• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
em đã làm được rồi .em cám ơn anh ạ.ah anh Kijiro ơi cho em hỏi cái em đã cài tập tin:zip 2_Search&Share_disabled_AIPluginDefinition.zip‎ (23.9 KB, 170 lần tải) sao nó chỉ hiện mỗi shortcut với WILAN mà không hiện lịch nhắc nhở hả anh.em thấy phần giới thiệu nói là cài cái này xong no chỉ mất phần search va share.sao nó mất luôn phần lịch là sao ạ.em đang dùng n95-2g.mong anh xem lại họ em ạ!

Cho mình hỏi có cách nào chỉnh để cái đồng hồ kim ngoài destop lớn hơn 1 chút ko nhỉ? mình thấy trên dd nhiều người có đồng hồ lớn hơn hẳn mà cái của mình nhỏ xíu àh. Thanks nhiều :)

Cho mình hỏi có cách nào chỉnh để cái đồng hồ kim ngoài destop lớn hơn 1 chút ko nhỉ? mình thấy trên dd nhiều người có đồng hồ lớn hơn hẳn mà cái của mình nhỏ xíu àh. Thanks nhiều :)

Cái đó phụ thuộc vào theme đang dùng bạn à :D

Nó báo gì vậy bạn? 4.01 nhập code vào dùng được mà :-?

nó bao REGISTRATION SUCCESSFUL nhấn ok no ra 1 bảng trên có dòng chữ tiếng anh đoi kêt nối mình nhấn ok va no thoát ra. trước minh dùng N70 giờ chuyển sang dùng N81 nên không bít phân mem the nao dao về ma không cài đươc bạn có thể cho mình 1 sô phần mêm nhu chăn cuộc gọi, xem phim nhiều đinh dạng,tang tốc internet.chặn tin nhăn, bảo mật, và các phần mềm hay khác dược không bạn mình cam ơn nhiều. Trước dung N70 mình cài nhìu lám

Cần ứng dụng mô phỏng giao diện iphone

Lúc trước mình có tài ứng dụng mô phõng giao diện iphone mà mình lỡ del dùi, tại diễn đàn wap cho dđ. mà bjờ wap này đã bị del. Nên mình k tìm được nữa. Ai có thì shared cho mình nha. Cái này là bản tiếng anh. Mà hình như <2mb thui thì phải. Thân

Híc. Bác chẳng đọc kỹ đầu đề jh cả. Cái đó mình củng xài dùi mak khó sử dụng lắm. Toàn tiếng china.

về giả lập giao diện iphone thì có myphone của MMMOOO là hay lắm ( bạn lên google search nhé), nhưng chưa được cờ rờ đâu

Mình nhắc bạn hr1994q nhé.xin lỗi nếu ban hiểu nhầm.còn giả lập iphone bạn seảch tren diễn đàn ấy.nhìu mà.cần fláhlite3 đó bạn

Uh. Mà mình online = mobile nên ko thank mấy bạn được. Giao diện thì cũng đúng rôì đó nhưng mà mình nhớ không nhầm là còn nhiều trang chứ không phải chỉ 1màn hình lúc đầu thì phải. Ấn núi bên phải thì no sang trang phải , phím trái là sang trang bên trái mà.
Ps; mà mình đang cằn các bác tìm giúp hoặc có thì sheard cho mình luôn. Các bác lại bắt em search google thì mệt.

Chỉnh sửa cuối:
Chùj! Flash hả? Dùng káj đó làm dzề? Học chút tiếng Trung nàk x0g! Em dùng GG fê lúm! Chả thấy bất tiện gì hết! Giả lập mệt, 3 ngày trán!

Nếu như hình trên thì là phần mềm MyPhone immmooo.com :D

Nó báo gì vậy bạn? 4.01 nhập code vào dùng được mà :-?

bạn cho mình hỏi chút không hiểu sao mình cài phần mền mà máy cứ báo là hết hạn với lỗi cài mãi mà ko được bạn chỉ giúp mình với mình dùng N81-8G. mình cám ơn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.
Back