• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiTV-Xem TV trên mobile(3g viettel)

hình như cái này chỉ xem được mấy đài cơ bản, còn mấy đài add on ko xem được

MobiTV

Cái nì có dùng đc trên Iphone ko bạn? Có Full màn hình ko bạn? :( Bên Iphone ko thấy cái nì.

Phải nói là xem tivi 3g trên mobi thì cũng tiện thật, nhưng ,mà ngốn pin kinh khủng. Mình dùng i900, xem nửa giờ đồng hồ mà ngốn 50-60% pin, máy nóng khủng khiếp. Nghe có mùi khen khét nữa chứ!:p

bạn ơi, giúp mình với con N95-8G với, khi coi tivi nó báo là "HẾT GIỜ MÁY CHỦ" à. Mình phải làm sao đây

bạn ơi, giúp mình với con N95-8G với, khi coi tivi nó báo là "HẾT GIỜ MÁY CHỦ" à. Mình phải làm sao đây

Posted via Mobile Device
Gia hạn giờ xem đi bạn, hết 10h miễn fí rùi. 3k/h vào phầ tài khoản cá nhân đó bạn.

Ae làm rõ hộ cái vụ này cái. H` mới biết cái này đây.

1.Điều kiện sử dụng dịch vụ: Để sử dụng được dịch vụ, khách hàng phải đăng ký gói Data bất kỳ của Viettel.
Gói DATA đó là ntn, có phải Gprs cũng nằm trong gói DATA í kô. Nếu đúng,khi m` vào wap xem nhỡ nó trừ tiền Gprs của m` thi sao/

2.Cước dịch vụ MobiTV: Cước thuê bao tháng: 35.000 đ/tháng. Có phải nghĩa là khi m` soạn DK gửi 1331, nó sẽ trừ ngay vao tk của m` 35 nghìn đó.

Vấn đề tiền bạc luôn cần đc xem xét rõ ràng, đời sống nghèo mà.

mình đk nó nhắn là :
"Quỳ khách đã đang ký thành công dịch vụ MobiTV. Giá cước 0VND/thang/10h ( dang khuyen mai). Click để truy cập dịch vụ : http://mobitv.vn"
kết thúc là mình ko bị trừ tiền.:-?

thời điểm hjện tại thì vt đã remove tjền đk dịch vụ mobitv để cạnh tranh với 2 mạng còn lại.h đăng ký mất 0đ và đc mijễn phí 10h 1 tháng.nạp thêm 3k 1h
Posted via Mobile Device

Đọc lại post này nhé zzz

Posted via Mobile Device

Ko ai co ban update cua MobiTV ah. Minh dung N73 nen ko the update duoc vi pm chua ho tro. Ai co ban update thi up len nha. Thanks a lot!
Posted via Mobile Device

cái này ppc sài dc không mấy đại ka.em sài htc nhưng mở lên toàn báo lỗi.chang xem dc.anh em nào có phần phì post lên cho anh em với.

không hiểu sao 3g viettel lại mạnh thế, mình dang dung f mobi yếu xìu, yếu hơn cả vinaphone nữa

Back