• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

Tình hình là đang sử dụng v44...có cuộc gọi đến máy không đổ chuông mà chỉ rung thôi...chỉnh Ringer Volume lên hết cây rồi....mở nhạc nghe thử loa ngoài vẫn ổn....không biết sao nữa

Có ai giúp mình vụ này với...tới tết rùi liên lạc nhiều mà chuông không đổ sao biết được

idm đi. hoăc vào trình ko hổ trở idm...
có ai gặp lỗi ko load dc ảnh trên fb ơ bản v5.1 ko..mình t file host rồi mà cũng chỉ up dc ảnh chư ko load dc ảnh.

bác langthang ơi em vẫn chả dow được bản Stable v5.1. mong bác chỉ jum em cái link mediafile hiccc
Có mẹo nhỏ dành cho các link không tương thích với idm, lúc nhập mấy cái chữ xong thì đừng bấm vào download liền mà nhấn vào Alt + Click vào chữ download là nó sẽ ko tự chạy vào idm nữa!

Có ai có link MF bản 5.1 k vậy? Từ sáng đến h chưa làm j đc với link trên.

Có ai có link MF bản 5.1 k vậy? Từ sáng đến h chưa làm j đc với link trên.
Khổ với mấy bác đã bày cho cách download rồi mà vẫn cứ thế. Vì các bác sử dụng IDM nên nó sẽ tự bắt link nên không download được, giờ các bác muốn nó download bình thường mà không qua IDM thì nhấn phím Alt nó sẽ bỏ qua!

Còn link HD2_NDT_MIUI_GINGER_2.3.7_STABLE_V5.1_MAGLDR các bác cần đây http://www.mediafire.com/?9jaosc6ga4oknij

Khổ với mấy bác đã bày cho cách download rồi mà vẫn cứ thế. Vì các bác sử dụng IDM nên nó sẽ tự bắt link nên không download được, giờ các bác muốn nó download bình thường mà không qua IDM thì nhấn phím Alt nó sẽ bỏ qua!

Đã làm như bác hd nhưng nó trình duyệt nó dow mấy file nháp hay j đó k phải file mình cần..hii Cảm ơn bác.

Có bác nào dùng trả sau của Mobifone thử gửi tin nhắn kiểm tra data gói 3g bất kỳ xem thế nào nha. Máy mình dùng cả bản 5.0 và 5.1 đều bị hiện tượng treo máy sau đó chạy lại màn hình nhiều mầu như lúc khởi động vậy. Tin nhắn k gửi đc.

Càng ngày càng nhiều lỗi, V43 gọi còn ko bị choé tiếng lên, V44 lại bắt đầu choé. Chán hẳn. Lạ thật

Càng ngày càng nhiều lỗi, V43 gọi còn ko bị choé tiếng lên, V44 lại bắt đầu choé. Chán hẳn. Lạ thật

V.44 đâu có tiếng choé đâu bạn nên xem lại......
Mấy hôn may mạng điện thoại không có tí sóng nữa...không biết do SIM hay do bản rom nữa....gắn sim vào máy khác thì sóng full mà gắn vào máy mình thì No Service

Tui moi ca`i v.44 xog

ko hieu tai may' minh hay tai cai j. cu' bat che do. transfer data len la pin di nhanh nhu di can dau? van, tat man hinh di, 2h sau quay lai pin het nhan.ko tin vao mat minh. thay cuc kia vao xem sao con khoang 80%. luc quay vao xem. thi sap nguon tu bao h roi ko biet :)) :))

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu hoàn chỉnh nhé. Cảm ơn.

của mình up mấy bản toàn bị reboot liên tục không dùng được lên vẫn nguyên bản 41 là ok không up lên nữa chờ ics thôi

để hết lỗi reboot, nếu không làm được them hướng dẫn. các bác vào nâng cao/MIUI tools : sao đó chọn lần lượt các ứng dụng và cái nào có : call, hay sms thì các bác cho sang (cho phép ) hết là ok...chắc chắn thành công. cứ thank đi, ko thành công tra lại thank...
nhớ là ở phần cài đặt cho phép root, các bác chọn allow và có nhớ nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Back