ảnh cho photorite có được không ạ, nếu được anh hướng dẫn cho em với^^

các bác cho hỏi có phần mềm nào quản lý priority ( ưu tiên) của các phần mềm chạy trong máy không, ví dụ như em có 2 phần mềm cùng dùng hot key là phím đỏ để dùng 2 việc khác nhau thì giờ chỉnh cho cái nào được ưu tiên hơn

các bác cho hỏi có phần mềm nào quản lý priority ( ưu tiên) của các phần mềm chạy trong máy không, ví dụ như em có 2 phần mềm cùng dùng hot key là phím đỏ để dùng 2 việc khác nhau thì giờ chỉnh cho cái nào được ưu tiên hơn

Không có soft nào như thế đâu bạn à, chỉ dùng cho 1 pm thôi.

Có bác nào có phần mềm đọc số điện thoại gọi đến không cho em xin với (for N82). Thấy đứa em xài Qmobile có cái đó hây thế. Thanks

Bạn nào có pm kpd 2.3 up lên cho mình xin với trang chủ mình vào down ko được.thank trước nha

ai biết phần mềm hay cách nào giúp thay đổi logo startup của Nokia 6120c (thay đoạn video 2 bàn tay nắm lấy nhau ấy) thỉ cho mình với nha, thank các bác nhiều

Mình đã add danh bạ lên Outlook được nhưng chưa biết cách chép vào con Nokia E90.

các bác cho hỏi có phần mềm nào chia sẻ file giữa điện thoại và pc không, dùng mobile để đọc dữ liệu shared của pc ấy, mình cài cái sympb network nhưng chỉ đọc 1 chiều pc đọc file điện thoại thôi

Hic. Có bạn nào biết sao mà sau khi máy mình up fw mới thì secman 1.1 của mình ko sử dụng đc nữa ko?. Nó báo là SECMAN INTALLER
Welcome to the intallation
Hjc. Vậy là nó bị j. Thanks.

Hic. Có bạn nào biết sao mà sau khi máy mình up fw mới thì secman 1.1 của mình ko sử dụng đc nữa ko?. Nó báo là SECMAN INTALLER
Welcome to the intallation
Hjc. Vậy là nó bị j. Thanks.

Bạn remove và cài lại.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back