• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
cái này mình xài trên E90 xem bằng 3G hoặc wifi, xem cứ như quay chậm, lâu lâu n dựt nhanh một phát xem tức quá và phóng lớn thì vỡ hình không nét bằng xem mobile tivi của các nhà mạng cung cấp.

Tóm lại là có cho đẹp thôi, chứ giờ ai tắt tv đi để mở đt lên xem phim à?

Hạnh phúc thế. Sau hơn 1h mò mẫn theo bài bản, sập cả nguồn mà vẫn không ra. Mình gõ bừa lại ra. hế hế. Đêk nhớ key la gì nưa =))

Mình tạo xong tài khoản, các phần khác sử dụng bình thường, nhưng vẫn không xem được TV? Có bạn nào biết tại sao không? =((

nhắn tin mất 15K, cuối cùng không nhận được tin nhắn phản hồi! Công ty Việt Nam làm ăn như shit! tốt nhất là cứ dùng cr@ck cho đỡ tốn tiền oan! Bực mình thật, cảm giác cứ như mình bị lừa x(

cái này mình xài trên E90 xem bằng 3G hoặc wifi, xem cứ như quay chậm, lâu lâu n dựt nhanh một phát xem tức quá và phóng lớn thì vỡ hình không nét bằng xem mobile tivi của các nhà mạng cung cấp.

cái này mình có hướng dẫn ở trang trước rồi, dùng landscape pro xoay ngang màn hình lại là xem nhanh bình thường

nhắn tin mất 15K, cuối cùng không nhận được tin nhắn phản hồi! Công ty Việt Nam làm ăn như shit! tốt nhất là cứ dùng cr@ck cho đỡ tốn tiền oan! Bực mình thật, cảm giác cứ như mình bị lừa x(

chia buồn chắc crack mò key nhiều wa nên vậy

Status
Không mở trả lời sau này.
Back