• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Posted via Mobile DeviceBeBapBO nho Kien8tx không? tớ đây hihi.mình nuôi Angle được không nhỉ hay nuôi Snowman?

Nhớ chứ, hum nọ đánh 51 ác liệt quá, hix.làm thế vài trận chắc hỏng bàn phím quá. ^^ Hi, vào game từ qua đến giờ mà ko login đc, bùn quá.
Caongan ơi, mình nghe nhìu người bảo, pet angle là mạnh nhất, ko biết có đùng như thế ko?
Làm sao để biết pet gần die? Có thể xem tuổi của pet o đâu thế?
Level 61 và 71 của Knight thì nên dùng nhưng đồ nào. Rất bùn là mình ko biết kêt hợp đồ ấy. Trước giờ cứ nghĩ đồ level cao hơn là mạnh hơn nên mặc tùm lum hết cả. :(

Tuổj của pet thì bạn xem ở phần life í ! Có infant , young , adult , old . Old là pet gần die rùj !
-Kn 7x nếu mình nhớ ko nhầm là mặc đồ như sau :
Mũ , thắt lưng , gjày , nhẫn warlord 51
Còn lạj dùng dragonsoul 71 hết .
-Khj đó máu 2k4 , def 700 , kháng hỏa 500, kháng băng 400.
Cách mặc đồ như trên là theo trí nhớ của mình vì lâu ko chơj kn nên ko nhớ rõ lắm , ae nào thấy saj ở đâu thì sửa dùm nha !

Chỉnh sửa cuối:
FinalLove

kaka. toàn mẩy đứa chém gió với nhau . . ^^!

ta thấy skill của ta tăng tương đối chuẩn. bìo mà chơi lại win chắc vip quá. ^^! nhưng gần như chán rồi .bio đi giết người và tập Chế Staff và Swork cho lành .. . . lên top ice làm gì cho hư người . . .^^!

i want kill all player in game. ^^!

" ta cần sự chợ giúp của 2 KN và 3 Team nữa . . " chúng ta đại náo Sever Russ đó là di nguyện của tôi . . mỗi team 1 máp là oke . . hihi .sống chết có nhau . . cũng nhau pk nhấn liệt 4 Phím số . . .hahaha . vui thật . . hix cầy max mà làm gì cầy gold mà làm gì . . game vui vẻ và đâm đầu và tiền quá . . . " lại kòn mang ra bán VND nữa chứ . .* anh em luyện đủ lv mà mặc đc đồ ngon .. đi giao lưu cho sướng . . .chứ mất ăn mất ngủ . hư điện thoại vì item thì kô đáng đâu . . xin nói trước : sóng gprs kô tốt cho sức khỏe và sự sinh sản "

chúc anh chị em vui vẻ. - khi nào vào game nói chuyện nha. nếu các mem mới có lòng tốt và luôn giúp đỡ mọi người cùng chơi thì tôi sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm và tài sản . . . mạc dù hem có mấy. . . kòn ngược lại . . chủi bới và xin đồ vớ vẩn .. tôi giết kô thà . kể cả kô giết đc tôi cũng nhờ anh em trong game kô cho bạn train nữa, ^^! "

xin chân thành cám ơn tất cả những Anh Em đã giúp đỡ FinaL trong suốt time qua.

- VoTinhKiem - SexBoy - LamPhuong -" LPA - LUF " - SongLong - Songnhi - LinhNhi -Eagle - zungzzz - Aladanh99 - NhatVuong2 - Phongba ui kẻ ra có mà hết ngày . . .. hihihi .. còn thiếu ai thì .... lên tiếng giúp na . tớ sẽ add vào . . hihi Chiến hữu tốt . anh em trong game có vấn đề gì cứ pm những người này .. sẽ đc sự trợ giúp tuyệt vời nhất có thể . . .

FinalLove
Vô tình hay cố ý mà xếp anh cuối cùng vậy trời!:-? nỡ lòng nào em đối xử như thế với anh hả? Dù sao ta cũng một thời...

ai đó post cho minh bản dành cho S60 v2nd dc ko? mình nhờ bạn cài bản trên của caongân máy kêu ko cài đc. :( HELP.

bạn nào có đồ warlord cấp 51, souldreaper of dragon warrior và đồ dragonsoul cấp 71 thì để lại cho mình đc ko? Minh hứa sẽ trả đủ vàng. :)

Hôm nay bán được con s.man lv 55, haughty 2,5M, lời qúa, kiểu này chắc train pet kiếm tiền thui, keke

