• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 3

Trong Core Droid 0.6 làm sao để có thể hiển thị tin tức Việt Nam bởi widget New and Weather như phiên bản Core Droid 0.5?

Các bạn cho mỉnh hỏi một chút:
mình thấy các bản của EVO thỉ có chương trình data transfer qua blutooth rất hay, danh bạ, ...
còn bản driod v6 chạy rất tuyệt nhưng không có,
và bị lỗi font.

mình thấy các bản của EVO thỉ có chương trình data transfer qua blutooth rất hay, danh bạ, ...
và bị lỗi font.

Vậy bạn muốn hỏi hay đang muốn thông báo???

Ko biết khi nào mới có android hd2 chạy trong rom nữa . Chạy trên thẻ nhớ chán quá . Gặp ko ít vấn đề nghiêm trọng . Nhiều khi có cuộc hẹn ở win nhưng tại vì đang chạy android nên bỏ quên cuộc hẹn .

và bị lỗi font.

Bác lên market mà tìm cái đấy cài vào là xong lỗi font sửa như các bản warm

Mình kô thích hiển thị tin nhắn trên màn hình chủ, nhưng kô biết làm sao để tắt đi. Ai biết chỉ cho mình với. Mới dùng thử android nên gà lém.

Ý bác là sao ạ? Papa e cũng có sạc 6500 nhưng nó giống sạc nokia bình thường mà? Làm sao cắm vào HD2 dc đây ạ?
Thì cứ ra hiệu điện thoại hỏi ng bán hàng coi có cái nào có jắc cắm vừa là dc mà,của mình đang xạc bằng xạc 8600

Cái nào báo tin nhắn của bác, bác giữ tay khoảng 4 giây lên cái Widget đó, di vào thùng rác hoặc di xuống đáy màn hình (nếu kg thấy thùng rác) thế là xong !

Bác Ancola còn đang tối mặt tối mũi cooking rom cho wp, sang bên rom cho hd2 thấy sáng đèn ngay hehehe.

Ồ, thế này người ta gọi là nhà nước cử người đi nước ngoài học hỏi rồi về VN hướng dẫn vọc nhỉ !

Chỉnh sửa cuối:
Chỉnh sửa cuối:
Back