• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Xưng Tội

chài ui ! Tui lỡ hum ẻm có mụt cái mà ai cũng tính tháng hít zậy chài

Nghĩa là 1 hay 6 tháng nữa chia tay đó.

Tưởng làm gì, hun thôi hả. Bảo đảm ẻm đòi chia tay là đúng.

Đàn ông gì đâu, dẫn ng ta dzô bụi. Hun rồi dzìa. Ghét. :))

Nghĩa là 1 hay 6 tháng nữa chia tay đó.

Tưởng làm gì, hun thôi hả. Bảo đảm ẻm đòi chia tay là đúng.

Đàn ông gì đâu, dẫn ng ta dzô bụi. Hun rồi dzìa. Ghét. :))

thìa hum cho đã rùi dzìa thui .chứ tui đâu có dám mơ ước cả thế giới ko mặc đồ đâu .hên cho người iu tui ko gặp jong chứ không là phải tính tháng thiêt rùi .may là ra bụi chứ trong nhà là chít ẻm rùi

2 ng đi xưng tội đê.....thiệt tình...suốt ngày cứ gái...gái....làm em ấy ấy quá đi nà.....đồ quỷ hà....

2 ng đi xưng tội đê.....thiệt tình...suốt ngày cứ gái...gái....làm em ấy ấy quá đi nà.....đồ quỷ hà....

xưng gồi đó ,nhưng ẻm không tha mà nói “hãy làm người có tội nữa đi anh ” .hu hu chẳng lẽ phải chịu tội woài seo

"Chú" CSGT "Thổi" mà đang tốc độ 70-80km/h ! nên không thắng kịp! đành phải đua luôn ! cũng may là đang "nài " Sport nên chú ấy ko "dí " ....... Tội lỗi =)) =))

Dạo này mọi ng chăm chỉ tu tâm dưỡng tính quá heng....ko để phạm tội gì.....rãnh rãnh vào xưng trước 2-3 tội gì đó....để dành....lỡ gặp chuyện bất trắc giữa dường ko xưng kịp đâu.....

Nam mô a di đà phật . hôm nay em ăn thịt gà . Bà bán thịt gà sát sinh quá . hú hú

Hôm qua em có 2 tội.....

1. ăn chay nhưng lại ngủ mặn....hix....
2. Lỡ cầm ly đưa vào đầu ông kia chảy máu hơi nhiều.....may mà ổng đội nón ko thì bể cái ly rồi......

hix hix e mới lừa dối một người....vì bất đắc dĩ thui nhưng mà hối hận quá!!!!!....k biết phải làm seo?????.....

hix hix e mới lừa dối một người....vì bất đắc dĩ thui nhưng mà hối hận quá!!!!!....k biết phải làm seo?????.....

Sách đã có câu.....lấy độc trị độc......nếu đã lừa thành công người đó 1 lần.....nếu muốn hết tội thì cứ lừa tiếp.....haizzzzzzzzz

Thật là dối lòng, ko ngờ 2 tuần rồi chưa đụng .... huhuhhu :(( :(:)((

Back