Hôm nay bán được con s.man lv 55, haughty 2,5M, lời qúa, kiểu này chắc train pet kiếm tiền thui, keke
Có 2.5m ma da nhu vay roj. Nhu t pan t0an 100m ne. Nhung train pet phaj đo sat
Pj tuj jndo keu wa troj lun. Nen m0j pan dc 4 c0n phaj dung laj ko bu0n lau pet nua

Posted via Mobile Device

Có 2.5m ma da nhu vay roj. Nhu t pan t0an 100m ne. Nhung train pet phaj đo sat
Pj tuj jndo keu wa troj lun. Nen m0j pan dc 4 c0n phaj dung laj ko bu0n lau pet nua

Posted via Mobile Device
dupe đc tiền hay sao mà bậy giờ toàn thấy sài tiền TRIỆU thế hả bác :-?

dupe đc tiền hay sao mà bậy giờ toàn thấy sài tiền TRIỆU thế hả bác :-?
1thang truoc đo 111 djscjp t0an 50k.đôi khj delete ma gjo t0an 25m. Hjx tat ca kung do vu hack b0x mo staf vs sword 111. Nen gjo gja ca leo thang

Posted via Mobile Device

BeBapBo đang dùng angel level 60, nhưng là naughty, ai có lòng thì đổi mình con snowman level 66-70 nhé.
Snowman knowage với haughty thì loại nào mạnh hơn?
Snowman tầm level 66-70 thi những chỉ số nào tầm bao nhiêu là mạnh vây?
To mong nhận đc hướng dẫn up skill của caongan cho cả 2 class. Thành công hay thất bại cũng phải có sự may mắn. Mong bạn chỉ dẫn cho.
Cảm ơn bạn.

1thang truoc đo 111 djscjp t0an 50k.đôi khj delete ma gjo t0an 25m. Hjx tat ca kung do vu hack b0x mo staf vs sword 111. Nen gjo gja ca leo thang

Posted via Mobile Device
HACK như thế nào vậy??? Ai biết pm dạy tớ với. Đang cần kiếm nhiều vàng. Trước giờ đồ nào ko dùng là cho hoặc phi shop. :(
Ko biết có lúc túng thiếu nhiều vàng. :(
Từ giờ phải cố gắng rao bán đồ thôi. ^^

THÔNG BÁO AE PDA 1 TIN LÀ NGÀY 18-11 NÀY ANRUFEN SẼ UPDATE PHIÊN BẢN MỚI,THÔNG TIN MÌNH SẼ CUNG CẤP THÊM SAU,TẠI GIỜ ĐANG BẬN K CÓ TIME

t đã xóa char L_U_F và Sexboy(lí do thì mấy friend of t ai cũng biết:p),và cho NgTien acc full game đó lun rồi,giờ t chỉ chơi char Duongle và ko create thêm 1 char nào khác nữa(acc này chưa full:D)hôm wa t cũng đã tặng hết gold cũng như item wizard cho vài friend(đương nhiên ko thể tặng hết dc:(,friend wá nhiều mà đồ ko có bao nhiêu:((sr mấy friend)giờ t để bên duongle 13m để dành đi war.Nói luôn t ko có char nào là L__U__F,Sexboy_ đâu nha,giờ t chỉ chơi 1 chả duy nhất là duongle,L_U_F và Sexboy t đã delete:)

t đã xóa char L_U_F và Sexboy(lí do thì mấy friend of t ai cũng biết:p),và cho NgTien acc full game đó lun rồi,giờ t chỉ chơi char Duongle và ko create thêm 1 char nào khác nữa(acc này chưa full:D)hôm wa t cũng đã tặng hết gold cũng như item wizard cho vài friend(đương nhiên ko thể tặng hết dc:(,friend wá nhiều mà đồ ko có bao nhiêu:((sr mấy friend)giờ t để bên duongle 13m để dành đi war.Nói luôn t ko có char nào là L__U__F,Sexboy_ đâu nha,giờ t chỉ chơi 1 chả duy nhất là duongle,L_U_F và Sexboy t đã delete:)

Phí nhỉ ! Thằng chết toi nào lập char L__U__F và SexBoy_ đi chửi bới phá hoại nhỉ ?

Id 319519 la hanh thjet vj toj da test thu ruj. Duogle hum wa nhan duoc jtem cua og toj ngj ngj pm tren world tjm og toj hum nay ma chua thay, hjc, dau kan phaj lam vay dau duogle.dung co ngj game nhe, vang og pun lam do. Og va a core la 2 nguoj toj nhat vn tren game ma toj gap
Posted via Mobile Device

Back