• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
Đã test thành công trên E63. Xài phương thức mò K@y thôi,chứ xài bản Cr kia,mình xài không được. Mò 1 lúc, bằng đầu 337, rồi cũng đc :D . Nhưng ko biết có cách nào xem full màn hình ko, chứ bé tẹo vậy, xem cũng khó khăn quá :(
Bạn nhấn vào phím ok chính giữa đó bạn nó sẽ phóng to lên

hix anh em cho hỏi kích hoạt như thế nào vậy! mình chỉ thấy có chỗ Đăng nhập thôi có thấy chỗ nào nhập key để kích hoạt đâu T_T!

có 15k thì đăng ký cho nhanh, mình thấy xem cũng được. cho hỏi sao có kênh ko có tiếng nhỉ, tăng to nhỏ volume như thế nào vậy các bạn?

mã có 5 hay 6 số thôi (có cái 5 có cái 6 đó)
cứ ấn bừa thế nào cũng dc
đúng là phần đăng ký ko tốn tiền đâu
ec.ấn bừa cũng được hả bạn.thế bừa.. khoảng bao lâu thì dược nhỉ.hic...

có 15k thì đăng ký cho nhanh, mình thấy xem cũng được. cho hỏi sao có kênh ko có tiếng nhỉ, tăng to nhỏ volume như thế nào vậy các bạn?
đồng tình với ý kiến của anh này nè em cày bản về tăng âm thanh huk dc :((

Chia sẻ Username và password cho các bạn dùng Mi TV ( Xem Tivi của VTC )

Tình hình là em vào web của miTV xem cái clip hướng dẩn cách đăng nhập vào phần mềm MiTV em thấy họ gỏ username và password vào là đăng nhập thành công vào hệ thống để hướng dẩn người dùng cách sử dụng ! Em chỉ việc bắt chước lại thao tác của họ ;;)

Em gà nên làm liều thử cho máy của em không ngờ lại thành công ! =)) Từ nay mọi người hãy đăng nhập và sử dùng phần mềm này : >:)

Username là : Username
Password là : password

( Các bạn chỉ cần download phần mềm này về cài đặt ,có topic đả chia sẻ rồi và sau đó sử dụng ngay không cần đăng ký tài khoản )

Link Download Phần mềm MiTV ( bổ sung)

http://www.mediafire.com/?9b9ezf9rbgke6ab

Lưu ý : mong anh em hảy sử dụng nó như là tài khoản chia sẻ trên diễn đàn này và đừng change pass vì em nghỉ dù có change thì củng sẻ bị tụi nó lấy lại sớm, nên tốt nhất là sử dụng nó như vậy :D và mọi người đều sử dụng ! Chúc mọi người thành công :D

Tham khảo clip ( Clip đầu tiên ) :

http://mitv.vn/index.php?option=com_content&view=article&id=19&Itemid=78

Hình minh họa :

Được đấy!
Nhưng tớ mua k@y lâu rùi...Format đi, format lại, cài lại mà nó chẳng hỏi hăn gì nữa...hehe☺
Hổng bít cách này có thành công, để coi máy bạn test xem hơ!
Thank☺

Được đấy!
Nhưng tớ mua k@y lâu rùi...Format đi, format lại, cài lại mà nó chẳng hỏi hăn gì nữa...hehe☺
Hổng bít cách này có thành công, để coi máy bạn test xem hơ!
Thank☺

uhm! phần mềm này rất lạ là sau khi mình đã cài pm và đăng kí thành công thì dù có 4m, mình còn up lại FW nữa mà khi cài xong, vào thì nó vào thẳng luôn, ko đòi key nữa. dù đã xóa hết folder hệ thống trong thẻ nhớ, chỉ để lại các folder nhac, video, ảnh thôi. chẳng hỉu làm sao nữa.chắc nó lưu dữ liệu trên server rằng dt có số imei này đã đăng kí bản quyền nên khi mình cài lại, vào lại, nó kiểm tra thấy thế nên nó không hỏi nữa chăng??

uhm! phần mềm này rất lạ là sau khi mình đã cài pm và đăng kí thành công thì dù có 4m, mình còn up lại FW nữa mà khi cài xong, vào thì nó vào thẳng luôn, ko đòi key nữa. dù đã xóa hết folder hệ thống trong thẻ nhớ, chỉ để lại các folder nhac, video, ảnh thôi. chẳng hỉu làm sao nữa.chắc nó lưu dữ liệu trên server rằng dt có số imei này đã đăng kí bản quyền nên khi mình cài lại, vào lại, nó kiểm tra thấy thế nên nó không hỏi nữa chăng??

còn cái acc thì mỗi người tạo ra 1 cái dùng cho thoải mái. quan trọng là lúc đăng kí thôi

hj ! đc rồi hay quá ! thank chủ thớt đã share nhá :D

à ! Chủ thớt xem thử có cách nào set volume ko ? mình chỉnh ra đc cái thanh volume rồi mà ko bik bấm cái j` cho nó to hay nhỏ lại cả !

Chỉnh sửa cuối:
Làm sao để dùng được cái MiTV này trên pc nhỉ mấy bác. Xem trên điện thoại tốn pin quá

mà tài khoản thì chỉ cần đăng ký trực tiếp trên phần mềm rồi cần gì phải share.

hj ! đc rồi hay quá ! thank chủ thớt đã share nhá :D

à ! Chủ thớt xem thử có cách nào set volume ko ? mình chỉnh ra đc cái thanh volume rồi mà ko bik bấm cái j` cho nó to hay nhỏ lại cả !

ai chỉ giúp mình với ! mình sài n95-8g

Làm sao để dùng được cái MiTV này trên pc nhỉ mấy bác. Xem trên điện thoại tốn pin quá

Bạn bung nén file sisx ra sau đó lấy file itv.swf mà chạy trên PC là đc ngay mà, nếu pro hơn thì chuyển sang dạng exe cho pro :D

Bạn bung nén file sisx ra sau đó lấy file itv.swf mà chạy trên PC là đc ngay mà, nếu pro hơn thì chuyển sang dạng exe cho pro :D

Hướng dẫn chút ít đi bạn. dùng phần mềm gì để đọc được nó bây giờ hả bạn

Status
Không mở trả lời sau này.
Back