• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-06][CWM] Kingdom Sprint WWE 0.81.651.0 [TYTUNG_R10]

nghe mấy bác bị FC chỗ Sensce niều quá nên nhát hết cả tay.Đành ngồi đợi report tiếp.Ngon là em up lên luôn chứ xài non-sensce wài chán wá.Chụp hình càng chán hơn

ai bảo chụp hình non-sense chán vậy bạn, trong lúc đợi bác Dũng upload thì mình làm bản ginger 2.3.4 v7.0 của bác langthang và cảm nhận tất cả mọi thứ đều ok và chụp hình cũng rất đẹp, còn về giao diện thì tùy mọi người biết cách tùy biến thôi, sẽ rất đẹp nếu chúng ta biết kết hợp phải không bác langthang nhỉ :))

ai bảo chụp hình non-sense chán vậy bạn, trong lúc đợi bác Dũng upload thì mình làm bản ginger 2.3.4 v7.0 của bác langthang và cảm nhận tất cả mọi thứ đều ok và chụp hình cũng rất đẹp, còn về giao diện thì tùy mọi người biết cách tùy biến thôi, sẽ rất đẹp nếu chúng ta biết kết hợp phải không bác langthang nhỉ :))

Tóm lại là HD2 thì nên cài hết tất cả các loại ROM có thể cài được :D thế mới thấy được HD2 nó hay ntn
Còn dùng lâu dài bản nào thì là tùy mục đích, sở thích của từng người mà.
P/s: Không được khen bản khác trong topic của bác dungphp thế chứ :D

bác langthang ơi,máy e cài xong rùi.nhưng khi khởi động lại,cứ đến màn hình htc thì máy lại tự khởi động lại.e tháo pin ra để 1 lúc.lắp vào vẫn bị như vậy.e đã chia thẻ,để recovery400m.bác giúp e với.tks pác..!

Tóm lại là HD2 thì nên cài hết tất cả các loại ROM có thể cài được :D thế mới thấy được HD2 nó hay ntn
Còn dùng lâu dài bản nào thì là tùy mục đích, sở thích của từng người mà.
P/s: Không được khen bản khác trong topic của bác dungphp thế chứ :D

thì em thấy ok là em khen chứ, với lại em có chê bản rom nào của bác Dũng đâu chắc bác ấy không trách em đâu :p em vừa làm luôn bản miui của bác luôn và cũng rất là ok đang test tiếp và vẫn waiting bản của Dung 8-|

công nhận mượt thật trừ những bugs nhỏ ra, mình gỡ sim ra boot lần đầu nên k bị fc như mọi người nói từ lúc cài đến vào màn hình home tầm 10ph

bác langthang ơi,máy e cài xong rùi.nhưng khi khởi động lại,cứ đến màn hình htc thì máy lại tự khởi động lại.e tháo pin ra để 1 lúc.lắp vào vẫn bị như vậy.e đã chia thẻ,để recovery400m.bác giúp e với.tks pác..!

Để đúng Recovery size 300Mb thôi, lớn quá cũng không được đâu.

Right Here Waiting For You......., Nothing`s gonna change my love for your Rom :D

Chỉnh sửa cuối:
tình hình là sắp upload xong chưa bác Dung ơi, anh em đợi bác suốt từ sáng tới giờ oy :-??

oành oạch :p chắc kiểu này cũng còn lâu bác nhỉ, thôi thì làm một giấc đã, hy vọng khi thức dậy thì sẽ upload xong! thanks các bác vì đã cố gắng làm việc \-/

Mình thấy langthang đã post topic mới với bản rom Dungphp Doubleshot Ginger Sense 3.0 series bản này có thay đổi nhiều không vậy bác langthang?

Mình dùng hd2 512 vừa mới Flash xong bản này thì thấy Sense load rất chậm, mở máy một lúc mới thấy khóa xuất hiện, có cách nào fix ko? đang máu bản này quá !

langthang ơi cho mình hỏi chút, trước mình đã chia ext 1g trên thẻ bây giờ mình flash lại recovery thì có cần chia lại trên thẻ nhớ nữa không

langthang ơi cho mình hỏi chút, trước mình đã chia ext 1g trên thẻ bây giờ mình flash lại recovery thì có cần chia lại trên thẻ nhớ nữa không
Mình nghĩ là không cần trừ khi bạn format lại thẻ.

Back