• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 3

Em test thử bản Mdeejay_eVo_Sense_v._1.0_Warm Kết quả là .....tin được không :-o chưa test bản nào có quadrand cao như vậy

Cái này ko nói lên được gì nhiều đâu. :D

Tác giả nó hiểu bản này còn hơn bác...mà nó chưa có benchmark cao như bác thì bác hiểu rồi đấy :d

Test thì cũng tùy máy chứ nhỉ đâu phải máy mấy thằng làm ROM tốt hơn của anh em mình đâu :D

Cái này ko nói lên được gì nhiều đâu. :D

Tác giả nó hiểu bản này còn hơn bác...mà nó chưa có benchmark cao như bác thì bác hiểu rồi đấy :d

Đúng rồi, ngoài tốc độ cao hay không còn phụ thuộc vào chuyện có tốn pin hay không. Các bác cứ test xem,tốn pin tương đối đấy ! Bọn nước ngoài bảo tốc độ tầm 800MHz thì tốn pin lắm !

Đúng rồi, ngoài tốc độ cao hay không còn phụ thuộc vào chuyện có tốn pin hay không. Các bác cứ test xem,tốn pin tương đối đấy ! Bọn nước ngoài bảo tốc độ tầm 800MHz thì tốn pin lắm !
Nhưng kể cả tốc độ 1115Mhz mà dùng Kernel UV 850mV thì Pin cũng ngon (5-8mA/h và 1% /h khi tắt màn hình)

Nhưng kể cả tốc độ 1115Mhz mà dùng Kernel UV 850mV thì Pin cũng ngon (5-8mA/h và 1% /h khi tắt màn hình)

Em set max 1152 Mhz min 768Mhz Scaring để chế độ Performance tắt máy nó cũng chỉ 7mAh quad cao chơi game sẽ thấy rõ hơn về đồ họa nhất là chơi need for speed shift quad tầm 1k4 1k5 thì xe chạy nhanh dật dật ^^

Bác Ân nghiên cứu cải thiện tốc độ bản Core Droid V0.5 đi, có Flash ngon với camera, cũng hiệu ứng trượt IPhone.
Khuyến cáo: hị hị, các bác cẩn thận kg CPU chết hàng loạt !

không biết em có làm sai gì không mà sao bản desirehd 3.3a cài kernel 0.1e vào là bị giựt giựt, vuốt không đi, có ai gặp tình trạng như e không

không biết em có làm sai gì không mà sao bản desirehd 3.3a cài kernel 0.1e vào là bị giựt giựt, vuốt không đi, có ai gặp tình trạng như e không
thì cài kernel khác đi, em đang dùng michyprima r1 tiết kiệm pin phết đấy

thì cài kernel khác đi, em đang dùng michyprima r1 tiết kiệm pin phết đấy

ok bác, mà e cứ thắc mắc cái phần setcpu đó, mỗi người có 1 kiểu khác nhau nhất là phần profile ,e k biết set cái đấy

Cái lỗi bản EVO khi gọi điện cứ bị thêm đầu 1 đã fix được chưa các bác?
Cả cái vụ fix font tiếng Việt nữa ạ :(
Sorry nếu đã có câu trả lời, vì em tìm thủ công trong mấy topic cũ ko ra, dài quá mà chức năng search của diễn đàn ko ăn thua ạ.

Cái lỗi bản EVO khi gọi điện cứ bị thêm đầu 1 đã fix được chưa các bác?
Cả cái vụ fix font tiếng Việt nữa ạ :(
Sorry nếu đã có câu trả lời, vì em tìm thủ công trong mấy topic cũ ko ra, dài quá mà chức năng search của diễn đàn ko ăn thua ạ.

Fix từ lâu rồi bác ơi.

ngồi mở lại đống file cũ thì thấy có cái file cr4ck vietmap X3A cho android hôm trước xin được. Có bác nào thích thì em post lên cho :D:D

crack đó phải đi với imei chứ bác . Hôm nọ sang tinhte được 1 bác share 10 key em là thứ 10 phải nói dùng vietmap chuẩn hơn brut

crack đó phải đi với imei chứ bác . Hôm nọ sang tinhte được 1 bác share 10 key em là thứ 10 phải nói dùng vietmap chuẩn hơn brut

nó là 1 file đánh lừa phần check imei của vietmap thôi. Tớ cũng không rõ lắm nhưng tớ cài vào thì chạy ngon

Back