• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
VTC chẳng nói lúc nào sửa lỗi xong cả. Cứ tưởng mỗi mình bị bắt nhập key, thì ra nhiều người bị. Thông báo là đã có ver mới. Mọi người vào wap của MITV mà tải về dùng.

Bác nào có ver mới thì up lên với

ủa?ver mới là 1.01(6)hả mấy bác,trước nay mình vẫn đang dùng 1.01(6)mà,có mới gì đâu

Minh mua key no cho cai do co ver moi van la link do thoi

Vậy thì đúng rồi,lúc trước mình củng mua key nó cho link down bản này,vậy thì biết rồi bản mới này cho chỉnh đc âm thanh còn bản free của bạn dungtak share chắc ver cũ hơn chưa cho chỉnh âm thanh ấy mà.làm hôm trước nay tranh luận mãi về có người chỉnh đc có người ko.

Vậy thì đúng rồi,lúc trước mình củng mua key nó cho link down bản này,vậy thì biết rồi bản mới này cho chỉnh đc âm thanh còn bản free của bạn dungtak share chắc ver cũ hơn chưa cho chỉnh âm thanh ấy mà.làm hôm trước nay tranh luận mãi về có người chỉnh đc có người ko.

Bản free là bản dùng ké nên không chỉnh được âm lượng. Thôi bỏ 15k mua key mà dùng. Đảm bảo chất lượng. Dùng vĩnh viễn đến khi hỏng máy mà. Format hay up FW đều vô tư. Không phải mua lại key.

Bản free là bản dùng ké nên không chỉnh được âm lượng. Thôi bỏ 15k mua key mà dùng. Đảm bảo chất lượng. Dùng vĩnh viễn đến khi hỏng máy mà. Format hay up FW đều vô tư. Không phải mua lại key.

Thì vẫn dùng bản mua key đấy thôi:))

Các bạn bấm zoom lên chọn loa bấm phím trái phải chứ ko bấm phim âm lượng đâu à do mình ko biết chỉnh đấy thôi:))

Mình đã thử làm theo cách này, hiển thị được biểu tượng âm thanh nhưng không tài nào chỉnh to nhỏ được <dùng E71>. có bác nào biết cách không ?

Mình đã thử làm theo cách này, hiển thị được biểu tượng âm thanh nhưng không tài nào chỉnh to nhỏ được <dùng E71>. có bác nào biết cách không ?

Xài bản mua key mới chỉnh đc bác ạ

Help

bác vào quản lý kết nỗi ==> chon điểm truy cập đó, rồi chọn tùy chọn nâng cao, có mục proxy đó xóa hết xem thử

bạn ơi mình dùng n96. Bạn hướng dẫn chi tiết đc ko? Mình mò hoài ko thấy cái foxy ở đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back