• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 3

kiểu là em muốn update MDJ FroYo Sense Revolution 1.4 => 1.5 chẳng hạn , thay tất cả các file trừ file data.img thì thấy nó bị thọt mấy cái tin nhắn :|

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

bản này sài xong phải thay bản sense clean . cứ thi thoảng lại bị treo máy

may quá đang dùng bản 1.4 chưa up 1.5

Có thêm 1 bản MDJ FroYo Sense Revolution 1.5 nữa, chắc sửa lỗi được rùi! Bản này có vẻ không bị nóng bằng bản 1.4!

Không biết thế nào chứ bản 1.5 em đánh giá còn thua 1.3 mà em đang dùng. Pin thì ngốn khủng khiếp, máy thì nóng tưng bừng (28 độ so với bản 1.3 em dùng chỉ tầm 24,5 độ). Nhanh thì chẳng thấy đâu, chỉ thấy chưa gì đã hết pin. Hix

Thấy bác MDJ lại mới ra bản 1.5 S1 không biết như thế nào! Đang hì hục dow về xem sao. Còn riêng mình thấy bản 1.2 là ngon nhất, pin dùng từ sáng đến giờ mà còn 30%. Vào web không còn bị rớt mạng như các bản trước nữa. Very GOOD!

Như hôm trước đã nhận xét, bản v1.2 ngon nhất trong 3 bản v1.2, v1.3, v1.4. Còn về bản v1.5 sao mọi người kêu lỗi thế nhỉ, mình đang dùng lại thấy ngon hơn v1.2, không treo, không tốn pin gi cả

Có thêm 1 bản MDJ FroYo Sense Revolution 1.5 nữa, chắc sửa lỗi được rùi! Bản này có vẻ không bị nóng bằng bản 1.4!

e dùng có nóng đâu. vừa chơi game + sạc thì nóng, chưa dùng thử 3G liên tục nên ko bit khi dùng 3G lâu nó có nóng ko( trước dùng 5800 dùng 3G lâu phải tháo lắp pin cho đỡ nóng :D )

dùng bản 1.4 kết hợp setcpu chơi game 3h hết 3 vạch pin (7 vạch tất cả),e thấy thế là bt mà, màn to thế là đc rùi

Không biết thế nào chứ bản 1.5 em đánh giá còn thua 1.3 mà em đang dùng. Pin thì ngốn khủng khiếp, máy thì nóng tưng bừng (28 độ so với bản 1.3 em dùng chỉ tầm 24,5 độ). Nhanh thì chẳng thấy đâu, chỉ thấy chưa gì đã hết pin. Hix

bác chụp cái 24,5 độ cho mình coi với máy mình toàn 30 trở lên chắc bác ở đâu lạnh lắm nhỉ chứ ở hn nhiệt độ trung bình đã 26 27 độ rồi chẳng nhẽ HD2 nó làm lạnh dc cả pin:-?

Các pác cho em hỏi tại sao em dùng bản Mdeejay_eVo_Sense_v._2.3Revolution nó không báo cáo tin nhắn đã gửi đến nhỉ, đã thử khá nhiều tin nhắn nhưng vẫn không thấy báo gì cả, em đã cài đặt trong setting rồi nhá.

Test từ hôm qua đến giờ thấy bản v1.5 S1 quá ổn. Ở tình trạng chờ pin toàn 3 mA, chạy mượt, giao diện tương tự như bản v1.5

Vừa thay kernel S2 vào bản v1.5 S1, để test tiếp rồi thông báo với anh em

Chỉnh sửa cuối:
Test từ hôm qua đến giờ thấy bản v1.5 S1 quá ổn. Ở tình trạng chờ pin toàn 3 mA, chạy mượt, giao diện tương tự như bản v1.5

Vừa thay kernel S2 vào bản v1.5 S1, để test tiếp rồi thông báo với anh em

link down bản S1 ở đâu vậy bác, share cho e với
\ah tìm đc rồi, test típ. mà bác có dùng set CPU ko vậy

Chỉnh sửa cuối:
Back