• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Winphone 7

nhầm r bạn ạ,hoặc là b chọn tp sai,hoặc là bạn để chế độ mấy tiếng mới cập nhập,bt buổi tối thì khoảng 20h trở nên mới xuất hiện mặt trăng thay cho mặt trời,cũng k tốn qúa nhiều kb nên bạn hãy để máy của mình cập nhập thời tiết 30p/lần nhé,thân!

Bạn ơi!mình chọn TP là Vinh....ban đêm 12h mình cập nhạt thời tiết lại cũng thấy mặt trời bạn ah!
Bạn (Hoặc ai ) tốt bụng send cho mình bản mSetting đc ko ah!! Khôi phục cài đặt xem có thwofi tiết đc ko nak?
Ah!Mình đàng dùng bản 3.7.567 nak! (minhg mình nghĩ bản nào thời tiết cũng thế T_T!

Sr nhé,ngày xưa kết mod wp7 lăm nhưng hơi ngốn ram,k dùng nữa r,bây h dùng tạm cái vhome vstyle,gỡ vs xóa r nên k còn msetting nữa

Sr nhé,ngày xưa kết mod wp7 lăm nhưng hơi ngốn ram,k dùng nữa r,bây h dùng tạm cái vhome vstyle,gỡ vs xóa r nên k còn msetting nữa

Phũ phàng quá >""<! Nhưng hy vọng bạn làm đúng vì mình toàn chọn chế độ 4h và 24h cập nhật một lần....mình đang chọn thử 30' cập nhật xem! Thanks nhaa ^^!

chỉ ở 1 số tp lớn có cập nhật thời tiết hiện tại mơí thấy thôi, ở vinh hình như chưa có đâu

Bac anther oi!lam sao doi? duoc cai WP7 Blue thanh cac mau khac dc khong the!:)) Co thi A E xin cai nha! nhin mai mau xanh chan qua:D

e trong thư mục work\SPBShell\ vào X:\Private
\20028b16\ . Xong rồi! Cho chạy SPB Mobile Shell
Em dùng xplore thì ko thấy thư mục 20028b16!dùng netqguid thj thấy nhưg ko copy vô đc hjx có fần mềm nào chuyển đc mấy a chj em với!
Thank nha!

Em dùng xplore thì ko thấy thư mục 20028b16!dùng netqguid thj thấy nhưg ko copy vô đc hjx có fần mềm nào chuyển đc mấy a chj em với!
Thank nha!
bạn chưa hack phone đúng ko? :-/ ko có pm nào cho copy/move vào private khi máy chưa hack đâu,chịu khó đọc và hack đi,chuyện gì cũng sẽ dễ dàng hơn nhiều,bây giờ có cách hack đơn giản hơn flash đó :) vào đây mà coi nè :D

Chỉnh sửa cuối:
thanh anh trai hjhj em hack thanh công ùi hjhj nhưnh cài qt jờ bộ nhớ máy còn 6.5mb ram 11.2mb hjx đau lòng

Thank nha!

Bạn chép các file.dat trong Work vào X:\Private
\20028b16...Chẳng cần phải phần mềm bởi vì bạn có thể hoàn toàn copy với thao tác trên máy tính bằng kết nối qua chế độ mass storage.

thanh anh trai hjhj em hack thanh công ùi hjhj nhưnh cài qt jờ bộ nhớ máy còn 6.5mb ram 11.2mb hjx đau lòng

Trời,hack xong mà như vậy xem chừng ko ổn :D:D,các phần mềm thì bạn nên cài ra thẻ nhớ,1 số cài trên máy thôi....Ram 11.2mb thì tốt nhất là ko dùng Spb Shell này rồi!

mình gặp 1 vấn đề nhỏ mọi ng xem giúp mình với! Trc đây khi đang xài bản gốc ( 5233 ) mình cài và làm theo hướng dẫn ok ( giao diện w7) nhưng bây giờ mình flash cfw c6, cũnng làm y hệt như vậy mà ko đổi thành giao diện w7 đc, vẫn mặc định giao diện của spb sell, Hix như vậy là sao nhỉ! Mọi ng chỉ dùm mình với! thank :D

mình gặp 1 vấn đề nhỏ mọi ng xem giúp mình với! Trc đây khi đang xài bản gốc ( 5233 ) mình cài và làm theo hướng dẫn ok ( giao diện w7) nhưng bây giờ mình flash cfw c6, cũnng làm y hệt như vậy mà ko đổi thành giao diện w7 đc, vẫn mặc định giao diện của spb sell, Hix như vậy là sao nhỉ! Mọi ng chỉ dùm mình với! thank :D

Tình hình là mình cũng gặp trương` hợp như bạn,mà chưa có time tìm lại :D:D

me too
Tình hình là mình cũng gặp trương` hợp như bạn,mà chưa có time tìm lại :D:D
khà khà.bác hoàng cũng gặp lỗi rồi nhá.hình như sau khi chạy cfw thì mọi người đều mắc lỗi này thì phải
riêng em thì bị cái lỗi là k thấy folder spb chứa office,media đâu cả

me too

khà khà.bác hoàng cũng gặp lỗi rồi nhá.hình như sau khi chạy cfw thì mọi người đều mắc lỗi này thì phải
riêng em thì bị cái lỗi là k thấy folder spb chứa office,media đâu cả

Mai thử làm lại cái xem,nhưng máy giờ Ram có 24mb thôi à,mỗi cái hiệu ứng với cái my keylock..Cài xong để đấy vậy :D:D

tình hình là mai em cũng cài lại.không t2 mang đi show vs bác mà lại k có cái gì ra hồn thì ngại mặt qué:((

Back