• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

Mình dùng bản Radio v2.14.50.04 (HD2-TMOUS), mạng Mobifone, thấy sóng không ổn định, cho mình hỏi bản Radio 2.15.50.14 dùng được cho T-mobile ko? ai có bản Radio 2.10.50.28_2-KR cho mình xin, mình search các kiểu toàn báo lỗi link down, hình như cũ quá rồi ko còn tác dụng thì phải

Ố ồ, mình up lên radio 2.15.50.14 dùng sóng còn tệ hơn cả bản 2.14.50.04, thế nghĩa là sao?

Ố ồ, mình up lên radio 2.15.50.14 dùng sóng còn tệ hơn cả bản 2.14.50.04, thế nghĩa là sao?
Không nhất thiết Radio phiên bản cao sẽ tốt hơn Radio phiên bản cũ đâu bạn, khả năng bắt sóng còn phụ thuộc vào hạ tầng mạng nơi bạn sống và mạng bạn đang dùng,...

Bác Quang ơi...Bác cho em xin link down của bản Radio v2.10.50.28_2 (HD2-KR) với...mấy link ở trên chết hết rồi...thanks bác trước nha...

test radio các bản không thấy bản nào sóng ổn định cả
đang cần bản 2.10.50.28.2-KR
bác Quang ơi có diều kiện rãnh rổi cho xin link với
tks bác nhiều

bác ơi up lại cho em cái link tải công cụ tách nb và tạo nbh với ( em mới tải rom ship trên trang htc về vì máy ở cezch nên phải vào trang có tiếng cezch nó mới cho tải về nên em muốn tách radio xem máy sóng có tốt hơn ko) tool nbh v0.92 trên em click vô ko tải đc. thanks bác

bác ơi up lại cho em cái link tải công cụ tách nb và tạo nbh với ( em mới tải rom ship trên trang htc về vì máy ở cezch nên phải vào trang có tiếng cezch nó mới cho tải về nên em muốn tách radio xem máy sóng có tốt hơn ko) tool nbh v0.92 trên em click vô ko tải đc. thanks bác
Bạn xem phiên bản Radio của nó là bao nhiêu rồi tìm, tách làm gì cho mệt...

Bạn xem phiên bản Radio của nó là bao nhiêu rồi tìm, tách làm gì cho mệt...
radio của mình là 2.15.50.14 nhưng radio này mang ra quán họ up hộ mình mới tải room ship của máy khi vào trang htc nhập s/n của máy và chọn ngôn ngữ đúng tiếng Cezch mới tải được room ship đó nên mình muốn tách radio từ room ship đó úp lại cho chắc vì dùng bản miui của bác LangThang hay bị lỗi cột sóng và thỉnh thoảng mất sóng với 3g nên định tách rồi vào bootloader up đè vào cho chắc xem có đỡ ko.bác nào có link bản tool nbh v0.92 cho mình link với vì mình định tách làm theo hướng dẫn ở trên cho dễ hiểu.

radio của mình là 2.15.50.14 nhưng radio này mang ra quán họ up hộ mình mới tải room ship của máy khi vào trang htc nhập s/n của máy và chọn ngôn ngữ đúng tiếng Cezch mới tải được room ship đó nên mình muốn tách radio từ room ship đó úp lại cho chắc vì dùng bản miui của bác LangThang hay bị lỗi cột sóng và thỉnh thoảng mất sóng với 3g nên định tách rồi vào bootloader up đè vào cho chắc xem có đỡ ko.bác nào có link bản tool nbh v0.92 cho mình link với vì mình định tách làm theo hướng dẫn ở trên cho dễ hiểu.
Hiện nay là bản NBH Tool v1.0.1 nhé bạn...

thanks bác . mà em up đè radio có vấn đề gì ko bác nhì ,bác có link nào chi tiết hướng đẫn cho em cái link với
mà cái bản tách nb này em thử mà ko hiểu cách sử dụng luôn /...hic hic
khi chọn tách nbh từ roomship ra nb nó tách ra 1 đống file tên 769.nb , 896.nb , 1552.nb , 1553.nb , 2336.nb, primarySplash.nb , SPL.nb , Windows.nb em muốn tạo ra room radio .nbh mà chọn tab NB to NBH trong toll mà ở dòng chọn radio không biết lựa cái nào trong mấy file tách trên ra ,và phần device ko có tên Leo như bản v0.92

Chỉnh sửa cuối:
thanks bác . mà em up đè radio có vấn đề gì ko bác nhì ,bác có link nào chi tiết hướng đẫn cho em cái link với
mà cái bản tách nb này em thử mà ko hiểu cách sử dụng luôn /...hic hic
khi chọn tách nbh từ roomship ra nb nó tách ra 1 đống file tên 769.nb , 896.nb , 1552.nb , 1553.nb , 2336.nb, primarySplash.nb , SPL.nb , Windows.nb em muốn tạo ra room radio .nbh mà chọn tab NB to NBH trong toll mà ở dòng chọn radio không biết lựa cái nào trong mấy file tách trên ra ,và phần device ko có tên Leo như bản v0.92
Bạn dựa trên dung lượng của các file .nb mà xác định, file Radio tầm 25Mb đó... Nếu bạn cần bản v0.92 thì tải tại đây nhé.

* Link tải Radio v2.14.50.04 (HD2-TMOUS):
Update Radio này với các ROM dựa trên cơ sở OS 2.02-2.13-3.14 sẽ có thông số RAM là 576Mb.

link die rồi bác ơi, bác xem lại giúp cháu link này với. thank.........

* Link tải Radio v2.10.50.26 (HD2-TMOUS):
Update Radio này với các ROM dựa trên cơ sở OS 2.02-2.13 sẽ có thông số RAM là 576Mb.
link này die rồi bác quang ơi, cho cháu xin lại cái link , cám ơn bác nhiều lắm

* Link tải Radio v2.10.50.26 (HD2-TMOUS):
Update Radio này với các ROM dựa trên cơ sở OS 2.02-2.13 sẽ có thông số RAM là 576Mb.
link này die rồi bác quang ơi, cho cháu xin lại cái link , cám ơn bác nhiều lắm

Bạn có thể lấy theo link này : Tại đây

chào các bạn ... mình up radio cũng lâu rồi nên không biết là up bản nào, có cách nào kiểm tra không? mình chạy nand android

Back