• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 2

Status
Không mở trả lời sau này.
theo thói wen là vào ngay last page, nên ko biết, sorry bác Ancola! sắp có link chưa bác.mà bác ko ngủ sao? h ở hn muộn lắm rồi.
Đã có hàng :p Các bạn đọc thông tin ở bài 2. Đi ngủ thôi;;)

Chúc Mod Ân ngủ ngon! Download và thử nghiệm sản phẩm mới của Mod bây giờ ;)

Em cũng vừa khiêng con kingmax 8g 6 class ở nhật cường xong về hói hận quá hjxhjx test thẻ thì lúc lên class 6 luác lên class 4 còn hàu như class 2 tốc độ thì ko bằng con sandisk 16g class2 đi theo máy của em . hix định mua cái khác transend 8g class 6 có được ko các bác có ai dùng no chưa tư vấn em với

tốt nhất là bác nên chấp nhận quay về với em scandisk cl 2 cho nó lành ! ở vn mình thiếu hàng vậy sao , nếu các bác có nhu cầu tết về em xách hồ vài em scan cho , bên em toàn cl 6 với 10 thui mỗi tội giá hơi "đắng". hôm trước vừa cắn 1 em 32g cl 10 giờ chạy phe phé

Bác nào nhanh tay load được bản Android_a66_v2 rồi có thể làm ơn up lại dùm em với được ko ? đúng là trâu chậm uống nước đục mà , giờ này em vào toàn thấy bào file ko tồn tại thôi

Bác nào nhanh tay load được bản Android_a66_v2 rồi có thể làm ơn up lại dùm em với được ko ? đúng là trâu chậm uống nước đục mà , giờ này em vào toàn thấy bào file ko tồn tại thôi

Chịu khó đợi tí. Hoặc thử down lại xem

Đang reupload lên mediafire bản của bác ancola99.

Đợi tí

Chỉnh sửa cuối:
Shuc 1.5 v66 chạy rất ngon ổn định mỗi tội 200 dpi cái bàn phím khó bấm quá nhất là xài vietnamese imi nó co vào bé xíu luôn :((

Các bác spam vừa thôi topic này lại sắp sang Phần 3 rồi đấy.V58C5 dùng rất chán đừng nên up.Mình lỡ Up nên cho HD2 nghỉ luôn mấy hôm rôi`.Nên chơi bản V56 thì hơn.V57 hình như bị mất tiếng bên WM nhưng bên Android thì tốt.

Nội dung đã được xóa vì không phù hợp.
Xin lỗi

Chỉnh sửa cuối:
Các bác spam vừa thôi topic này lại sắp sang Phần 3 rồi đấy.V58C5 dùng rất chán đừng nên up.Mình lỡ Up nên cho HD2 nghỉ luôn mấy hôm rôi`.Nên chơi bản V56 thì hơn.V57 hình như bị mất tiếng bên WM nhưng bên Android thì tốt.
Đang dùng bản V58C5 của bác Quang, chạy cực kỳ ổn, bên WinMo ko thấy 1 lỗi nào, bên Android chạy mượt mà đủ chức năng. Nói chung vẫn đang trung thành với bản V58 này

Phiên bản DroiD A66 V02 Wifi Hotspot hoạt động tốt, để sử dụng Wifi Hotspot các bạn làm như sau
_ Setting/Display/Screen timeout các bạn chọn thời gian tối đa (30 minutes) >>> sẽ không bị tắt màn hình >>> máy không bị treo
_ Kết nối 3G
_ Bật Wifi Hotspot (Settings/Wireless & networks/Tehering & Portable hotspot/Portabe Wifi hotsport
_ Vào Laptop để kết nối
_ Vào NET thôi:D

Phiên bản DroiD A66 V02 Wifi Hotspot hoạt động tốt, để sử dụng Wifi Hotspot các bạn làm như sau
_ Setting/Display/Screen timeout các bạn chọn thời gian tối đa (30 minutes) >>> sẽ không bị tắt màn hình >>> máy không bị treo
_ Kết nối 3G
_ Bật Wifi Hotspot (Settings/Wireless & networks/Tehering & Portable hotspot/Portabe Wifi hotsport
_ Vào Laptop để kết nối
_ Vào NET thôi:D

Haha, vậy máy cứ phải dùng trước 30 phút timeout nhỉ ! mệt ghê ;-(

Haha, vậy máy cứ phải dùng trước 30 phút timeout nhỉ ! mệt ghê ;-(

30' timeout thì nó ngốn pin khoảng 5%. Cái màn hình nó bự thế + bao nhiêu cái Wiget nữa nên sẽ tốn pin. Mà em nghĩ nông cạn thế này. cái chức năng Wifi Hotspot có cần thiết cho em HD2 lắm không? Cái này chỉ cần khi vào được 3G để tiếp wifi cho các thứ khác. Mà cơ khổ, xài 3G để tiếp wifi, khoảng 2 tháng tiền cước bằng mua một con medem wifi rẻ tiền.
Chạy trên HD2 nó nhanh hết pin, máy nóng. Tính em nghĩ chưa đến chốn, mong các bác chỉ dạy thêm.

30' timeout thì nó ngốn pin khoảng 5%. Cái màn hình nó bự thế + bao nhiêu cái Wiget nữa nên sẽ tốn pin. Mà em nghĩ nông cạn thế này. cái chức năng Wifi Hotspot có cần thiết cho em HD2 lắm không? Cái này chỉ cần khi vào được 3G để tiếp wifi cho các thứ khác. Mà cơ khổ, xài 3G để tiếp wifi, khoảng 2 tháng tiền cước bằng mua một con medem wifi rẻ tiền.
Chạy trên HD2 nó nhanh hết pin, máy nóng. Tính em nghĩ chưa đến chốn, mong các bác chỉ dạy thêm.

Vấn đề không phải là có cần không? có tốn không ? ... mà là khả năng em nó làm được những gì .... Ai đã dùng cái đèn pin 3 nấc, ai chụp ảnh Footprint .... nhưng vẫn phải loay hoay đúng không, có trục trặc là khó chịu thôi

Cho em hỏi hơi lạc đề chút (cũng vì muốn chạy android)

Em mới có thêm một HD2 Tmobile

* TMOUS_2.13.531.1_Radio 2.10.50.26:
ROM T-Mobile US, phiên bản SHIP.
- Radio: 2.10.50.26
- ROM Date: 28/04/2010 (Ngày 28 tháng 4 năm 2010)
- Ngôn ngữ: WWE
- Manila: 2_5_20121412_2

Em nó đã HSPL đầy đủ, giờ em UP ROM Â66 của bác Ân thì nó cứ báo lỗi kết nối. Mặc dù em đã sync ok với Windows
Có bác nào chỉ giúp em ko ạ?

(em up cho cái HD2 thường của em thì ngon lành)

Cho em hỏi hơi lạc đề chút (cũng vì muốn chạy android)

Em mới có thêm một HD2 Tmobile

Em nó đã HSPL đầy đủ, giờ em UP ROM Â66 của bác Ân thì nó cứ báo lỗi kết nối. Mặc dù em đã sync ok với Windows
Có bác nào chỉ giúp em ko ạ?

(em up cho cái HD2 thường của em thì ngon lành)
T-Mobile cũng thỉnh thoảng có con bị như thế này:-? cũng không hiểu tại sao:(

Status
Không mở trả lời sau này.
Back