• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 3

vừa chạy bản MDJ FroYo Sense Revolution v.1.3 rất mượt,nhanh,không chê vào đâu được,chưa kịp nóng thì thấy bản 1.4 nè : http://www.multiupload.com/L2J7Q0FA56 ...có điều mình thích cái giao diện chỗ phone nó như trong hình dưới,ai có cách chỉnh chỉ mình với...

Bó tay với cha này thật, chưa test xong bản này đã có bản khác, có điều thấy bản v1.3 tốn pin hơn v1.2, để download thử bản v1.4 này về thử xem sao

Sao nó ra bản mới lắm thế vậy trời. Chẳng biết có khác biệt nhiều không nữa.

Dạo này chắc chú này cày tiền Donate mà ra toàn bản same same khác nhau mỗi cái thame : Matter, Revolution, Clean, Next Sense .... còn mấy dòng Evo, HD, Z, Glacie nữa chứ

Mdeejay làm việc thế cũng xứng đáng đc donate đấy !, Ngoài ra còn kêu gọi donate cho cả những DEV khác, cũng tử tế đấy chứ !

vừa test bản FroYo Sense Revolution v.1.4 thấy chạy đỡ tốn pin hơn bản 1.3 tuy nhiên phần mạng 3g thế nào ấy,chập chờn mà hiện tại bây giờ là ko dùng được,bản 1.3 thì chạy vô tư,ko bị gì hết...có ai bị giống mình ko nhỉ

Ai cho mình xin bản Lịch Việt nhỉ ?! (kg thích lấy trên Market)

Sang box Phần mềm ứng dụng cho Android mà kiếm đi bạn

vừa test bản FroYo Sense Revolution v.1.4 thấy chạy đỡ tốn pin hơn bản 1.3 tuy nhiên phần mạng 3g thế nào ấy,chập chờn mà hiện tại bây giờ là ko dùng được,bản 1.3 thì chạy vô tư,ko bị gì hết...có ai bị giống mình ko nhỉ

Đúng là bản v1.4 sau khi cài đặt không vào 3G được là do bản này không tự động đặt APN, sau khi cài đặt bằng tay thì chạy 3G tốt

Sau khi test có thể tạm kết luận: Bản v1.2 tốt nhất trong 3 bản v1.2, v1.3, v1.4. Bản v1.4 là kém nhất (Ram dư, chỉ số Quardrant thấp nhất)

Chỉnh sửa cuối:
sao mình xài bản V40 của bác ancola khi boot vào bản MDJ FroYo Sense Revolution v.1.4 bị sọc màn hình!!!có ai bị như mình khg nhỉ??~X(

sao mình xài bản V40 của bác ancola khi boot vào bản MDJ FroYo Sense Revolution v.1.4 bị sọc màn hình!!!có ai bị như mình khg nhỉ??~X(

sọc màn hình là sao hả bạn :-?:-? mình cũng xài bản V40 + V1.4 rất mượt :D

nhầm bác ạ!!!mình boot bản Mdeejay eVo Sense v. 1.0 Warm|3.29.651.5|
(Hiệu ứng trượt kiểu iPhone rất đẹp)thì bị sọc sọc khg boot vào đc!!:(

Bạn nào dùng các bản EVO chụp hình mà có đám mây thì tải cái fix lỗi tại đây. Nếu cần thiết thì nên tham khảo hướng dẫn tại đây.

bản MDJ FroYo Sense Revolution v.1.4 chạy hơi bị tốn pin...để màn hình chờ cũng ngốn 64mA,trong khi bản 1.3 chỉ có 7-9mA...

Back