• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt hóa cho cộng đồng SYM của PV.

việt hóa cái ứng dụng của máy bạn à. thế mới không thể unistall nó. tiện hỏi cái loopset nokia là cái gì vậy. có phải thiết bị trợ thính không

việt hóa cái ứng dụng của máy bạn à. thế mới không thể unistall nó. tiện hỏi cái loopset nokia là cái gì vậy. có phải thiết bị trợ thính không

Trời bó tay, cái ứng dụng của máy là ứng dụng tên gì mới được chứ.:))

Trời bó tay, cái ứng dụng của máy là ứng dụng tên gì mới được chứ.:))

theo e hiểu thì bạn ý đang định VH cả máy
@hnt20042000: theo mình nghĩ thì VH máy ko đơn giản như VH một pm mà hơn nữa khi bạn cần format máy thì bạn sẽ lại phải làm lại chứ không như pm có thể cài lại đc. Nếu bạn thật sự muốn dùng máy có tiếng Việt thì sao bạn không chuyển qua dùng OS 9.2 ;)

đang dùng e 61i. mình thích máy này chứ không phải thích ngôn ngữ việt. muốn khác đời 1 chút ấy mà.
@o0ololo0o bạn sai. E 61i máy nó đọc ổ C trước ổ Z đó bạn. mình chỉ cần backup các file tiếng việt. sau đó chép lại vào ổ C thôi.
http://s5.photobucket.com/albums/y154/hnt20052005/e61tv/

Cái này chắc chưa ai làm bao giờ bạn cư thử sức mình đi, rồi có gì chia sẻ cho anh em với.

Cái này chắc chưa ai làm bao giờ bạn cư thử sức mình đi, rồi có gì chia sẻ cho anh em với.
cảm ơn bạn đã ủng hộ. mình cần các file r96 của máy 9.2 như n76. vì việt hóa nhiều câu không hiểu nổi. ai có cho mình xin cái T_T:((. nhiều cái muốn chép đè hay xóa chỉ cần đá cái ứng dụng khỏi prosess là được. nhưng có những cái chai lỳ không tìm ra nó thuộc prosess nào

cảm ơn bạn đã ủng hộ. mình cần các file r96 của máy 9.2 như n76. vì việt hóa nhiều câu không hiểu nổi. ai có cho mình xin cái T_T:((. nhiều cái muốn chép đè hay xóa chỉ cần đá cái ứng dụng khỏi prosess là được. nhưng có những cái chai lỳ không tìm ra nó thuộc prosess nào

Câu nào khó thì bạn xem chức năng cụ thể của nó rồi dịch, cho từ nó giống với chức năng là được, câu nào khó quá nữa bạn tập hợp lại rồi Post vào đây, hy vọng sẽ có nhiều anh em ủng hộ bạn. Chúc bạn thành công.=D>

certif. management.
plugin
car kit
text phone
cellular

còn nhìu từ mà mình không bít. giá có cái n76 ở đây :D
đã việt hóa được danh bạ, tin nhắn , nghe nhạc, bộ sưu tập , cấu hình, camera .tìm kiếm,bluetooth, đồng hồ. nhật ký, menu,tiện thể việt hóa cái lingvoo làm việc lun cho dể. tất cả chỉ làm trên di động.

Chỉnh sửa cuối:
đang dùng e 61i. mình thích máy này chứ không phải thích ngôn ngữ việt. muốn khác đời 1 chút ấy mà.
@o0ololo0o bạn sai. E 61i máy nó đọc ổ C trước ổ Z đó bạn. mình chỉ cần backup các file tiếng việt. sau đó chép lại vào ổ C thôi.
http://s5.photobucket.com/albums/y154/hnt20052005/e61tv/

ùh vậy hả :D ko thấy ghi bạn dùng máy gì lên mình ko bik. Mình đang dùng N6120c có tiếng Việt nè :D mấy từ bạn hỏi mình chỉ tìm đc một vài từ trong máy mình còn lại hổng nhớ ở đâu :D
loopset: tai nghe
car kit: phụ kiện trên xe ko dây
textphone vẫn để như cũ :p
thấy trên máy mình dịch thế ;) bạn còn từ nào chưa dịch đc thì cứ post lên để xem mình có giúp thêm đc gì ko :D. Chúc bạn thành công!

active standby app.
active standby blug-ins
active standby mailbox
certif. managerment
processing
:D
bạn lưu hết các file trong resource ở ổ z của 6120c cho mình được không. để mình từ từ nghiên cứu. sớm hoàn thành. chắc tết là trọn vẹn

của bạn đây :D mình mới chỉ tìm đc nhiu đó thôi :p. thiếu chỗ nào bạn chỉ chỗ nếu có mình up tiếp ;) Chúc thành công (hi vọng là trước tết :D)

của bạn đây :D mình mới chỉ tìm đc nhiu đó thôi :p. thiếu chỗ nào bạn chỉ chỗ nếu có mình up tiếp ;) Chúc thành công (hi vọng là trước tết :D)

Hai anh chàng này có ý tưởng độc đáo thật đấy:)), cố lên nhen, có gì khó thi gọi anh em cùng nhau giúp nhé=D>. Rất tiết máy mình là 73, ko thử nghiệm cùng các bạn được.:((

Hai anh chàng này có ý tưởng độc đáo thật đấy:)), cố lên nhen, có gì khó thi gọi anh em cùng nhau giúp nhé=D>. Rất tiết máy mình là 73, ko thử nghiệm cùng các bạn được.:((
e 61 lợi 1 cái là nó tự đọc ổ C trước ổ Z chứ không như N73. he he. thử tự việt hóa đi bạn.

các bạn đừng có chép các file tiếng việt của 9.2 vào 9.1 vì nó sẽ bị lỗi tùm lum mặc dù mở bằng trình việt hóa nó giống nhau.
@o0ololo0o. ở web có cái lựa chọn navigation options nó ghi sao bạn ơi.

các bạn đừng có chép các file tiếng việt của 9.2 vào 9.1 vì nó sẽ bị lỗi tùm lum mặc dù mở bằng trình việt hóa nó giống nhau.
@o0ololo0o. ở web có cái lựa chọn navigation options nó ghi sao bạn ơi.

navigation options : tùy chọn điều hướng ;)

anh em nào ranh up dùm mình pm UltraRSCEditor và SISWare 4.7 lên trang khác dùm mình nhé để mình tập việt hóa.vì minh k vào dc trang www.mediafire.com để down.
chân thành cảm ơn !

Back