• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

sau 1 hồi thử hết chỉ thấy 2.14.50.04 phù hợp với t mobile về gsm ,wifi , gps ; nhưng không hiểu sao hd2 t mobile òf mình sóng lúc 2 vach -> 4 vạch nhảy như ngựa có cách nào khắc phục không chứ vậy kéo pin lắm

sau 1 hồi thử hết chỉ thấy 2.14.50.04 phù hợp với t mobile về gsm ,wifi , gps ; nhưng không hiểu sao hd2 t mobile òf mình sóng lúc 2 vach -> 4 vạch nhảy như ngựa có cách nào khắc phục không chứ vậy kéo pin lắm
Vậy do hạ tầng mạng nơi bạn sống thôi và thường các dòng PDA bắt sóng kém hơn các dòng điện thoại phổ thông khác bạn nhé.

bác Man coi giúp e xem Link tải Radio v2.14.50.04 (HD2-TMOUS) này bị làm sao vậy bác,Tks bac Man:((

Link die hết rồi bạn ơi! Làm ơn fix lại link giúp mình với. Mình ở vùng cao giờ mới được dùng HD2.

minh cug bi nhu ban , may hom nay tu nhien sóng hd2 -tmobile rất chập chờn , o ngoai trời thì lúc nào cũnng đầy , vào nhà thì chỉ còn 1 vạch hoặc ko co . mình khong biết tại máy hay tại mạng nữa

minh cug bi nhu ban , may hom nay tu nhien sóng hd2 -tmobile rất chập chờn , o ngoai trời thì lúc nào cũnng đầy , vào nhà thì chỉ còn 1 vạch hoặc ko co . mình khong biết tại máy hay tại mạng nữa
Bạn thử úp bản Radio mới nhất là 2.15.50.14 xem có cải thiện được sóng không. Chú ý là các dòng PPC Phone thường bắt sóng yếu hơn các dòng điện thoại phổ thông khác nhé.

kiu với các Bác.em moi up cai radio v2.10.50.26 ben xda,giờ k hieu sao cuc cưng của e chỉ nằm ở màn hình htc trắng póc:((

anh Mod ơi cho em hỏi! htc hd2 của em đang là radio 2.15 nếu em down ngược về 2.06 thì máy có làm sao không ạ?

anh Mod ơi cho em hỏi! htc hd2 của em đang là radio 2.15 nếu em down ngược về 2.06 thì máy có làm sao không ạ?
Down tẹt ga. Chú ý là chỉ có HD2 thường thôi chứ HD2 TMOUS không được úp Radio dưới 2.08 đâu nhé.

HTC của bạn là Tmobile hay HTC thường? Nếu là Tmobile thì tuyệt đối không up Radio nào dưới 2.08, kẻo thành cục chặn giấy đắt tiền đấy. Còn HD2 thường thì vô tư.

^^ của em là hd thường mà!
tai cái máy của em chẳng bít up thế nào mà giờ wifi ngỏm luôn không bật lên được,
em thử tất cả các cách rồi mà cũng chẳng ăn thua anh ạ!
MAC adress thì báo là unavailble có anh em nào từng bị chưa ạ!
ai cho em xin cao kiến để sửa với chứ android mà không có wifi thì nản quá!

^^ của em là hd thường mà!
tai cái máy của em chẳng bít up thế nào mà giờ wifi ngỏm luôn không bật lên được,
em thử tất cả các cách rồi mà cũng chẳng ăn thua anh ạ!
MAC adress thì báo là unavailble có anh em nào từng bị chưa ạ!
ai cho em xin cao kiến để sửa với chứ android mà không có wifi thì nản quá!
Úp lại Ship Rom WM6.5 xem có bật được WiFi không nhé?

Back