• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
thế thì đúng rùi mình dùng N82 nè nhưng chẳng chỉnh được âm lượng

bạn muốn chỉnh âm lượng thì xài bản quyền nhé . Bản CR thực ra chỉ là bản xài ké của máy khác thôi , cái j cũng có giá của nó mà . Với lại 15k cũng là quá rẻ so với một pm như này , 15k xài vĩnh viễn mà bạn

Có bác nào biêt đâu số để dò bây giờ là 3số đau bao nhiêu không,ai vưa dò đươc bảo mình vơí

Có bác nào biêt đâu số để dò bây giờ là 3số đau bao nhiêu không,ai vưa dò đươc bảo mình vơí

thanks bac vì đã có một fan mềm thú vị nhung sao htv9 ko co tiếng zay bác?

Cho mình hỏi mã đó mấy chữ số thì mới biết để dò chứ :|

Mã gồm 6 chữ số nha đầu số cuả mỗi người khác nhau lắm đầu số cuả mình là "337"và dò tiếp 3số sau là"337439".Nhưng mà bác mò làm gì.Có bài up file itv này lên hok phải đăng kí lấy key rùi đây.Bạn thử tìm lại nha(từ trang 11-20).

Các Bác cho em hỏi xí, E61, E71, E72 xem Full màng hình có được không, bấm phím nào để chọn Full màn hình vậy ? Thanks ợ !

Chỉnh sửa cuối:
Các Bác cho em hỏi xí, E61, E71, E72 xem Full màng hình có được không, bấm phím nào để chọn Full màn hình vậy ? Thanks ợ !
xem ful được bạn nhé.cứ ấn nút giữa thẳng vào kênh,là sẽ ful muốn thu nhỏ lại ấn phím bên phải,muốn chỉnh âm lượng cho full màn rồi ấn phím trái.nhưng phải bản có key mới chỉnh được tiếng nhé,hôm nay mình dò đầu số la 346 332 là đã được luôn hên thật

hjc sao tư nhiên không dùng được nhỉ nó báo không đăng nhập được ai giống mình không\?

MiTV hôm nay đang bị lỗi. Anh em đừng nên xoá vội. Đợi đến mai xem thế nào. Tôi mua key mà giờ nó lại đòi nhập key. Bó tay, có ai bị thế không? VTC bảo bị lỗi nên mới thế. Cố đợi xem thế nào.

mình cũng bị bắt nhập key mà nhập lại key thì ko dc.hem biết đến bh thì hết lỗi này nhỉ

Mình đăng kí tài khoản rùi,sao ko xem được nhỉ?mình xài Wifi cáp quang của VNPT.Ak mình xem được rùi nhưng xem được mỗi kênh ITV thui! chán quá

Chỉnh sửa cuối:
VTC chẳng nói lúc nào sửa lỗi xong cả. Cứ tưởng mỗi mình bị bắt nhập key, thì ra nhiều người bị. Thông báo là đã có ver mới. Mọi người vào wap của MITV mà tải về dùng.

hình như lúc xem full màn hình bị giật giật có bác nào bị thế ko nhỉ ko biết do máy e or do mạng kém
e xài E75

đúng roài đó không. mình cũng thế, không biết xem chùa của mobi no vậy hay sao ấy

Status
Không mở trả lời sau này.
Back