• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản NAND Rom Android đầu tiên dành cho LEO HD2 [31/12/2010]

Mình còn 1 điều mà làm từ sáng tới giờ chưa đc là do mình dùng Leo 512 nên khi up rom xong thì bộ nhớ NAND gần hết
restore ko đc hết tất cả các soft. Các bác có ai biết cách cài app lên thẻ SD ko chị hộ mình với.

Đến bây giờ mới thấy cái lợi của Tmobile nhỉ, Rom 1GB chắc khá hơn :D

Hị hị, mình tìm cách cho rom mình (Desire 2.0.1) on NAND !

Nếu dc như thế thì Vote bác 10 phiếu luôn, đang thích bản của bác :)) =))

Trời ơi, trời ơi, trời ơi, sáng nay đọc tin mà rạo rực cả thằng người, HD2 vợ lại đang dùng, tối về mới đc up , chờ bao h mới đến tối đây :(

đag test... mình reset bao nhiu lần cũng thấy standby toàn nằm trên 20mA ... mình dùng bản HD, có standby thấp hơn ko

Sung sướng, từ lúc sài HD2 đến giờ e chưa bao giờ cài Android trên thẻ nhớ. Chỉ chờ đến ngày này thui. keke

đã chạy thành công, hiện tại em đang xài bản Desire của Cotulla. Loa có vẻ bé quá, đi ngoài đường thì chẳng nghe thấy gì luôn :D

Sau lần boot đầu tiên (chưa cài thêm gì) thì bạn có bao nhiêu MB bộ nhớ trống... mình đang chạy DHD NAND, boot xong lần 1 chỉ còn ~180mb free thôi (Bộ nhớ Trong)

Sau lần boot đầu tiên (chưa cài thêm gì) thì bạn có bao nhiêu MB bộ nhớ trống... mình đang chạy DHD NAND, boot xong lần 1 chỉ còn ~180mb free thôi (Bộ nhớ Trong)

HD chỉ còn tầm thế là đúng rồi ! Chạy trên thẻ nhớ cũng thế mà, khác gì nhau đâu !

Chỉ chờ đến ngày này, chưa bao giờ cài đặt A trên thẻ nhớ bao giờ.

Uống thế bác, HD2 chạy android trên thẻ nhớ cũng có khác gì các máy Android đâu. Còn NAND chỉ là 1 bước tiến xa hơn thôi

Back