• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HƯỚNG DẪN ÚP ROM CHO HD2 - NÊN ĐỌC KĨ TRƯỚC KHI ÚP ROM

cho mình hoi htc hd2 hien tai dung android phien ban nao la on dinh nhat,co ai da up rom 4.0 chua cho y kien cai
Xin loi vi on bang dien thoai nen khong viet duoc tieng viet co dau
thanks

Forum đã tích hợp sẵn bộ gõ TV kiểu Telex nên bạn gõ TV theo kiểu Telex trên điện thoại bình thường.

Last edited by a moderator:
uh minh dang dung ban day,nhung bi loi khi thuc hien cuoc goi den va di thi man hinh khong sang
ps: van khong viet duoc tieng viet co dau
Bạn có thể úp thử Kernel khác hay có thể Task29, format lại thẻ nhớ và cài lại từ đầu cho đỡ lỗi.

EM biết no chạy thông qua thẻ nhớ
em hỏi cách chạy rom đó như thế nào
chỉ giáo
Bạn giải nén thành một thư mục (Android chẳng hạn), copy vào thẻ nhớ rồi vào File Manager của WM chạy file HARET.exe rồi đợi tầm 7-10 phút là xong.

Bạn giải nén thành một thư mục (Android chẳng hạn), copy vào thẻ nhớ rồi vào File Manager của WM chạy file HARET.exe rồi đợi tầm 7-10 phút là xong.

mình đã làm như vậy,nhưng khi vào file android chạy file HARET.exe nó không chạy gì cả
minh đang chạy bản android 4.0.3

Lâu lắm rồi mới quay lại HD2, các Mod cho em hỏi là khi Task29 nó toàn báo lỗi 260 lỗi cable, nhưng cài đặt soft thì bt.

Lâu lắm rồi mới quay lại HD2, các Mod cho em hỏi là khi Task29 nó toàn báo lỗi 260 lỗi cable, nhưng cài đặt soft thì bt.
Chủ yếu là trong Bootloader có hiển thị USB không? Bạn restart lại máy tính hay đổi cổng USB khác xem sao.

thank Mod, không hiện usb rồi, thiếu driver, cố nạp driver cho hd2 trên XP mà không dc. lâu ko có nghịch lúng túng quá.

trên XP cài đủ rồi thì mới cài dc soft mà Sếp. ok, vừa quay qua w7 đã hiện USB nhưng vẫn hiện lỗi 260 lỗi cable. đau thế, đang yên đang lành ngừoi ta nhờ up rom h ko task 29 dc rom cũng tạc luôn máy trống trơn. không hiểu có phải tại cable ko, mà vẫn cài soft dc cơ mà nhỉ, hay trênPC còn thiếu cái gì chưa cài, Zune rồi ....?

trên XP cài đủ rồi thì mới cài dc soft mà Sếp. ok, vừa quay qua w7 đã hiện USB nhưng vẫn hiện lỗi 260 lỗi cable. đau thế, đang yên đang lành ngừoi ta nhờ up rom h ko task 29 dc rom cũng tạc luôn máy trống trơn. không hiểu có phải tại cable ko, mà vẫn cài soft dc cơ mà nhỉ, hay trênPC còn thiếu cái gì chưa cài, Zune rồi ....?
Bạn thay cáp kết nối hay đổi cổng USB xem sao.

đi rồi, chắc hết thuốc chữa. thay cable khác vẫn vậy, đen quá, lại phải đưa tạm con One X cho ng ta dùng tạm chữa cháy.

mình muốn tải file đính kèm mà không thấy đâu hết. mọi người giúp được không
tks mọi người.

Back