• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
mình mò key được, chỉnh âm lượng được. nhưng ko xem phim được. có bạn nào bít cách khắc phục để xem phim ko nhỉ? đang có 3 sim mobi free GPRS và 3G đây, dùng tẹt ga luôn. hihi

mình mò key được, chỉnh âm lượng được. nhưng ko xem phim được. có bạn nào bít cách khắc phục để xem phim ko nhỉ? đang có 3 sim mobi free GPRS và 3G đây, dùng tẹt ga luôn. hihi

video va phim đang bảo trì bạn nhé,nên ko ai dùng đươc đâu

Sim Free 3G bán ở đâu đấy bạn cho mình xin một xuất . Gói 3G đắt nhất của vinaphone 300k được 3GB 1 tháng chát wa

Sim free 3G của Mobi thi` dễ làm thôi mà.

Biết thì chia sẽ cách với mọi người đi bạn,mìh toàn onl bằg đt ngày nên nào cũg phải đóng hụi chết 12.000d cho nhà mạg mà cũg chỉ dùg đc 250 mb,ko thoải máy tẹo nào,chán!

Biết thì chia sẽ cách với mọi người đi bạn,mìh toàn onl bằg đt ngày nên nào cũg phải đóng hụi chết 12.000d cho nhà mạg mà cũg chỉ dùg đc 250 mb,ko thoải máy tẹo nào,chán!

mua sim ciao của vtel mà dùng bạn,thuê bao 30k 1thang dc 900mb dùng tẹt ga
Còn lam sim mbi mphí mình nghĩ ko được đau.tùy caí bị lỗi mơí đươc thui

mua sim ciao của vtel mà dùng bạn,thuê bao 30k 1thang dc 900mb dùng tẹt ga
Còn lam sim mbi mphí mình nghĩ ko được đau.tùy caí bị lỗi mơí đươc thui

Có loại sim đó hả bác 30k 1 tháng miễn phí 900mb hả thế thì sướng quá . Em ra mua liền . Thế cú pháp soạn tin đăng kí như nào bác . Em hay dùng vina nên không biết . Bác hướng dẫn chi tiết tí nha .

tớ nghĩ mọi ng cứ gọi nhiều đến tổng đài của bọn mitv...hỏi nhiều về phần video...biết là nó đag bảo trì..nhưg mình tạo sức ép cho nó có lẽ nó nhanh ...hihi đó là mình nghĩ..mà tớ đag có 2 kái mobi free nè...hạn dùng đến 6/2011!tớ ko có máy tính..chỉ ol bằng đt...tớ đag là lính mà...

Có loại sim đó hả bác 30k 1 tháng miễn phí 900mb hả thế thì sướng quá . Em ra mua liền . Thế cú pháp soạn tin đăng kí như nào bác . Em hay dùng vina nên không biết . Bác hướng dẫn chi tiết tí nha .

ùm có bạn nhé,đó là sim ciao mphi 300mb 1thag dkí 3g được 300mb nưã hủy 3g được 300mb nữa tông cộng 900mb mà thuê bao là 21k 1thang,dki 3g là 31k bạn nhé,nhưng sim này ko bán trên thị trương nữa đâu

rõ khổ fim cứ chết liên tục thoi thóp được hum chưa kịp xem nữ sinh khêu gợi đã tèo rồi

sim mobi bị lỗi rất nhiều các bạn ah. 10 cái chắc 1 cái bị lỗi. các bạn cứ chịu khó dùng hết nhẵn tiền rồi vào 3G thử, nếu cái nào được là miễn phí đó

các bác thử xài MobileTV của Vinaphone đi hôm chủ nhật e vào thử kênh của mấy tỉnh ngoài bắc thế là dò trúng kênh HàNamTV đang trực tiếp trận MU-Fulham mừng hết lớn :D trong thời buổi K+ độc quyền thế này thì làm khó người hâm mộ wá

các bác thử xài MobileTV của Vinaphone đi hôm chủ nhật e vào thử kênh của mấy tỉnh ngoài bắc thế là dò trúng kênh HàNamTV đang trực tiếp trận MU-Fulham mừng hết lớn :D trong thời buổi K+ độc quyền thế này thì làm khó người hâm mộ wá

MobileTV của vinaphone đăng ký 1 tháng mất 50k nhá mà phần mềm này đăng kí trọn gói 18k .
Mobile TV ít kênh hơn toàn kênh địa phương chất lượng tồi ------> ngốn tiền ít hơn .
MITV nhiều kênh hay toàn kênh VTC cả kênh HD nữa chất lượng quá đỉnh ----------> đốt tiền .

MobileTV của vinaphone đăng ký 1 tháng mất 50k nhá mà phần mềm này đăng kí trọn gói 18k .
Mobile TV ít kênh hơn toàn kênh địa phương chất lượng tồi ------> ngốn tiền ít hơn .
MITV nhiều kênh hay toàn kênh VTC cả kênh HD nữa chất lượng quá đỉnh ----------> đốt tiền .
còn nhiều gói cước 1 ngày 7 ngày nữa đâu phải nhất thiết sử dụng gói 50k 1 tháng
mà MITV thì chỉ coi bình thường lúc mở full màn hình thì cứ như xem quay chậm tiếng trước hình sau
nói chung MITV vẫn phải mất thời gian dài nữa để hoàn thiện trong khi đó thì chúng ta vẫn còn nhiều lựa chọn khác

Status
Không mở trả lời sau này.
Back