• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

langthang ui xem giúp mình vì sao các ver gần đây không sử dụng được zmooth nữa vậy, các bản bên miui thì mình sử dụng bình thường, check giúp mình nhé.

Hình như zmooth có vấn đề, mình thì chỉ dùng đc chức năng cho về home thoi còn sang trái, phải tịt. Mình nghĩ khả năng do phần mềm k tương thích với nhau. Up mệt chưa có tg thử lại, các bác test lại giúp ae.

Hình như zmooth có vấn đề, mình thì chỉ dùng đc chức năng cho về home thoi còn sang trái, phải tịt. Mình nghĩ khả năng do phần mềm k tương thích với nhau. Up mệt chưa có tg thử lại, các bác test lại giúp ae.

Do bạn chưa allow ở superuser đó :D

miui v45 rồi cơ à . mình vẫn dùng v44. đúng đấy. bác langthang cập nhật thêm ICS nhé.
mà ko rõ lỗi không load được ảnh trên FB là sao nhỉ, mình thay file host mấy lần rồi. nhưng chỉ có lúc up được ảnh lên chứ load để xem ảnh thì lại không được.

miui v45 rồi cơ à . mình vẫn dùng v44. đúng đấy. bác langthang cập nhật thêm ICS nhé.
mà ko rõ lỗi không load được ảnh trên FB là sao nhỉ, mình thay file host mấy lần rồi. nhưng chỉ có lúc up được ảnh lên chứ load để xem ảnh thì lại không được.

Đã dùng MIUI made by langthang thì vài ngày up 1 bản mới là bình thường ^^

Không biết chừng nào có bản final, mình đang sử dụng bản V35.1 thấy ổn định, giờ đến bản V45 không biết bản nào ổn định nhất hả các bác?

Back