• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM (COM2): V46C2 (Build 21907.5.0.93) ★ OS 2.13

Bác Quang cho cháu hỏi sau khi up bản com2 cài net framework 3.5 báo lỗi,bản Com5 trước cháu up cũng bị lỗi vậy.

Bác Quang cho cháu hỏi sau khi up bản com2 cài net framework 3.5 báo lỗi,bản Com5 trước cháu up cũng bị lỗi vậy.

Báo lỗi là đúng rồi vì trong các ROM sau này đều đã tích hợp sẵn NETCF 3.5 với Build mới nhất.

Cám ơn Bác nhiều vì cháu cài Beejive cứ hiện lỗi chưa có net framework 3.5.ko hiểu vì lí do gì?:(

Bác Quang giúp em với:
1. Gần đây máy của em cài bản Rom nào cũng bị hiện tuợng tự restart máy.
2. Up rom rất khó khăn, khi up rom xong đến phần restart máy để config mạng là treo ở màn hình có mỗi chữ HTC. Hú họa thì máy chạy được đến cuối cùng của màn hình Today, nhưng HR lại theo huớng dẫn sau khi up Rom thì lại dừng ở màn hình có chứ HTC mà ko làm gì đc. Để kệ như thế thì lúc lâu sau máy lại vào bình thuờng nhưng khi sd thì cứ hay bị restart máy.
Hic, Bác có thuốc nào giúp em với. Khó chịu quá rồi Bác à! Thanks bác nhé!

em có 1 em HD2, mua hàng xách tay ở hnammobile, giờ em nó chạy chậm, hay bị treo quá, up lên bản này có khắc phục lỗi/ có mất hết dự liệu không ạ ?

Bác Quang cho cháu hỏi, sao cháu không thấy link tải mấy room bác up lên vậy, toàn hiện hidden content không ah

em có 1 em HD2, mua hàng xách tay ở hnammobile, giờ em nó chạy chậm, hay bị treo quá, up lên bản này có khắc phục lỗi/ có mất hết dự liệu không ạ ?

Up lên ROM này và lựa chọn phiên bản Radio thích hợp để Up thì chắc chắn máy sẽ không bị treo đâu. :D

Back