• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
Ban cai flas truoc xong cai ban mitv cua dung.xong roi vao itv no bat cai flas qua mang.phien ban cua dung xem duoc moi tivi ko xem duoc phim va ca nhac nua dau

thanks bác, e quên mất ko để ý là fai cài flash trước. h xem ngon lành rồi :D . xem ca nhạc và fim qua wifi đều ngon cả. thanks chủ thớt.

mình cũng bị giống bạn "chứng chỉ hết hạn", vậy phải sign nó rùi mới cài được hả các bác? ai giúp e với thanks

các bạn cho mình hỏi cách chỉnh volume của E 63 với, chọn vào phần volume , nó hiện lên thanh volume rồi mà ko ấn nút nào để chỉnh đc to nhỏ. giúp mình với. thanks

các bạn cho mình hỏi cách chỉnh volume của E 63 với, chọn vào phần volume , nó hiện lên thanh volume rồi mà ko ấn nút nào để chỉnh đc to nhỏ. giúp mình với. thanks

Nếu bạn dùng bản miễn phí sẽ ko chỉnh đc.còn nếu bạn đang dùng bản mua key thi khi hiện thanh volume nhấn phím lên xuống để thay đổi âm thanh(lên xuống tính theo lúc để đt nằm ngang nha bạn)

không ai chỉnh được volum đâu chẳng hiểu nữa

mình cũng bị giống bạn "chứng chỉ hết hạn", vậy phải sign nó rùi mới cài được hả các bác? ai giúp e với thanks

dow về nó báo " chứng chỉ hết hạn" mình dùng nokia 5230

Nếu xảy ra lỗi "Chứng chỉ hết hạn" hoặc "Expire Certificate" thì bạn thử chỉnh ngày giờ hệ thống xuống vài tháng hoặc 1 năm. ;))

Còn nếu Certifcate Error thì phải hack phone hoặc sign

Chỉnh sửa cuối:
Lúc trước mình có dùng xem phim đc mà...sao dạo này lại ko xem đc nữa...chán mình đag dùng máy e72

hix.mình vào có 15 phút dùng vina mà tài khoản trùmất 150k,khíêp luôn,mình khuyên bạn nào ko có wifi thì đừng nên xem..:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back