• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM (COM2): V46C2 (Build 21907.5.0.93) ★ OS 2.13

Các bác cho em hỏi giữa Com 5 và Com 2 thì cái nào hơn nhỉ? e dùng Com 5 chưa dùng bản com2 bao giờ.
Thực ra COM2 và COM5 giống nhau cả mà, COM2 thì theo dạng cổ điển tức là có menu Start ở trên, còn COM5 thì nút menu Start được chuyển xuống dưới và các núm chức năng được làm to hơn để dễ dàng tương tác bằng ngón tay hơn... Nhưng COM5 ngoài ưu điểm có thể dùng ngón tay tương tác mà không cần dùng bút thì nó có một nhược điểm là có nhiều PM không tương thích với chuẩn này và hay bị thanh bar to ở dưới che mất các chức năng của PM...

Mình cũng thường dùng Com5 nghe các bác nói vậy để thử qua Com 2 . Cám ơn Bác Quang

sau khi tham khảo ý kiến mọi người đã thử up bản Com2,ấn tượng đầu tiên là rất nhanh và mượt.thanks bác Quang!

sao link lúc nào cũng ẩn hết vậy bác quang, mình thoát ra vào lại 5 lần rồi mà vẫn ko thấy link, làm ơn chỉ dùm, thank các bác

sao link lúc nào cũng ẩn hết vậy bác quang, mình thoát ra vào lại 5 lần rồi mà vẫn ko thấy link, làm ơn chỉ dùm, thank các bác

Vậy là bạn chưa có bài viết nào trong mục này chứ gì. Giờ vào lại sẽ bạn thấy link thôi mà.

Hic, dùng mãi Com 5 rùi nhưng cứ hay lỗi lặt vặt, bây giờ thử Up bản Com 2 xem có khác không.
Dù sao cũng thanks Bác Quang có nhiều Rom cho mọi người lựa chọn.

Thế mới ác chứ! Download báo luôn:

The requested Web page has been blocked by your system administrator.

Please contact your system administrator for further information.

Mặc dù các trang khác vẫn down bình thường

Mình đã kiễm tra lại link down bình thường, bạn thử lại xem.

Back