• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobifone 3G cho S60 3rd

Tìm hoài ko thấy cái bản đồ phủ sóng 3G, ko biết Cà Mau quê hương tui có sóng 3G chưa, chờ ngày phủ sóng tới nông thôn để về quê có net mà xài :) ko biết Mobifone làm đúng cam kết 1 năm phủ sóng hết đc ko nữa.

sorry các mod vì mìh lên net bag mobile nên k bõ dâ'u dc và k thank dc.cho mìh hõi sao mìh xem tv dc nhug khi thoát ra thì máy tu nhiên tâ't nguô'n và khoi dôg lai.k bít có ai giô'ng mìh k.mog các mod giúp do.thanhs very much!

Chỉnh sửa cuối:
sorry các mod vì mìh lên net bag mobile nên k bõ dâ'u dc và k thank dc.cho mìh hõi sao mìh xem tv dc nhug khi thoát ra thì máy tu nhiên tâ't nguô'n và khoi dôg lai.k bít có ai giô'ng mìh k.mog các mod giúp do.thanhs very much!

Posted via Mobile Device
Bạn thoát nhanh bằng nút đỏ ah? Có thể là do máy đang hoạt động hết công suất, rùi giảm mạnh > máy kđ lại. Bạn nên thoát từ từ.

máy bạn xài là máy gì thế? mình có xài pm này nhưng hơi bực mình vì pm chưa hoàn chỉnh mà tung ra, chạy lỗi nhiều chỗ trên nhiều máy lắm. máy mình thì hên xui, có lúc vô được có lúc không được gì cả.
không thấy sóng nghĩa là chưa có sóng. hic. có chưa chắc đã vô được nữa.

máy bạn xài là máy gì thế? mình có xài pm này nhưng hơi bực mình vì pm chưa hoàn chỉnh mà tung ra, chạy lỗi nhiều chỗ trên nhiều máy lắm. máy mình thì hên xui, có lúc vô được có lúc không được gì cả.
không thấy sóng nghĩa là chưa có sóng. hic. có chưa chắc đã vô được nữa.
ban xem tv truc tiep bang realplayer luon thu xem

Posted via Mobile Device

Đã test wa, tuy phần mềm chưa hoàn thiện nhưng mục xem tivi khá ổn. Chất lượng và tốc độ truyền data qua sóng 3G của mobi rất tốt xem TV hầu như không giật khi cột sóng cao. Cũng có khá nhiều kênh để chọn lựa. Chưa thử qua 3 G của Vina và Viettel nhưng MObi mới ra vậy là quá ổn, tiếp tục đầu tư và phát huy thì tương lai người dùng còn được sử dụng vô số tiện ích qua 3G nữa

Các bác dùng 3G có thấy pin tốn nhanh hơn ko?? treo nick SH có một buổi sáng mà hết cục pin mới sạc. Em dùng E71 pin trâu còn thế các bác dùng máy khác thì:-s

Các bác dùng 3G có thấy pin tốn nhanh hơn ko?? treo nick SH có một buổi sáng mà hết cục pin mới sạc. Em dùng E71 pin trâu còn thế các bác dùng máy khác thì:-s
Bác thế mà sướng đấy. Máy em online liên tục xem tv đc khoảng 3h là tắt nguồn luôn, đành ngậm ngùi đi sạc. Hix hix!
Posted via Mobile Device

Cái phần mềm đó xem tivi được sao ta? tôi thấy nó cứ load mãi mà chả thấy gì hết! hay tại chỗ tôi sóng 3G còn yếu? mà cột sóng lúc nào cũng đầy mà!

Posted via Mobile Device
Bạn thoát nhanh bằng nút đỏ ah? Có thể là do máy đang hoạt động hết công suất, rùi giảm mạnh > máy kđ lại. Bạn nên thoát từ từ.

Posted via Mobile Devicemìh k thoát bag nút dõ mà mìh thoát tu tu.khi back lai thì máy kdôg lai luôn.mìh dùg 2con N73.con n73me thì bi treo máy.k bít có phãi máy chay k nõi hay k nua.các mod giúp mìh voi.cám on rât nhìu!

cột sóng đầy thì coi thoải mái, không đăg kí gói cước TV nào mà tui vẫn coi bình thường, còn ko bị trừ cước data nữa hehe

cái này ko trừ cước data nhưng trừ cước gprs dữ lắm, coi có mấy phút mà đã tốn vài mb rồi

Mình ko để chế độ silent bạn ạ, mà vẫn o nghe đc!

Mình cũng bị giống bạn, nhưng mình chỉnh nút play thành pause, rồi làm ngược lại là nghe được (nhớ là phải load xong đấy nhé)=D>

Posted via Mobile Devicemìh k thoát bag nút dõ mà mìh thoát tu tu.khi back lai thì máy kdôg lai luôn.mìh dùg 2con N73.con n73me thì bi treo máy.k bít có phãi máy chay k nõi hay k nua.các mod giúp mìh voi.cám on rât nhìu!

Làm mát máy chút xíu. Bữa mình cũng bị khi nó nóng rực nhưng cho nó cái quạt thì chẳng có j :H

Bác thế mà sướng đấy. Máy em online liên tục xem tv đc khoảng 3h là tắt nguồn luôn, đành ngậm ngùi đi sạc. Hix hix!
Posted via Mobile Device

Online xem liên tục 3h là pin ok rùi đó bạn. Người ta treo nick muh, đem so lam sao đc.

Back