• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM: V71 (Build 28245.5.3.10) ★ OS 3.14 (FINAL)

V49 chạy nhanh như điện, kinh thật. Cám ơn bác Quang nhiều. Bác Quang đã up android cho HD2 chưa ạ?

Hôm 20 vừa up hnay lên đã thấy bản này rồi. Để em up thử xem tn. Thank bác nhé.

Cháu đã úp bản 48co5 của Bác Quang, vậy giờ cháu úp bản 49 này có phải HSPL lại ko ạ? cháu dùng T-Mobile

Cháu đã úp bản 48co5 của Bác Quang, vậy giờ cháu úp bản 49 này có phải HSPL lại ko ạ? cháu dùng T-Mobile

trong máy bạn đã có HSPL rồi không cần phải chạy lại đâu.bạn muốn chắc chắn hơn thì đưa máy về bootloader kiểm tra xem bạn đã co HSPL chưa nếu có rồi thì up như bình thường thôi,bạn a.mình vừa up lên bản này,công nhận chạy nhanh hơn hẳn.thanks chú Quang nhiều.

trong máy bạn đã có HSPL rồi không cần phải chạy lại đâu.bạn muốn chắc chắn hơn thì đưa máy về bootloader kiểm tra xem bạn đã co HSPL chưa nếu có rồi thì up như bình thường thôi,bạn a.mình vừa up lên bản này,công nhận chạy nhanh hơn hẳn.thanks chú Quang nhiều.

Xem như thế nào thì bít máy có HSPL vậy bạn? mình hơi gà vì mới qua xài HD2. cám ơn bạn đã giúp

Xem như thế nào thì bít máy có HSPL vậy bạn? mình hơi gà vì mới qua xài HD2. cám ơn bạn đã giúp

Thực ra khi máy bạn đã up bản đây48CO5 rồi thì máy bạn đã có thể up tất cả các Rom rồi,kiểm tra lại chỉ cho chắc chắn thôi.Bạn vào bootloader theo hướng dẫn ở đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?75818-LEO-HardReset-va-Bootloader sau khi vao bootloader rồi nếu như bạn thấy có dòng SPL-2.08.HSPL có nghĩa là máy bạn đã có HSPL rồi đó,bạn chi up Rom như bình thường là được.

Có Bác nào biết tắt hiệu ứng thời tiết toàn màn hình của bản V48C5 không, chỉ cho mình với.

Có Bác nào biết tắt hiệu ứng thời tiết toàn màn hình của bản V48C5 không, chỉ cho mình với.

Bác vào Edit Quick Link add , add thêm 1 cái quick link Weather Toggle nằm trong Toggle Switch rùi muốn tắt mở lúc nào thì chọt vào...

Tks mới về lại WM up thử cái xem giờ có gì khác xưa không, bản rom máy hiện tại chán quá :D

Back