• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
nhắn tin mất 15K, cuối cùng không nhận được tin nhắn phản hồi! Công ty Việt Nam làm ăn như shit! tốt nhất là cứ dùng cr@ck cho đỡ tốn tiền oan! Bực mình thật, cảm giác cứ như mình bị lừa x(

hehe, có cr@ck thì k dùng mà ưng bản quyền ehhehe

xem duoc phim roai` ban ah`.lúc nó sửa được là lúc mobi fix lỗi gprs thế mới đau

vậy ah! thank bnaj nhé. để giờ mình lấy sim free GPRS của mình vào xem có còn được không? hi vọng là vẫn được. hehe

vậy ah! thank bnaj nhé. để giờ mình lấy sim free GPRS của mình vào xem có còn được không? hi vọng là vẫn được. hehe

tình hình là cái sim mobi free GPRS của mình cũng bị vô hiệu hóa rồi. chán thế. có bạn nào biết cách hack GPRS không vậy?

À mình cài vô rồi nhưng cho mình hỏi để làm thế nào cho màn hình hiển thị lớn hơn vậy. Máy mình là E71 mà coi mấy kinh nó chạy hơi chậm mặc dù đã dùng wifi. À mà nó xem được bao nhiêu kênh vậy, Mình xem được có 3 kênh của itv à còn mấy kênh khác nó ko có vô được đứng yên tại chỗ

Chỉnh sửa cuối:
tình hình là cái sim mobi free GPRS của mình cũng bị vô hiệu hóa rồi. chán thế. có bạn nào biết cách hack GPRS không vậy?

làm gì ăn của nó đc mãi bạn, dùng free thế thì nó phá sản à

zời ạ, e cài song rồi, xem được rồi, nhưng mà sao mất nhiều money thế mấy bác.
mỗi lần xem thử, khoảng có 1 phút gì đó mà mất 2-5 k là chuyện bình thường.
chán thật.

có 15K ủng hộ cũng chẳng đáng bao nhiêu, nhưng làm việc kiểu nó đúng là khuyến khích mọi người xài cr@ck!

có 15K ủng hộ cũng chẳng đáng bao nhiêu, nhưng làm việc kiểu nó đúng là khuyến khích mọi người xài cr@ck!

THÌ xem video qua 3G tốn mà bác . Cái này lại net như HD nữa thì tốn cũng đúng thôi . Nhưng đôi lúc khoe vs bạn bè cũng mát mặt :))

đã test trên n81, e63, e71: cài itv vào xem ngon lành đc 1 tuần thì tự nhiên chết ngóm ko vào đc nữa. xóa đi cài lại thì lại đc 1 tuần nữa. bó tay luôn:|

Các bác cho mình hỏi sao chỉnh âm lượng ko được vậy? Nó cứ maximum thôi nè! Ai biết chỉ mình với!

Các bác cho mình hỏi sao chỉnh âm lượng ko được vậy? Nó cứ maximum thôi nè! Ai biết chỉ mình với!

anh dùng bản cr@ck đúng không? a cài bản ko cr@ck và mò key là dùng ngon lành

vậy là hok cr là có thể chỉnh volume được hả bạn,xem tivi thì ko chỉnh được,nhưng xem fim thì lại chỉnh được

Haha cài đươc rồi . Nhà kê pên cafê thế la wjfj chùa hjhj. Bực minh 1 chút là âm thanh to wá không cách nào nho lại đươc nghe nhức lổ...đít

anh dùng bản cr@ck đúng không? a cài bản ko cr@ck và mò key là dùng ngon lành
đúng là bản cr@ck có vấn đề. Nhưng bản kia mò nát phím sáng đến giờ mà chả có tác dụng. Tuy nhiên có thể chỉnh volum bằng cách cắm đt vào loa chuyên dụng nghe nhạc, hay qua âm ly là chỉnh vô tư! :D

vậy là hok cr là có thể chỉnh volume được hả bạn,xem tivi thì ko chỉnh được,nhưng xem fim thì lại chỉnh được

đúng là bản cr@ck có vấn đề. Nhưng bản kia mò nát phím sáng đến giờ mà chả có tác dụng. Tuy nhiên có thể chỉnh volum bằng cách cắm đt vào loa chuyên dụng nghe nhạc, hay qua âm ly là chỉnh vô tư! :D

đúng là bản cr@ck thì không chỉnh được volum. anh thử mò key xem/ em mò đầu 337 và mò 15' là ok. mò được sướng gần chết. hiih
anh có thể tham khảo thêm các đầu khác ở các trang trước

Nói như anh zj là ko tốn 15k mua pản chính của vtc, tốn vài chaj mua dàn âm ly vê hát hả anh cái này vui nàk

Đã test thành công trên E63. Xài phương thức mò K@y thôi,chứ xài bản Cr kia,mình xài không được. Mò 1 lúc, bằng đầu 337, rồi cũng đc :D . Nhưng ko biết có cách nào xem full màn hình ko, chứ bé tẹo vậy, xem cũng khó khăn quá :(

Status
Không mở trả lời sau này.
Back