• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Winphone 7

Tình hình là sau khi cfw thì dùng SPB này thấy lỗi quá (lỗi thanh Bar),ko biết có fix đc ko nhỉ?
Cái file spbShellBackup.reg xóa đi,vào SPB thoát ra lại có :(:(

Chỉnh sửa cuối:
mấy ngày nay flash hết bản cook này ản cook khác, thui h quyết định cho em nó về nguyên thủy thôi! chạy đua nhiều mệt roài :(

mấy ngày nay flash hết bản cook này ản cook khác, thui h quyết định cho em nó về nguyên thủy thôi! chạy đua nhiều mệt roài :(
tui cũng thế.xài mặc định fw x6 rồi chơi em spb vào là long lanh lắm rùi
nhưng cài lỗi mới đểu nhau chớ

Remove cài lại từ đầu xem sao,vẫn ko đc nữa thì đành bỏ vậy,mặc dù tiếc lắm nhưng ko thể làm gì hơn :(

cài đi cài lại mấy lần rùi vẫn thế, thui cho em nó về nguyên thủy rùi cài, mình kết cái mod wd7 này!

sỏ nhau hay sao vậy. Có chép dược vào private đâu

nếu bạn cài trên bộ nhớ máy,thì phải hack mới vào đc,còn cài trên thẻ,cắm vào máy tính,ok!
Ở đây anh em cài đc cả làm gì có "sỏ nhau",ko đọc kĩ hướng dẫn...:))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Chủ thớt vào nghiên cứu xem trường hợp mấy anh em ở đây sau khi cfw đều bị lỗi cái này hết cả....bác nào "ra tay" fix đc thì chuẩn :D:D

Chỉnh sửa cuối:
sỏ nhau hay sao vậy. Có chép dược vào private đâu

mọi ng đều làm đc, mỗi bạn ko làm đc thì pải xem lại nhá, nếu cài vào ổ C thì dùng x-plore click hiện thỉ hết tập tin hệ thống lên rồi tiến hành coppy pate bt thôi! ;;)

mấy cái ảnh ko xem đựoc cái nào là sao nhỉ .link ảnh bị hỏng à pro test lại hộ cái nhé

em xài pản mobshell v3.7.2.673 vjet hoa của anh kiênvp thj ko cho cái spb...reg vô dc!cho vô nó kêu ko chay đc xoá đj thj lạj đc!nhưng thờj tjêt ko chạy cho za đẹp màn hjnh thôj hjhj vớj cáj cấu hjnh pấm vô thì trốg hok có j hết hjhj

huhuhuhuh
sao em cai no bao loi khong chay dc "SPB mobile shell can not be run"
giup em voi
Chuyển máy sang Tiếng Anh nhé....Chẳng đọc kĩ hướng dẫn gì cả!
Mình đoán topic này thắc mắc "SPB mobile shell can not be run" phải đc 2 page :)):))

Back