• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobifone 3G cho S60 3rd

Làm mát máy chút xíu. Bữa mình cũng bị khi nó nóng rực nhưng cho nó cái quạt thì chẳng có j :H

Posted via Mobile
cám on ban nhìu lam.nhug máy mìh k bi nóg dau.bây jo mìh ok rôi.khi dag xem tv,muôn thoát thì â'n và ju phím menu rôi thoát trìh rplayer bag phím C là k bi j nua.tiêp tuc chon kêh khác xem.

điện thoại SE W910 chỉ điện thoại thấy hình được thui, làm sao để xem tivi đây anh em? anh em nào biết có phần mềm giống Realplayer thì chỉ giúp mình, huhu..:((

Các mod cho mình hỏi một chút nhé. Mình xài em E63 khi cài đặt xong vào coi tivi thử(đã đăng ký xong xuôi rùi)nhưng khi chạy nó vào realplayer bình thường nhưng khi băt đầu thi nó lại hiện lên going chữ là truy cập vào máy chủ,mình ok xong nó lại hiện them mọt going thong báo nữa là cần xác định điểm truy cập mặc định trươc và văng ngược trở ra,mình đã cài điểm truy cập mặc định là mobifone wap nhưng cũng không có kết quả. Mong nhận được sự giải đáp từ mọi người.thanks!

Các mod cho mình hỏi một chút nhé. Mình xài em E63 khi cài đặt xong vào coi tivi thử(đã đăng ký xong xuôi rùi)nhưng khi chạy nó vào realplayer bình thường nhưng khi băt đầu thi nó lại hiện lên going chữ là truy cập vào máy chủ,mình ok xong nó lại hiện them mọt going thong báo nữa là cần xác định điểm truy cập mặc định trươc và văng ngược trở ra,mình đã cài điểm truy cập mặc định là mobifone wap nhưng cũng không có kết quả. Mong nhận được sự giải đáp từ mọi người.thanks!

Bạn vào realplayer/cài đặt/kết nối/mạng/điểm truy cập>chọn là Mobi-gprs-wap là ok:D

Bạn vào realplayer/cài đặt/kết nối/mạng/điểm truy cập>chọn là Mobi-gprs-wap là ok:D

Cảm ơn mod nhiều nhé. Mình đã cài đặt như hướng dẫn nhưng khi chạy thì nó lại báo là không thể kết nối và thế là vẫn không thể nào coi được hic hic

Cảm ơn mod nhiều nhé. Mình đã cài đặt như hướng dẫn nhưng khi chạy thì nó lại báo là không thể kết nối và thế là vẫn không thể nào coi được hic hic
do la do mang bi loi,ban nen thu nhieu lan vao nhieu thoi gian khac nhau xem

Posted via Mobile Device

cái này có cần đăng kí 3g cho xem tv ko , giá tiền bao nhiêu thế,ko có pm cho E72 rồi chán

Chỉnh sửa cuối:
cái này có cần đăng kí 3g cho xem tv ko , giá tiền bao nhiêu thế,ko có pm cho E72 rồi chán

Posted via Mobile Device
pạn khỏi cần đăng kí. Pan vào wap http://vas.mobifonemedia.com.vn rồi dow pm tương thich với đt pạn là xài đươc ngay. Nên nhớ là 50đ/10kb

Posted via Mobile Device
pạn khỏi cần đăng kí. Pan vào wap http://vas.mobifonemedia.com.vn rồi dow pm tương thich với đt pạn là xài đươc ngay. Nên nhớ là 50đ/10kb
down về cài mà báo là không kết nối được với cổng giao tiếp là sao bạn

sao em đk gói tv1 để xem fim rồi,dùng phần mềm trên đề vào live tv nhưng khi real player hiện ra,rùi load,load xong thì chằng thấy fim đâu,lại ra cái màn hinh real player như lúc đầu.chon option>play thì nó lại load,load xong thì vẫn như thế.em dung n73,cái này do máy em hay do mang vậy mấy anh

sao em đk gói tv1 để xem fim rồi,dùng phần mềm trên đề vào live tv nhưng khi real player hiện ra,rùi load,load xong thì chằng thấy fim đâu,lại ra cái màn hinh real player như lúc đầu.chon option>play thì nó lại load,load xong thì vẫn như thế.em dung n73,cái này do máy em hay do mang vậy mấy anh
ban vo settings/connection/network chon mobi-gprs-wap ,roi mo lai thu xem

Posted via Mobile Device

em đã đăng ký gói TV1 vậy xem TV không tính dung lượng load, nhưng mà làm chuyện khác như xem tin, nghe nhạc, lướt web bằng 3G có bị tính cước không các bác??

em đã đăng ký gói TV1 vậy xem TV không tính dung lượng load, nhưng mà làm chuyện khác như xem tin, nghe nhạc, lướt web bằng 3G có bị tính cước không các bác??

Posted via Mobile Device
Nếu bạn đk trọn gói 12k/day, 8ok/week, 300/month thì cứ thế mà xà th ui.

cho mình hỏi là cái gói TV1 chỉ cho xem mấy kênh này free hay xem ở trang nào cũng free vậy

cho mình hỏi là cái gói TV1 chỉ cho xem mấy kênh này free hay xem ở trang nào cũng free vậy

Posted via Mobile Device
Tất nhiên là kênh đó free. Còn nếu bạn đk data trọn gói thì ở đâu cũg thế.

tui xài cái này bị tính tiền phí rất cao đấy nhé thay vì mình đăng kí mobitv1 là 3k/1ngay đằng này tui xài cái này xem đã đời xong vài tiếng sao check lại từ 53k lên 577k.các bạn cẩn thận nhé. lưu ý mình chỉ xem live tv thôi ko truy cập web, dang khiếu nạy tổng đải mobi đây mà sim minh xài trả sau nên nó hẹn cuối tháng giải quyết.

Theo mình nghĩ. Tốt nhất nên hỏi tổng đài cho cụ thể. Coi chừng bị dính chưởng là toi.

Trừ khi bạn không đk gói Data thui. nếu như đk gói data thì bạn truy cập vào đâu, dung lượng bao nhiu, thời gian bao lâu trong 1 ngày....sẽ không là vấn đề nữa.

Back