• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

BeBapBo đang dùng angel level 60, nhưng là naughty, ai có lòng thì đổi mình con snowman level 66-70 nhé.
Snowman knowage với haughty thì loại nào mạnh hơn?
Snowman tầm level 66-70 thi những chỉ số nào tầm bao nhiêu là mạnh vây?
To mong nhận đc hướng dẫn up skill của caongan cho cả 2 class. Thành công hay thất bại cũng phải có sự may mắn. Mong bạn chỉ dẫn cho.
Cảm ơn bạn.

nhìn chung thì Know... vẫn là tốt nhất! Vì nó khôn,Công thủ đều tốt và nhất là biết...chạy khi gặp nguy hiểm.Haughty ham đánh,ko kể đối thủ là waj hay pk:-?(đôi khi bị kill vì pet đánh thằng pk). lv 66-70 thì damge khoảng trên 500, tốc độ hit khoảng 300. đó là kinh nghiệm của mình,nhưng nhiều lúc lại bị tụt damge xuống,sau khi Thất bại vài lần mình để ý thấy Damge gấp rưỡi hoặc gấp đôi change hit là ổn(ít bị tụt damge).Mấy sư huynh khác thấy sao? có gì chỉ bảo thêm!

hehe,a Hạnh quay lại vs kn rùi à,giờ e quay về char Duongle thấy vẫn óanh ko lại ai,nhưng cũng có nhiều time giúp ae vn(dạo chơi acc mua game mã lv rồi đi up pet,cày gld,war,...,mới thấy phí time,giờ quay lại acc chưa mua game thì max lv ko bik làm jì nữa=)))ko dk game vẫn có cái vui của nó,wa nay vô game toàn nói bậy:)),vui thật

hixhix giờ max lv rùi cũng chẳng biết làm gì , đành phải đi up pet bán kiếm tiền , ai rủ đi war thì war , thỉnh thoảng đi giết người nữa ! ^^~ !

t đã xóa char L_U_F và Sexboy(lí do thì mấy friend of t ai cũng biết:p),và cho NgTien acc full game đó lun rồi,giờ t chỉ chơi char Duongle và ko create thêm 1 char nào khác nữa(acc này chưa full:D)hôm wa t cũng đã tặng hết gold cũng như item wizard cho vài friend(đương nhiên ko thể tặng hết dc:(,friend wá nhiều mà đồ ko có bao nhiêu:((sr mấy friend)giờ t để bên duongle 13m để dành đi war.Nói luôn t ko có char nào là L__U__F,Sexboy_ đâu nha,giờ t chỉ chơi 1 chả duy nhất là duongle,L_U_F và Sexboy t đã delete:)
Rất ghét cái trò ném đá giấu tay của bọn kia.
Ai tốt bụng thì cho mình cái acc full nhé. ^^
Ai ko chơi nữa hoặc bận quá thì để acc lại cho mình nha. :)

nhìn chung thì Know... vẫn là tốt nhất! Vì nó khôn,Công thủ đều tốt và nhất là biết...chạy khi gặp nguy hiểm.Haughty ham đánh,ko kể đối thủ là waj hay pk:-?(đôi khi bị kill vì pet đánh thằng pk). lv 66-70 thì damge khoảng trên 500, tốc độ hit khoảng 300. đó là kinh nghiệm của mình,nhưng nhiều lúc lại bị tụt damge xuống,sau khi Thất bại vài lần mình để ý thấy Damge gấp rưỡi hoặc gấp đôi change hit là ổn(ít bị tụt damge).Mấy sư huynh khác thấy sao? có gì chỉ bảo thêm!
Cảm ơn mysuol nha. :)

theo mình thì muố n ấp đươc egg tốt thí nên cho pet bố mẹ là gaby hoặc naughty breed với nhau lúc đó egg ấp ra sẽ là know hoặc haghty đấy.Hẳy thử kiểm trưng xem sao nha.gỉrltyle là char cua mình,rất mong nhận được sự giúp đỡ của allb-);)
Mã:

Hôm qua đến giờ cứ chơi được chút lại bị disconec, bực mình thật, mình đang xài gói D50 của Viettel có ai bị giống mình ko???

