• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản NAND Rom Android đầu tiên dành cho LEO HD2 [31/12/2010]

hehe có bản HD quay đc Hd luôn thì ngon nhỉ ^^ . ko cần nhìu chỉ cần thế thôi. Nand với Ram kết hợp thì vô đối 1 tuần tới e nghĩ là có đó :">

Đã thành công,chạy nhanh như bugati ấy không thấy lag . Cảm ơn các bác

mình flash ko được ,báo lỗi rồi.

Error happen
Read below for more information

Error Description: USB init failed
Info: .\RSPL\RSPL.cpp (723)

ai biết giúp mình với.mình chạy winxp

Error happen

Bạn thử kiếm máy chạy Window 7 rồi chạy lại thử xem :)

Error happen

bác vẫn đễ vậy lấy usb ra gim vào cổng khác và chạy lại DAF.exe chúc bác thành công , tui bị y như bác

Mới làm xong cảm giác quá đã ! Mình dùng bản V02 của Gauner1986 đang trong quá trình test nên chưa có ý kiến gì.

Sáng nay đi làm không có mang theo cáp . Đọc từ sáng đến giờ thấy trong người ngứa ngái quá không thể chịu được nữa. Giờ tới 4h lâu quá chắc chết đi mất, Con HD2 nầy nó hành mình mất ăn mất ngũ. không bít tới khi làm có bị trục trặc như mấy bạn không nữa.

Error happen

Lỗi khi kết nối USB dó bạn, mình cũng bị và kiểm tra lại dây thì ok,bạn chú ý là màn hình đã hiện Wait usb...usb thì mới chạy DAF nhé,gud luck

_ Tui cũng giống ih như #132. Ngồi trên ổ kiến như vầy từ đây tới 6h chắc chết vì "bấn" quá ^"^

Sáng nay đi làm không có mang theo cáp . Đọc từ sáng đến giờ thấy trong người ngứa ngái quá không thể chịu được nữa. Giờ tới 4h lâu quá chắc chết đi mất, Con HD2 nầy nó hành mình mất ăn mất ngũ. không bít tới khi làm có bị trục trặc như mấy bạn không nữa.

Khà khà chắc tui là người đầu tiên trong forum mình trải nghiệm cái cảm giác này đấy nhỉ :)
Đêm hôm qua ngồi nghịch con Nokia 5530 cho vợ mà người cảm thấy rạo rực hết cả lên.
Đành phải vào xda-developer ngó cái xem tình hình em HD2 của mình thế nào.
Thật là bất ngờ khi nhìn thấy dòng chữ "Breaking: MAGLDR for the HD2: Boot Directly to Android!"
Wow! :)
Lúc đó mặc dù đang nghịch dở con Nokia nhưng mà ngứa ngáy ko chịu được thế là vứt luôn con Nokia sang 1 góc ngồi up MAGLDR :)
Tiếp đến là flash ANdroid :)
Một cảm giác phải nói là cực kỳ sung sướng khi nhìn thấy em nó boot vào màn hình Sense quen thuộc của HTC Android :X
hj hj
Bác nào mà chưa làm thì nên làm ngay đi. hi hi

Back