• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về Game.

Thanks mọi người đã giúp mình . Hiện giờ mình muốn tìm game vui vui và chơi nhẹ nhàng, nhưng là dạng system ấy ... Bạn nào có không ? Search trên diễn đàn thì thấy toàn óanh nhau thôi (cái này hợp với em mình hơn) ... Có ai có vui lòng giới thiệu cho mình biết nhé .

Thanks mọi người đã giúp mình . Hiện giờ mình muốn tìm game vui vui và chơi nhẹ nhàng, nhưng là dạng system ấy ... Bạn nào có không ? Search trên diễn đàn thì thấy toàn óanh nhau thôi (cái này hợp với em mình hơn) ... Có ai có vui lòng giới thiệu cho mình biết nhé .
dạng system là gì hả bạn? ý bạn là sis à ??? :d
bạn có thể vào đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=1791 và ở đây http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=cat&id=9 để tham khảo nhé ;)

Các bạn cho minh xin 1 bản game Skyforce Reloaded cho N70 đi.Thanks trước nha.

Các bạn cho minh xin 1 bản game Skyforce Reloaded cho N70 đi.Thanks trước nha.Mình kiếm hoài mà hok thấy hoặc down nhầm phiên bản nên sử dụng hok dc :(

Hix, sao game "Xếp kim cương Gem Queue" em cài vào thì nó báo system error vậy ? hix ... Bộ tại game bị lỗi hả mọi người ?

Các bạn cho minh xin 1 bản game Skyforce Reloaded cho N70 đi.Thanks trước nha.Mình kiếm hoài mà hok thấy hoặc down nhầm phiên bản nên sử dụng hok dc :(
Bạn lần sau đừng post 2 bài cùng 1 lúc nhá, nếu muốn sữa bài thì đã có chức năng đấy rồi, cần gì post bài thứ 2 nữa.!!

Game của bạn ở dưới đây:

anh Tieuoanh ơi, sao cái game "xếp kim cương" trong DS á ? Em chơi không được vậy ? cài vào rồi nhưng nó toàn báo "System Error" trong khi các game khác cài bình thường à ?

có bác nào chơi được fifa 2007 (*.jar) trên n-gage qd không ,sao tui install được mà chơi không được?b-)

anh Tieuoanh ơi, sao cái game "xếp kim cương" trong DS á ? Em chơi không được vậy ? cài vào rồi nhưng nó toàn báo "System Error" trong khi các game khác cài bình thường à ?
do game ko tương thích với máy rùi bạn ạ :-??

Có game nào cách chơi giống vậy ko anh ? Hix em đang nghiện cái game đó quá ?

Em rất muốn tìm 1 game chơi cờ tướng, rất mong các bác giúp đỡ.

Có game nào thể loại bắn máy bay giống thằng SkyForce mà hoành tráng hơn không? Share cho tôi với, dùng máy Ngage nhé

Có game nào thể loại bắn máy bay giống thằng SkyForce mà hoành tráng hơn không? Share cho tôi với, dùng máy Ngage nhé

có game này hoành tráng lắm nhưng mình ko rõ có chơi được trên N-Gage ko?
bạn thử cài xem nhé :D
Mã:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=421

Cho speed hỏi có game "bảy viên ngọc rồng" ko ? Với các game như "Báo động đỏ" trên PC vậy ? Nếu có thì cho em xin với ...

Từ hồi biết trang này đến giờ các NGage QD của em vẫn vỏn vẹn vài trò à (ko biết sao toàn cài báo System Error hoặc App close ko à), mong anh em giúp đỡ .

hay quá .. thanks hung nhiều nhe ...

Hix ... cái Ngage mới tậu mà quảnh qua quảnh lại được 04 trò à ... thẻ 512MB lận ... hix buồn ghê ... mà nếu được tìm file *.sis cho speed cũng được nữa nghen ..

Ngage ko choi được the sim 2 đâu tui thử rùi vừa cài xong la bi remove luôn

Có ai có bàn sky force cho N70 không cho tôi xin 1 bản ( cả bản thường và bản reload nữa thì càng tốt )

Back