• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt hóa cho cộng đồng SYM của PV.

Em đã copy tất cả các file của screenshots rồi đưa vào thư mục vừa tạo,nhưng khi đóng gói vẫn khônmg thành công :(

Em đã copy tất cả các file của screenshots rồi đưa vào thư mục vừa tạo,nhưng khi đóng gói vẫn khônmg thành công :(

À mà nè, trong file rsc có cái dòng gần cuối thì phải có dạng \system\apps\scrshot.aif (hay .mif gì đó) đừng nói e dịch cái này nha :D

DẠ KHÔNG AH.EM CÓ DỊCH CÁI NÀY NÈ ANH : NO OPTIONS .CÁI NÀY CÓ LIÊN QUAN GÌ ĐẾN PM KO VẬY ANH.

oh vậy ah các bro,em mới tập dịch nên thấy cái nào là dịch cái đó.vậy cái other cũng không được dịch luôn hả các anh

Cho em hỏi cái nữa nha các bro.Có pm nào chuyển đổi định dạng cảu hionhg thành bmb để đưa vào thư mục about ko ah.Nếu có thì cho em xin nha các bro.thank

Cho em hỏi cái nữa nha các bro.Có pm nào chuyển đổi định dạng cảu hionhg thành bmb để đưa vào thư mục about ko ah.Nếu có thì cho em xin nha các bro.thank

Dạng gì không rõ gì cả, nói lại đi.

Ah cái định dạng mbm trong file đấy bro.Có thể cho em xin pm đổi được chứ ah.thank

Ah cái định dạng mbm trong file đấy bro.Có thể cho em xin pm đổi được chứ ah.thank

Bạn dùng Pm MbM Tool để thay cái hình bạn muốn vào, nhờ là phải đúng size và tên file bạn nhé, rất đơn giản. Troly đã dẫn Link cho bạn rồi đấy.

Chào các bro.Em muốn biết cách vh các gamen cũng như ứng dụng java thì làm cách nào vậy.
Xin chỉ dẫn hộ em,thank nhiều ah

Chào các bro.Em muốn biết cách vh các gamen cũng như ứng dụng java thì làm cách nào vậy.
Xin chỉ dẫn hộ em,thank nhiều ah

Bạn xem hướng dẫn trong các Topic hướng dẫn Vh có cả đó bạn.

Uhm để em search thử.thank anh trước.Mà cho em hỏi cái anh MT ơi
Em có 1 hình định dạng là JPG muốn đổi nó sang MBM thì làm cách nào hả anh.
Em có đọc bài viết của anh troly rồi nhưng down về vọc vânc không thấy đâu cả.Xin chỉ giúp

Uhm để em search thử.thank anh trước.Mà cho em hỏi cái anh MT ơi
Em có 1 hình định dạng là JPG muốn đổi nó sang MBM thì làm cách nào hả anh.
Em có đọc bài viết của anh troly rồi nhưng down về vọc vânc không thấy đâu cả.Xin chỉ giúp

Mình dùng PS size xong save với định trên. Bạn có thể Search Pm converter hình ảnh sang các định dạng trên Google.

Xin chỉ em cách vh các ứng dụng nghe nhạc hoặc xem phim với các anh.
Em đã vh được 1 số ứng dụng và muốn vh ứng dụng corecode nhưng khi mở file ra thì thấy 1 file rsc nhưng dùng sieudich mở lên thì bên trong không đủ vốn từ để dịch như vậy là sao vậy các anh.:-/

Xin chỉ em cách vh các ứng dụng nghe nhạc hoặc xem phim với các anh.
Em đã vh được 1 số ứng dụng và muốn vh ứng dụng corecode nhưng khi mở file ra thì thấy 1 file rsc nhưng dùng sieudich mở lên thì bên trong không đủ vốn từ để dịch như vậy là sao vậy các anh.:-/

Core thì làm rắc rối lắm bạn à. Nó làm trên file txt, phải có thủ thuật để chỉnh cho chọn ngôn ngữ nữa.

Chào, anh em!
Lâu lắm rồi mới được "sờ" cái PC :)), thấy anh em tiến bộ không ngừng mình thấy rất vui =D>.

Không biết cái này có chưa (tại 0 có thời gian đọc lại bài :p) nhưng cũng post cái này lên (Tool dùng VH). Xài cái này an toàn lắm, khỏi sợ crash nhưng phải "tiết kiệm ký tự", "nhân vô thập toàn" mà.

Chúc anh em ngày càng tiến bộ hơn. Thân.

Chào, anh em!
Lâu lắm rồi mới được "sờ" cái PC :)), thấy anh em tiến bộ không ngừng mình thấy rất vui =D>.

Không biết cái này có chưa (tại 0 có thời gian đọc lại bài :p) nhưng cũng post cái này lên (Tool dùng VH). Xài cái này an toàn lắm, khỏi sợ crash nhưng phải "tiết kiệm ký tự", "nhân vô thập toàn" mà.

Chúc anh em ngày càng tiến bộ hơn. Thân.

Đúng là lâu quá mới thấy, có gì đưa nấy càng nhiều càng tốt, đâu sợ dư thừa gì mà rào đón, cứ lâu lâu xuất hiện đưa 1 cái là được rồi.=D>=D>=D>

Back