• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[26 Feb][DL Desire Series][DL DesireZ v4.2][Nand/SD/MAGLDR][Kernel:rafpigna][1.85]

Robocik co`n chưa fix đc 1 số lỗi nên Dandiest chưa cho lên đc ! haha !
Chắc tối nay cho anh em thử bản SD ThunderBolt ver 1.10.605.3 nhé !

Anh dung post len di,cho e test zoi,cung~ khoai may^' ban? Room a post lam'

Chán quá, Thunderbolt cũng bị lỗi DRM license như bản EVO 4G ! Tiếc quá vì giao diện nó đẹp ! T.cha cái mạng Verizon

Chán quá, Thunderbolt cũng bị lỗi DRM license như bản EVO 4G ! Tiếc quá vì giao diện nó đẹp ! T.cha cái mạng Verizon

Lỗi DRM license là lỗi gì vậy bác, nó gây ra hiện tượng gì....

Link này là link test thôi chứ bên xda chưa có link bạn à

thì mình đưa links down đấy thôi, kon bản này đôi lúc hơi lag 1 tý chứ lỗi lầm chưa gặp .... đương nhin phải đợi 4.1 tốt hơn mới dám đưa ra rồi

Lỗi DRM license là lỗi là lỗi ko xem đc đầy đủ web (ko chạy flash player, media..)

Có ai cài bản HD 1.84 bị hiện tượng cứ khởi động lại thì lại cài lại ngôn ngữ kg ? các widget cũng bị mất ! (Oh, chưa đọc kỹ hướng dẫn xử dụng trước khi dùng rồi)
Phải công nhận cha này giỏi viết cái file initrd.gz thật, phải xin cái file này để làm rom tổng hợp NAND + SD !

Chỉnh sửa cuối:
bản này mình chạy thấy vào mạng cham kinh khủng, mà lag lắm, mình phải quay về 3.4 dùng tạm vậy

Mình dùng để chạy cùng với WP7 (trên SD) thấy nhanh thật, rất ổn không có gì để phàn nàn
Qrand. được 2,7 k :)

Có bản DL DesireZ v4.1 update ngày 21/02/2011 rồi... Download here

changes:
1. fix all the bugs
2. update new drivers.
3. change the kernel back to gpc.
4. add power notification and battery percentage, and more.
5. tune the system performance once again.
Các thay đổi:

1. Sửa chữa tất cả các lỗi tồn tại.

2. Cập nhật các driver mới.

3. Thay đổi hạt nhân trở lại GPC.

4. Thêm thông báo về sức mạnh, tỷ lệ phần trăm pin và nhiều hơn nữa.

5. Điều chỉnh hiệu suất hệ thống.

Có bản DL DesireZ v4.1 update ngày 21/02/2011 rồi... Download here

Các thay đổi:

1. Sửa chữa tất cả các lỗi tồn tại.

2. Cập nhật các driver mới.

3. Thay đổi hạt nhân trở lại GPC.

4. Thêm thông báo về sức mạnh, tỷ lệ phần trăm pin và nhiều hơn nữa.

5. Điều chỉnh hiệu suất hệ thống.

Dạ em đang down ngay đây ạ :D , xài 3.5 vẫn thấy đc lâu nhất hehe

Nguyên văn Dandiest "I may release it at xda also, as I'm quite confident of this version, only regret that the new init still can not be used. others, just wonderful"

Tôi cũng sẽ phát hành bản này tại XDA, tôi khá là hài lòng về phiên bản này, chỉ tiếc là các init mới vẫn không thể sử dụng được. Còn những chuyện khác, là tuyệt vời.

Flash bản này như thế nào vậy bạn ơi...mình hơi gà nên thông cảm nhé... hì hì :D:D:D:D

Back