• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
Mjh kich hoat bang dau so 357 mai ko duoc,ai biet dau so kich hoat la bn ko vay?mjh moi dug e63 nen ko biet viet co dau ntn,thong cam nhe

Bạn thử từ 413.... nhé, mình mới làm được xong. Chúc bạn thành công! (N81 nghe như mũi kêu dù chỉ vol... hết cỡ)

Chỉnh sửa cuối:
ko báo lỗi j nhưng không ấn play được,ấn nhưng không thấy chạy,mình dùng ê63 có bác nào biết cách chỉnh volum khi xem tivi không vậy?máy ê63 không có fim to nhỏ
báo lỗi gì mà xem không đc hả bác, em xem bình thường này

Ấn fím chọn trái đó bạn nó hiện ra 1 loạt chọn hình cái loa ấy. Ah mình mới đk được hôm nay đầu là 61xxxx nha các bạn

gprs xem giật lắm, chỉ xem 3G thôi, em vẫn xem video bình thường sao mấy bác xem k đc nhỉ

mình mò từ đầu 337 vẫn được nè!mất chưa đầy 5 phút vừa mò vừa đọc!chưa hết tin mà đã thành công!hên quá!hi!nhưng dùng tốn dung lượng phải biết!hix

Mình chạy trên em E52 rất tốt pin em này khỏe lắm nhưng cũng không xem được video mở vô thấy tựa phim và chọn vô chẳng thấy gì.

đây là phần mềm cực gà, giật quá trời, nhất là xem full screen, chán quá, mất 15k xóa luôn. dò mãi chẳng ra, đúng lý phải cho xem thử để xem chất lượng dịch vụ. VTC là lừa đảo. chất lượng thuộc hạng bét. thàn dùng UC xem youtube còn hay hơn.

đây là phần mềm cực gà, giật quá trời, nhất là xem full screen, chán quá, mất 15k xóa luôn. dò mãi chẳng ra, đúng lý phải cho xem thử để xem chất lượng dịch vụ. VTC là lừa đảo. chất lượng thuộc hạng bét. thàn dùng UC xem youtube còn hay hơn.

:)) Chắc máy ổng cùi quá chịu không nổi xì ngay . Tui dùng e71 xem net bong không biết giật . Thui ông bạn chịu thiệt vậy

Bác dùng máy gì, nếu là màn hình đứng thì dùng landscape pro để xoay ngang lại, mình có post mấy bài trước bác tìm đọc đi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back