Hôm qua đến giờ cứ chơi được chút lại bị disconec, bực mình thật, mình đang xài gói D50 của Viettel có ai bị giống mình ko???
Mình bị như vây 3 hôm rồy. Chơi đc 1 lúc lại dis. Kết nối lai gprs thj máy báo ”dữ liệu gói.
Lỗi không xác nhận”
Posted via Mobile Device0

Mình bị như vây 3 hôm rồy. Chơi đc 1 lúc lại dis. Kết nối lai gprs thj máy báo ”dữ liệu gói.
Lỗi không xác nhận”
em cũng bị như thế nè . nhưng mà là do máy của em bị ÂM tiền :D

May ngay nay toj nge duoc may dua nuoc ngoj pan ve chuyen update ser moj, tuj no noj la gm se retars char va do dac lan gold, ko pjt co phaj nhu vay ko. Bac hanh co pjt gj ve vu nay ko.
Posted via Mobile Device

Kaj nay mjnh ko pjt nhung ma mjnh lay pet knowgled ep voj haughty thj van ra pet knowgled ma, mjnh ngj la ra hen xju thoj
theo mình thì muố n ấp đươc egg tốt thí nên cho pet bố mẹ là gaby hoặc naughty breed với nhau lúc đó egg ấp ra sẽ là know hoặc haghty đấy.Hẳy thử kiểm trưng xem sao nha.gỉrltyle là char cua mình,rất mong nhận được sự giúp đỡ của allb-);)
Mã:

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
hùi trưa Quang gọi cho mình nói có 1 id 16868 giống của Hạnh mình xin noí lun bây giờ mình chơi id 319519 nhe bất cứ id nào khác cũng ko phải Hạnh,còn tất cả các giao dịch thì các bạn phải gọi dt cho mình ko giao dich trên game

Lỗi không xác nhận”
Posted via Mobile Device
Viettel làm ăn chán qúa, ko biết có phải chuẩn bị để lên 3G hay ko mà ngày nào cũng thông báo bảo trì SV

Posted via Mobile Device
Viettel làm ăn chán qúa, ko biết có phải chuẩn bị để lên 3G hay ko mà ngày nào cũng thông báo bảo trì SV
H0m nay mjnh co phan anh t0j viettel. Va viettel co g0j laj. Yeu cau mjnh theo d0j va kiem tra them 2 ngay nua. Neu co hjen tu0ng nhu tren
Thj se cho nv ve kiem tra. Tr0ng khj do may ngu0j ch0j nhu mjnh . Kung pj tjnh trang
Y nhu mjnh ne. Nan wa khj vao game may frjend nho mjnh lam nv quest trol gjum . Mjnh dau gjam nhan l0j. Vj khj dang lam ma pj djs thj kho n0j lam. Thu 1 ho nghj la mjnh ko nhjet tjnh vs ban be. Thu 2 la mjnh choj ho. Vd nhu trua hum wa. Hanh co nho mjnh lam quest trol.mjnh qua. Dang phut quan tr0ng nhat thj pj djsconecting. Hjx khj vao laj thj Hanh fail. Hjx nghj den mjnh ngaj lam. Do vay ma my frjend neu nho mjnh lam gjup thj cho mjnh l0j xjn l0j tru0c nha
[]Posajted via Mobile Device[/i]

May ngay nay toj nge duoc may dua nuoc ngoj pan ve chuyen update ser moj, tuj no noj la gm se retars char va do dac lan gold, ko pjt co phaj nhu vay ko. Bac hanh co pjt gj ve vu nay ko.

Mấy hum nay wistone very very bận đễ tung ra verson mới nên k có time trả lời mình,nhưng theo mình đc bít đây là 1 local verson lun có nghĩa là k update trên verson mình đang chơi,nhưng verson này là china beta toàn tiếng china thì fải,bản của nó hình như 20 MB,k fải reset char gold đâu,nếu bạn thik có thể cài bản china vô mà chơi thử ,chơi song song 2 verson lun ^^,đây là bản china thử nghiệm k update mà tồn tại 1 cách đơn lẽ tiếng china thui,vì vậy ae chơi cho bik,đợi nó hoàn thành bản tiếng anh chắc nó sẽ update lên bản mình đang chơi ah.có j mình sẽ up link lên sau cho các bạn thử nghiệm. 1 ĐIỀU CUỐI LÀ VÌ WISTONE K CUNG CẤP 1 THÔNG TIN NÀO NÊN NHỮNG GÌ MÌNH NÓI TRÊN LÀ THEO MÌNH NGHĨ CÓ NHẦM LẪN SAI SÓT ĐỪNG CHỬI MÌNH NHA. ^_^

Chỉnh sửa cuối:
trước tiên xl mod nha có j gộp bài lại dùm mình,tại online trên mobile.ngày mai Hạnh rảnh có j júp up lv với nha Quang,hjx mình ở lầu 5 ở thành phố mà mạng vietel chán lằm dis miết ah bị 3 tháng nay rui.

Back